Kết quả bóng đá trận Logan Lightning vs St George Willawong FC, 13:00 ngày 09/08/2026
Queensland State Leagues (Úc) · 13:00 ngày 09/08/2026
Logan Lightning 4 Kết thúc HT 2-1 1
St George Willawong FC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 8
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Logan Lightning | Phút | |
| 19' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 36' | |
| 2 - 1 ⚽ | 39' | |
| HT 2-1 | ||
| 3 - 1 ⚽ | 64' | |
| 4 - 1 ⚽ | 81' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 3 | 6 | 7 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 19 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 11 | 19 | 22 |
| Điểm | 3 | 0 | 10 | 9 |
Chủ = Logan Lightning · Khách = St George Willawong FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Logan Lightning | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 15 (29%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (2%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (2%) |
| 6 (20%) | Hòa/Bại | 8 (15%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 8 (27%) | Bại/Bại | 22 (42%) |
Bảng xếp hạng
Logan Lightning
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 3 | 11 | 39 | 41 | 27 | 9 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 2 | 4 | 25 | 21 | 17 | 7 |
| Sân khách | 11 | 3 | 1 | 7 | 14 | 20 | 10 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 12 | - | - |
St George Willawong FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 4 | 1 | 17 | 13 | 52 | 13 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 2 | 0 | 9 | 5 | 25 | 6 | 12 |
| Sân khách | 11 | 2 | 1 | 8 | 8 | 27 | 7 | 11 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Logan Lightning 2 (40%)Hòa 0 (0%)St George Willawong FC 3 (60%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | Logan Lightning | 2-0 (1-0) | St George Willawong FC | +1 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | St George Willawong FC | 0-2 (0-0) | Logan Lightning | 0 | 3.25 | T |
| 31/08/24 | St George Willawong FC | 2-1 (0-0) | Logan Lightning | +0.25 | 3.5 | B |
| 16/06/24 | St George Willawong FC | 3-1 (1-0) | Logan Lightning | -0.5 | 3.25 | B |
| 16/03/24 | Logan Lightning | 1-2 (1-1) | St George Willawong FC | 0 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Logan Lightning
BHTBTBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/19 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Broadbeach United | 1-0 (0-0) | Logan Lightning | -1.25 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | Logan Lightning | 2-2 (1-1) | Sunshine Coast Wanderers FC | - | - | H |
| 11/07/26 | Logan Lightning | 3-2 (0-1) | Ipswich City | - | - | T |
| 04/07/26 | Brisbane Strikers | 3-2 (1-1) | Logan Lightning | - | - | B |
| 30/06/26 | Logan Lightning | 5-1 (3-1) | Redlands United FC | 0 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | Logan Lightning | 1-3 (1-1) | Caboolture FC | - | - | B |
| 23/06/26 | Logan Lightning | 2-3 (0-2) | Holland Park Hawks FC | +0.5 | 3.25 | B |
| 20/06/26 | Robina City Blue | 1-0 (0-0) | Logan Lightning | -0.75 | 3.25 | B |
| 13/06/26 | