Kết quả bóng đá trận Lumezzane vs Giana, 02:00 ngày 31/08/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 31/08/2026
Lumezzane 1 Kết thúc HT 1-0 0
Giana
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Lumezzane | Phút | |
| Samuel John Nwachukwu | 1' | |
| Samuel John Nwachukwu | 1' | |
| Gennaro Anatriello 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| 2 - 0 ⚽ | 21' | |
| Anatriello G. 3 - 0 ⚽ | 21' | |
| HT 1-0 | ||
| 55' | Matteo Marotta | |
| 55' | ||
| 55' | Matteo Marotta | |
| 58' | Samuele Ghezzi | |
| 58' | ||
| 58' | Samuele Ghezzi | |
| Davide Baroncioni | 66' | |
| Baroncioni D. | 66' | |
| Gennaro Anatriello | 85' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 0 |
| Hòa | 1 | 3 | 4 | 5 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 12 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 11 | 17 |
| Điểm | 7 | 3 | 16 | 5 |
Chủ = Lumezzane · Khách = Giana
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lumezzane | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (44%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 4 (44%) |
Bảng xếp hạng
Lumezzane
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 20 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | - | - |
Giana
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 18 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 18 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Lumezzane 3 (25%)Hòa 2 (17%)Giana 7 (58%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/02/26 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | Giana | 0 | 2 | T |
| 04/10/25 | Giana | 2-1 (0-1) | Lumezzane | -0.25 | 2 | B |
| 01/03/25 | Giana | 1-1 (0-0) | Lumezzane | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/10/24 | Lumezzane | 3-2 (1-0) | Giana | +0.25 | 2 | T |
| 24/02/24 | Giana | 2-1 (0-1) | Lumezzane | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/10/23 | Lumezzane | 1-3 (0-2) | Giana | +0.25 | 2 | B |
| 21/08/16 | Lumezzane | 0-2 (0-1) | Giana | +0.25 | 2.25 | B |
| 16/01/16 | Lumezzane | 0-1 (0-0) | Giana | +0.25 | 2.25 | B |
| 06/09/15 | Giana | 2-1 (0-0) | Lumezzane | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/01/15 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | Giana | +0.25 | 2.25 | H |
| 06/09/14 | Giana | 2-0 (1-0) | Lumezzane | 0 | 2.25 | B |
| 07/08/14 | Lumezzane | 2-0 (0-0) | Giana | - | - | T |
Thành tích gần đây — Lumezzane
BHTHTBHTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/9 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | A.C. Ospitaletto | 2-0 (0-0) | Lumezzane | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/08/26 | Lumezzane | 2-2 (1-1) | Renate AC | - | - | H |
| 08/08/26 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | A.C. Crema 1908 | +1.25 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Cremonese | 0-0 (0-0) | Lumezzane | -1.25 | 2.5 | H |
| 28/07/26 | Atalanta U20 | 1-3 (0-0) | Lumezzane | - | - | T |
| 07/05/26 | Cittadella | 1-0 (1-0) | Lumezzane | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | ASD Alcione | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Lumezzane | 4-1 (4-0) | USD Virtus Verona | +0.75 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Lecco | 2-2 (2-1) | Lumezzane | -0.75 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Lumezzane | 1-0 (0-0) | Brescia | -0.75 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | Novara | 1-3 (0-1) | Lumezzane | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Lumezzane | 1-1 (0-0) | Albinoleffe | 0 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Pro Vercelli | 1-1 (0-0) | Lumezzane | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | Pro Patria | +0.5 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Renate AC | 0-0 (0-0) | Lumezzane | -0.5 | 2.25 | H |
| 04/03/26 | Lumezzane | 0-1 (0-1) | Arzignano Valchiampo | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Trento | 1-1 (0-1) | Lumezzane | -0.75 | 2.5 | H |
| 22/02/26 | Lumezzane | 3-0 (2-0) | AC Dolomiti Bellunesi | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | Giana | 0 | 2 | T |
| 12/02/26 | Inter Milan U23 | 0-0 (0-0) | Lumezzane | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Giana
BHHBBTTTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/13 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Giana | 1-2 (1-1) | Albinoleffe | 0 | 2 | B |
| 17/08/26 | Giana | 1-1 (1-0) | US Folgore Caratese | - | - | H |
| 09/08/26 | Desenzano Calvina | 0-0 (0-0) | Giana | - | - | H |
| 24/07/26 | Cremonese | 4-0 (2-0) | Giana | -1.75 | 3.25 | B |
| 07/05/26 | Lecco | 2-1 (0-0) | Giana | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Trento | 1-2 (0-1) | Giana | -0.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Cittadella | 0-2 (0-0) | Giana | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Giana | 2-0 (1-0) | Inter Milan U23 | 0 | 2 | T |
