Kết quả bóng đá trận Ludogorets Razgrad II vs Vihren Sandanski, 00:00 ngày 19/08/2026
Second League (Bulgaria) · 00:00 ngày 19/08/2026
Ludogorets Razgrad II 0 Kết thúc HT 0-1 2
Vihren Sandanski
🟨 6 - 6 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Ludogorets Razgrad II | Phút | |
| Yastiyan Georgiev | 16' | |
| Martin Stanchev | 17' | |
| 33' | Ivan Arsov | |
| 37' | ⚽ 0 - 1 Kamen Hadzhiev | |
| 39' | Anton Tungarov | |
| 45' | Mario Topuzov | |
| Ivan Yordanov | 45+1' | |
| HT 0-1 | ||
| Georgi Penev | 51' | |
| Timur Mustafa | 56' | |
| 71' | ⚽ 0 - 2 Ivan Arsov | |
| 74' | Atanas Kilov | |
| Nikolay Nikolov | 77' | |
| 78' | Daniel Manolev | |
| 84' | Kaloyan Krastev | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 2 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 0 |
| Ghi bàn | 2 | 8 | 11 | 19 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 11 | 7 |
| Điểm | 2 | 7 | 14 | 24 |
Chủ = Ludogorets Razgrad II · Khách = Vihren Sandanski
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ludogorets Razgrad II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (33%) | Thắng/Thắng | 6 (38%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 3 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (19%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 2 (13%) |
Bảng xếp hạng
Ludogorets Razgrad II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 12 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 6 | - | - |
Vihren Sandanski
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 6 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 3 | 0 | 4 | 4 | 3 | 14 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Ludogorets Razgrad II 0 (0%)Hòa 0 (0%)Vihren Sandanski 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/02/26 | Vihren Sandanski | 3-1 (2-1) | Ludogorets Razgrad II | -0.75 | 2.5 | B |
| 18/08/25 | Ludogorets Razgrad II | 0-1 (0-1) | Vihren Sandanski | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Ludogorets Razgrad II
BTTTTBHTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/08/26 | Beroe Stara Zagora | 2-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | -0.5 | 2.5 | B |
| 04/08/26 | Ludogorets Razgrad II | 2-1 (2-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/07/26 | Rilski sportist | 0-1 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | -0.75 | 2.5 | T |
| 18/07/26 | Ludogorets Razgrad II | 2-0 (1-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | - | - | T |
| 08/07/26 | Ludogorets Razgrad II | 2-0 (1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | - | - | T |
| 04/07/26 | Yantra Gabrovo | 3-2 (0-1) | Ludogorets Razgrad II | - | - | B |
| 01/07/26 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (1-1) | PFC Nesebar | - | - | H |
| 23/05/26 | Ludogorets Razgrad II | 3-1 (1-0) | Spartak Pleven | - | - | T |
| 15/05/26 | Etar | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | -0.5 | 2.75 | B |
| 11/05/26 | Ludogorets Razgrad II | 3-1 (2-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | +0.75 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | FC Hebar Pazardzhik | 1-2 (0-2) | Ludogorets Razgrad II | -0.5 | 2.5 | T |
| 16/04/26 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 0-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | -0.75 | 2.5 | H |
| 10/04/26 | Ludogorets Razgrad II | 4-2 (3-1) | Minyor Pernik | +0.5 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Pirin Blagoevgrad | 0-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | - | - | H |
| 28/03/26 | Ludogorets Razgrad II | 1-3 (1-2) | Yantra Gabrovo | 0 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Belasitsa Petrich | 1-1 (1-1) | Ludogorets Razgrad II | 0 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (1-1) | Fratria | -0.25 | 2.5 | H |
| 07/03/26 | FC Dunav Ruse | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | - | - | B |
| 28/02/26 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (0-1) | FC Sevlievo | +0.75 | 2.25 | H |
| 21/02/26 | Vihren Sandanski | 3-1 (2-1) | Ludogorets Razgrad II | -0.75 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Vihren Sandanski
HTHTTTBBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/7 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Vihren Sandanski | 1-1 (0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | - | - | H |
| 03/08/26 | FC Hebar Pazardzhik | 2-3 (0-1) | Vihren Sandanski | -0.25 | 2.5 | T |
| 28/07/26 | Vihren Sandanski | 1-1 (0-0) | CSKA Sofia B | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/07/26 | Vihren Sandanski | 1-0 (0-0) | Marek Dupnitza | - | - | T |
