Kết quả bóng đá trận Lorca Deportiva FC vs Aguilas CF, 01:30 ngày 07/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:30 ngày 07/08/2026
Lorca Deportiva FC 0 Kết thúc HT 0-0 0
Aguilas CF
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28℃~29℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 9 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 11 | 12 |
| Điểm | 6 | 2 | 11 | 14 |
Chủ = Lorca Deportiva FC · Khách = Aguilas CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lorca Deportiva FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (33%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Lorca Deportiva FC 6 (30%)Hòa 6 (30%)Aguilas CF 8 (40%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 6 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/04/26 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.75 | 2 | B |
| 14/12/25 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Aguilas CF | +0.25 | 2 | B |
| 16/08/25 | Aguilas CF | 1-1 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
| 16/08/24 | Aguilas CF | 4-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 16/08/23 | Aguilas CF | 1-1 (1-1) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
| 12/02/23 | Aguilas CF | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | B |
| 15/10/22 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (1-1) | Aguilas CF | - | - | H |
| 16/08/22 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
| 19/01/20 | Aguilas CF | 0-3 (0-2) | Lorca Deportiva FC | - | - | T |
| 01/09/19 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (0-0) | Aguilas CF | - | - | T |
| 16/08/19 | Aguilas CF | 1-3 (1-2) | Lorca Deportiva FC | - | - | T |
| 03/09/18 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Aguilas CF | - | - | B |
| 20/03/17 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (1-0) | Aguilas CF | - | - | H |
| 23/10/16 | Aguilas CF | 0-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | - | - | T |
| 16/08/16 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | T |
| 31/01/16 | Aguilas CF | 1-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | B |
| 20/09/15 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | Aguilas CF | - | - | T |
| 16/08/15 | Aguilas CF | 2-1 (1-1) | Lorca Deportiva FC | - | - | B |
| 25/01/09 | Aguilas CF | 1-1 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
| 14/09/08 | Lorca Deportiva FC | 0-2 (0-0) | Aguilas CF | - | - | B |
Thành tích gần đây — Lorca Deportiva FC
BHBBHHBBTB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 6/15 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 3/4/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -1.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Lorca Deportiva FC | 2-2 (1-1) | Yeclano Deportivo | 0 | 2 | H |
| 20/04/26 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.75 | 2 | B |
| 12/04/26 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Xerez Deportivo | 0 | 2 | B |
| 05/04/26 | Almeria B | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | +0.75 | 2 | H |
| 29/03/26 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | +0.25 | 2 | H |
| 22/03/26 | UD Melilla | 2-1 (1-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | B |
| 16/03/26 | Lorca Deportiva FC | 0-2 (0-0) | CD Estebona | +0.25 | 2 | B |
| 09/03/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | +0.5 | 2 | T |
| 01/03/26 | Extremadura | 3-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 23/02/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | +0.25 | 1.75 | T |
| 14/02/26 | Atletico Malagueno | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | +0.25 | 2 | H |
| 08/02/26 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (1-0) | UCAM Murcia | -0.25 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | La Union CF | 1-2 (0-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | T |
| 26/01/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | -0.25 | 1.75 | H |
| 19/01/26 | Real Jaen CF | 4-2 (1-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | B |
| 11/01/26 | Puente Genil | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/01/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (1-0) | Almeria B | +0.5 | 2 | T |
| 21/12/25 | Xerez Deportivo FC | 0-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | H |
| 14/12/25 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Aguilas CF | +0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Aguilas CF
BHHTTTBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/5 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Almeria | -1.25 | 2.75 | B |
| 31/05/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 0 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | UD Poblense | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/05/26 | Aguilas CF | 2-1 (1-0) | Utebo FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Utebo FC | 1-2 (0-1) | Aguilas CF | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Aguilas CF | 2-0 (1-0) | Almeria B | +2 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | CD Estebona | 2-1 (0-1) | Aguilas CF | 0 | 2 | B |
| 20/04/26 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | +0.75 | 2 | T |
| 12/04/26 | UD Melilla | 0-1 (0-0) | Aguilas CF | 0 | 2 | T |
| 05/04/26 | Aguilas CF | 3-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | +0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | CA Antoniano | 1-0 (1-0) | Aguilas CF | +0.25 | 1.75 | B |
| 23/03/26 | Aguilas CF | 1-2 (0-1) | UCAM Murcia | +0.25 | 1.75 | B |
| 15/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Aguilas CF | -0.25 | 2 | B |
| 09/03/26 | Aguilas CF | 3-1 (2-0) | Puente Genil | +1 | 2 | T |
| 01/03/26 | Real Jaen CF | 3-1 (3-1) | Aguilas CF | 0 | 1.75 | B |
| 26/02/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | +0.25 | 1.75 | H |
| 23/02/26 | Aguilas CF | 3-1 (1-1) | Atletico Malagueno | +1.25 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | La Union CF | 1-3 (0-1) | Aguilas CF | 0 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | Yeclano Deportivo | 0-1 (0-1) | Aguilas CF | -0.25 | 1.5 | T |
| 25/01/26 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Deportiva Minera | +0.5 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
05
Thẻ vàng
31
Sút bóng
106
Sút cầu môn
52
Tấn công
9393
Tấn công nguy hiểm
3054
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
41 59
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T6 H6 B8T8 H6 B6
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B3T3 H2 B2
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lorca Deportiva FC (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Aguilas CF (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lorca Deportiva FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2002 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.30 | 3.20 | 2.00 | 0.79 | 2.00 | 1.04 | 1.04 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 6.10 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.40 | 3.20 | 2.05 | 0.84 | 2.25 | 0.83 | 0.95 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.11 ↓ | 9.00 ↑ | 3.95 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.45 | 3.20 | 1.91 | 0.94 | 2.25 | 0.82 | 1.04 | -0.25 | 0.72 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 5.88 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 3.45 | 3.25 | 2.07 | 0.87 | 2.25 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 16.21 ↑ | 1.09 ↓ | 9.76 ↑ | 5.52 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.45 | 3.20 | 1.91 | 0.94 | 2.25 | 0.82 | 1.04 | -0.25 | 0.72 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.06 ↓ | 9.60 ↑ | 5.55 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.25 | 3.35 | 2.03 | 0.86 | 2.25 | 0.90 | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.09 ↓ | 8.40 ↑ | 2.94 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.25 | 2.97 | 1.97 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 1.00 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.09 ↓ | 8.60 ↑ | 4.16 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.35 | 3.13 | 2.05 | 0.87 | 2.25 | 0.89 | 0.99 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 16.10 ↑ | 1.04 ↓ | 10.40 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.25 | 3.20 | 2.00 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.35 | 3.25 | 2.05 | 0.91 | 2.25 | 0.80 | 0.96 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 6.95 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.62 | 3.04 | 1.92 | 0.93 | 2.25 | 0.78 | 0.79 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 12.30 ↑ | 1.08 ↓ | 9.83 ↑ | 2.56 ↑ | 0.50 | 0.26 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.25 | 3.20 | 2.00 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 1.10 | 0.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.33 | 3.25 | 2.02 | 1.15 | 2.50 | 0.67 | 1.50 | 0.00 | 0.50 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.90 ↑ | 5.04 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 1.26 ↓ | 0.00 | 0.59 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.25 | 2.00 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 7.10 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.40 | 3.00 | 2.05 | 1.20 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.03 ↓ | 23.00 ↑ | 14.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Lorca Deportiva FC | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Aguilas CF | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).