| 11/04/26 | Triestina | 2-0 (1-0) | Giana | 0 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | Giana | 1-1 (1-1) | AC Dolomiti Bellunesi | +0.5 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | A.C. Ospitaletto | 3-2 (1-1) | Giana | -0.25 | 2 | B |
| 21/03/26 | Giana | 2-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | +0.25 | 2 | T |
| 15/03/26 | Albinoleffe | 0-1 (0-1) | Giana | 0 | 2 | T |
| 07/03/26 | Giana | 1-3 (0-1) | Vicenza | -0.75 | 2.25 | B |
| 04/03/26 | ASD Alcione | 1-1 (0-0) | Giana | 0 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Giana | 1-0 (0-0) | Pro Vercelli | 0 | 2 | T |
| 21/02/26 | Novara | 3-1 (1-1) | Giana | -0.25 | 2 | B |
| 15/02/26 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | Giana | 0 | 2 | B |
| 12/02/26 | Giana | 0-1 (0-1) | Lecco | -0.25 | 2 | B |
| 07/02/26 | USD Virtus Verona | 0-1 (0-1) | Giana | 0 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
27
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1415
Sút cầu môn
66
Tấn công
183188
Tấn công nguy hiểm
99120
Sút ngoài cầu môn
89
Đá phạt trực tiếp
2113
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
1119
Việt vị
11
Quả ném biên
2229
So Sánh Sức Mạnh
58 42
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B7T7 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B3T3 H1 B3
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lumezzane (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Giana (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Lumezzane (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Giana (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lumezzane | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1948 | Thành lập | |
| Stadio Comunale | Sân nhà | |
| 4150 | Sức chứa | 0 |
| Massimo Paci | HLV | |
| Lumezzane | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.33 | 3.00 | 2.90 | 0.79 | 2.00 | 0.98 | 0.74 | 0.00 | 1.06 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.10 ↓ | -0.25 | 4.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.90 | 0.79 | 2.00 | 1.01 | 0.98 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.50 ↑ | 201.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.43 | 2.98 | 2.68 | 0.85 | 2.00 | 0.95 | 0.81 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.02 ↓ | 3.10 ↑ | 3.30 ↑ | 0.78 ↓ | 2.00 | 1.02 ↑ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 2.90 | 2.80 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 100.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 2.80 | 2.70 | 0.91 | 2.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.31 ↓ | 2.95 ↑ | 3.05 ↑ | 0.72 ↓ | 2.00 | 0.96 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.43 | 2.98 | 2.68 | 0.85 | 2.00 | 0.95 | 0.81 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.02 ↓ | 3.10 ↑ | 3.30 ↑ | 0.78 ↓ | 2.00 | 1.02 ↑ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.31 | 3.10 | 2.77 | 0.74 | 2.00 | 0.96 | 1.00 | 0.25 | 0.70 |
| Live | 2.01 ↓ | 3.15 ↑ | 3.30 ↑ | 0.75 ↑ | 2.00 | 0.95 ↓ | 0.75 ↓ | 0.25 | 0.95 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.31 | 2.79 | 2.62 | 0.78 | 2.00 | 1.00 | 0.76 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.70 ↑ | 160.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.77 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.57 | 3.00 | 2.67 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.83 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.25 ↑ | 34.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 2.80 | 2.70 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 91.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 2.95 | 2.80 | 0.98 | 2.25 | 0.76 | 0.80 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 12.11 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 12.11 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.28 | 2.91 | 3.17 | 0.79 | 2.00 | 0.97 | 0.95 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.19 ↓ | 5.51 ↑ | 29.82 ↑ | 3.06 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.95 | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 2.80 | 2.70 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 12.50 ↑ | 101.00 ↑ | 1.05 ↓ | 1.50 | 0.62 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 2.90 | 2.85 | 0.93 | 2.25 | 0.78 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.84 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.63 | 0.75 | 2.00 | 1.05 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.38 | 2.80 | 2.90 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 36.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Lumezzane | 0 | 1 | 3 | 0 |
| Giana | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).