Kết quả bóng đá trận Lowestoft Town vs Fakenham Town, 01:45 ngày 19/08/2026
Ryman(Isthmian) League (Anh) · 01:45 ngày 19/08/2026
Lowestoft Town 3 Kết thúc HT 1-1 2
Fakenham Town
🟨 3 - 4 🟥 1 - 0 ⛳ 6 - 6
Diễn biến trận đấu
| Lowestoft Town | Phút | |
| 20' | ||
| 25' | ⚽ 0 - 1 | |
| 40' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 40' | |
| 45+1' | ||
| HT 1-1 | ||
| 54' | ||
| 55' | ⚽ 1 - 2 | |
| 64' | ||
| 2 - 2 ⚽ | 81' | |
| 82' | ||
| 82' | ||
| 3 - 2 ⚽ | 90' | |
| 90+5' | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 6 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 11 | 12 |
| Mất bàn | 11 | 3 | 29 | 9 |
| Điểm | 0 | 7 | 7 | 11 |
Chủ = Lowestoft Town · Khách = Fakenham Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lowestoft Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (33%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 1 (17%) |
| 6 (50%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — Lowestoft Town
BHBBTHHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 9/23 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Lowestoft Town | 1-4 (0-0) | Cambridge City | - | - | B |
| 01/08/26 | Leiston FC | 1-1 (1-0) | Lowestoft Town | - | - | H |
| 04/03/26 | Lowestoft Town | 0-4 (0-3) | Walthamstow | - | - | B |
| 28/02/26 | Lowestoft Town | 1-3 (0-1) | Concord Rangers | - | - | B |
| 18/02/26 | Lowestoft Town | 2-0 (1-0) | Mildenhall Town | - | - | T |
| 26/11/25 | Lowestoft Town | 1-1 (0-0) | Maldon Tiptree | - | - | H |
| 19/11/25 | Concord Rangers | 2-2 (1-1) | Lowestoft Town | - | - | H |
| 12/11/25 | Stanway Rovers | 4-0 (1-0) | Lowestoft Town | -0.5 | 2.75 | B |
| 16/10/25 | Gorleston | 2-1 (2-0) | Lowestoft Town | -0.5 | 3 | B |
| 08/10/25 | Lowestoft Town | 0-2 (0-0) | Witham Town | +0.25 | 3 | B |
| 20/09/25 | Waltham Abbey | 4-1 (2-0) | Lowestoft Town | - | - | B |
| 17/09/25 | Lowestoft Town | 2-2 (0-0) | Gorleston | - | - | H |
| 10/09/25 | Lowestoft Town | 1-3 (1-0) | Takeley | +0.75 | 3 | B |
| 06/09/25 | Lowestoft Town | 2-0 (0-0) | Leverstock Green | - | - | T |
| 30/08/25 | Witham Town | 3-2 (2-0) | Lowestoft Town | - | - | B |
| 16/08/25 | Lowestoft Town | 3-2 (1-2) | St Neots Town | - | - | T |
| 02/08/25 | Lowestoft Town | 0-1 (0-0) | Needham Market | - | - | B |
| 26/04/25 | Alvechurch | 3-2 (1-1) | Lowestoft Town | - | - | B |
| 21/04/25 | Lowestoft Town | 0-0 (0-0) | Leiston FC | - | - | H |
| 18/04/25 | AFC Telford United | 7-1 (5-1) | Lowestoft Town | - | - | B |
Thành tích gần đây — Fakenham Town
HTBB
Thắng 1 (25%)Hòa 1 (25%)Bại 2 (50%)
Ghi/Mất: 4/10 (4 trận) Châu Á: 1/1/2 T/X: 4/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Fakenham Town | 1-1 (0-0) | Walthamstow | - | - | H |
| 08/08/26 | Eynesbury Rovers | 2-3 (0-0) | Fakenham Town | - | - | T |
| 02/09/23 | Hornchurch | 5-0 (0-0) | Fakenham Town | - | - | B |
| 23/05/17 | Kings Lynn | 2-0 (1-0) | Fakenham Town | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
66
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
34
Sút bóng
1221
Sút cầu môn
413
Tấn công
8281
Tấn công nguy hiểm
3130
Sút ngoài cầu môn
88
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
67 33
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lowestoft Town (14 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Fakenham Town (6 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lowestoft Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 2.22 | 3.64 | 2.69 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.96 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 2.23 ↑ | 3.64 | 2.68 ↓ | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.96 ↑ | 0.99 ↑ | 0.25 | 0.83 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.20 ↓ | 6.50 ↑ | 0.50 | 2.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.60 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.24 ↓ | 7.00 ↑ | 2.58 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.21 | 3.56 | 2.55 | 0.80 | 3.00 | 0.91 | 0.98 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.07 ↓ | 7.03 ↑ | 30.44 ↑ | 2.42 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.75 | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.55 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.00 ↑ | 61.00 ↑ | 3.40 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.80 | 2.73 | 1.07 | 3.25 | 0.67 | 0.91 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.11 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.70 | 2.63 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.63 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Lowestoft Town | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Fakenham Town | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).