Kết quả bóng đá trận LSK Kvinner (W) vs Valerenga (W), 18:00 ngày 17/10/2026
Toppserien Nữ (Na Uy) · 18:00 ngày 17/10/2026
LSK Kvinner (W) 0 Kết thúc HT 0-1 3
Valerenga (W)
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 6
Nhiệt độ: 8°C
Diễn biến trận đấu
| LSK Kvinner (W) | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 Enger T. (Kiến tạo: Katariina Kosola) | |
| HT 0-1 | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 0 | 8 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 3 | 0 | 9 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 6 | 30 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 26 | 12 |
| Điểm | 0 | 7 | 1 | 25 |
Chủ = LSK Kvinner (W) · Khách = Valerenga (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| LSK Kvinner (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (12%) | Thắng/Thắng | 13 (46%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (16%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 11 (44%) | Bại/Bại | 5 (18%) |
Bảng xếp hạng
LSK Kvinner (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 13 | 4 | 2 | 7 | 18 | 22 | 14 | 9 |
| Sân nhà | 7 | 2 | 0 | 5 | 8 | 17 | 6 | 10 |
| Sân khách | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 5 | 8 | 8 |
Valerenga (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 8 | 1 | 5 | 33 | 20 | 25 | 4 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 0 | 3 | 20 | 12 | 15 | 4 |
| Sân khách | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | 10 | 5 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Sút bóng
22
Sút cầu môn
02
Sút ngoài cầu môn
20
TL kiểm soát bóng
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
LSK Kvinner (W) (28 trận)
Ghi 1.32 bàn/trậnMất 2.36 bàn/trận
Valerenga (W) (30 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| LSK Kvinner (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 9.00 | 6.00 | 1.22 | 0.83 | 3.50 | 0.95 | 0.91 | -1.75 | 0.81 |
| Live | 9.50 ↑ | 6.00 | 1.22 | 0.96 ↑ | 3.75 | 0.82 ↓ | 0.96 ↑ | -1.75 | 0.77 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 8.25 | 6.25 | 1.25 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 6.75 ↑ | 1.22 ↓ | 0.70 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 7.50 | 5.75 | 1.25 | 0.30 | 2.50 | 2.25 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 7.25 | 5.75 | 1.23 | 0.77 | 3.50 | 0.79 | 0.76 | -1.75 | 0.80 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.49 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 7.85 | 5.90 | 1.26 | 0.84 | 3.50 | 0.86 | 1.02 | -1.50 | 0.71 |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.63 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 2.74 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 8.50 | 5.50 | 1.22 | 0.98 | 3.75 | 0.83 | 1.00 | -1.75 | 0.80 |
| Live | 101.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 2.70 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.