Kết quả bóng đá trận Lokomotiv Kyiv vs FC Inhulets Petrove, 16:30 ngày 31/10/2026
Hạng 2 Ukraina · 16:30 ngày 31/10/2026
Lokomotiv Kyiv 2 Kết thúc HT 1-1 1
FC Inhulets Petrove
🟨 2 - 7 🟥 0 - 2 ⛳ 9 - 1
Nhiệt độ: 8°C
Diễn biến trận đấu
| Lokomotiv Kyiv | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 | |
| 7' | ⚽ 0 - 2 Profatilo Y. | |
| 9' | ||
| 9' | Ryazantsev Y. | |
| Nagnoynyi D. 1 - 2 ⚽ | 22' | |
| Denys Nagnoynyi 2 - 2 ⚽ | 22' | |
| HT 1-1 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 16 | 11 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 17 | 17 |
| Điểm | 3 | 3 | 14 | 11 |
Chủ = Lokomotiv Kyiv · Khách = FC Inhulets Petrove
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lokomotiv Kyiv | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 2 (13%) |
| 1 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (20%) |
| 5 (45%) | Hòa/Hòa | 3 (20%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 6 (40%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Bảng xếp hạng
Lokomotiv Kyiv
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 21 | 5 | 4 | 65 | 19 | 68 | 2 |
| Sân nhà | 15 | 10 | 2 | 3 | 34 | 9 | 32 | 2 |
| Sân khách | 15 | 11 | 3 | 1 | 31 | 10 | 36 | 2 |
FC Inhulets Petrove
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 9 | 7 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 5 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
60
Thẻ vàng
01
Sút bóng
32
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
21
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lokomotiv Kyiv (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
FC Inhulets Petrove (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Lokomotiv Kyiv | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Vasyl Kobin | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.05 | 3.80 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 3.95 ↑ | 65.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.10 | 3.80 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 1.40 ↓ | 17.00 ↑ | 1.87 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.05 | 3.45 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 3.40 ↑ | 1.30 ↓ | 25.00 ↑ | 2.27 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.24 ↑ | 0.25 | 0.53 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.17 | 3.17 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | 0.85 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.23 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.06 ↓ | 0.00 | 6.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.30 | 3.70 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.88 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.09 ↓ | 0.00 | 6.80 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Lokomotiv Kyiv | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
| FC Inhulets Petrove | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).