Kết quả bóng đá trận Lugano U21 vs Bellinzona, 22:00 ngày 25/10/2026
Promotion League (Thụy Sĩ) · 22:00 ngày 25/10/2026
Lugano U21 1 Kết thúc HT 1-0 1
Bellinzona
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Lugano U21 | Phút | |
| 26' | ||
| HT 1-0 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 18 | 11 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 23 | 13 |
| Điểm | 4 | 4 | 13 | 12 |
Chủ = Lugano U21 · Khách = Bellinzona
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lugano U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 4 (27%) | Hòa/Bại | 3 (33%) |
| 2 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (33%) | Bại/Bại | 4 (44%) |
Bảng xếp hạng
Lugano U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 0 | 3 | 11 | 17 | 6 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 9 | 6 | 8 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 8 | 0 | 16 |
Bellinzona
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 8 | 1 | 18 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 | 18 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 13 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
11
Thẻ vàng
10
Sút bóng
42
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
31
TL kiểm soát bóng
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lugano U21 (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 2.53 bàn/trận
Bellinzona (16 trận)
Ghi 1.06 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Lugano U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1904/1/1 | |
| Sân nhà | Stadio Comunale Bellinzona | |
| 0 | Sức chứa | 6000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Bellinzona |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.13 | 2.30 | 0.71 | 3.00 | 0.63 | 0.66 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 9.00 ↑ | 2.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 0.67 | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.50 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.45 ↓ | 2.45 ↓ | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.45 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↑ | 3.40 | 2.37 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.75 | 0.81 | 3.00 | 0.71 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.04 ↓ | 18.00 ↑ | 2.89 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.48 | 3.50 | 2.44 | 0.55 | 2.50 | 1.24 | 0.86 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 15.70 ↑ | 1.06 ↓ | 15.70 ↑ | 6.38 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.60 | 2.45 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.88 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.