| 11/07/26 | Sportist Svoge | 0-2 (0-2) | Vihren Sandanski | - | - | T |
| 07/07/26 | PFK Montana | 0-1 (0-1) | Vihren Sandanski | - | - | T |
| 04/07/26 | Rilski sportist | 1-0 (0-0) | Vihren Sandanski | - | - | B |
| 01/07/26 | Septemvri Sofia | 2-0 (0-0) | Vihren Sandanski | - | - | B |
| 15/05/26 | Vihren Sandanski | 3-0 (1-0) | Minyor Pernik | +1.25 | 2.75 | T |
| 11/05/26 | Yantra Gabrovo | 0-0 (0-0) | Vihren Sandanski | -0.5 | 2.5 | H |
| 04/05/26 | Vihren Sandanski | 2-1 (0-1) | Fratria | 0 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | FC Sevlievo | 0-4 (0-2) | Vihren Sandanski | - | - | T |
| 16/04/26 | Vihren Sandanski | 4-1 (1-1) | Sportist Svoge | +1.25 | 2.75 | T |
| 10/04/26 | Marek Dupnitza | 1-0 (0-0) | Vihren Sandanski | 0 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Vihren Sandanski | 2-2 (2-0) | Etar | - | - | H |
| 28/03/26 | FC Hebar Pazardzhik | 1-0 (1-0) | Vihren Sandanski | 0 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Vihren Sandanski | 0-2 (0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | - | - | B |
| 15/03/26 | Pirin Blagoevgrad | 0-1 (0-0) | Vihren Sandanski | -0.25 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Vihren Sandanski | 3-1 (0-1) | Belasitsa Petrich | - | - | T |
| 01/03/26 | FC Dunav Ruse | 2-2 (0-0) | Vihren Sandanski | -0.75 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
26
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
66
Sút bóng
129
Sút cầu môn
04
Tấn công
9081
Tấn công nguy hiểm
4031
Sút ngoài cầu môn
125
Đá phạt trực tiếp
2520
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
1522
Việt vị
53
Quả ném biên
1719
So Sánh Sức Mạnh
48 52
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ludogorets Razgrad II (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Vihren Sandanski (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ludogorets Razgrad II (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOU
Vihren Sandanski (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ludogorets Razgrad II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1925-5-24 | |
| Sân nhà | Gradski | |
| 0 | Sức chứa | 5000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Sandanski |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 0.89 | 2.50 | 0.94 | 0.84 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 3.20 | 2.40 | 0.81 | 2.25 | 0.99 | 0.98 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 56.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.23 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.79 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.05 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.93 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 13.00 ↑ | 3.50 ↑ | 1.32 ↓ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 3.10 | 2.35 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 70.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.05 | 2.21 | 0.90 | 2.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 98.43 ↑ | 10.48 ↑ | 1.01 ↓ | 3.11 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.05 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.93 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.87 | 3.30 | 2.13 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.85 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.02 | 3.04 | 2.03 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 10.50 ↑ | 3.56 ↑ | 1.29 ↓ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.75 | 3.12 | 2.31 | 0.98 | 2.50 | 0.76 | 0.75 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.01 ↓ | 4.30 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 3.15 | 2.10 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 314.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.26 | 2.97 | 2.08 | 0.97 | 2.50 | 0.75 | 0.92 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 12.16 ↑ | 4.00 ↑ | 1.28 ↓ | 2.51 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.90 | 3.20 | 2.30 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 1.06 | 0.00 | 0.65 |
| Live | 31.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.93 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.20 | 2.40 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.98 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.98 | 0.00 | 0.83 | |
| William Hill | Sớm | 2.75 | 2.90 | 2.40 | 0.95 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ludogorets Razgrad II | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Vihren Sandanski | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).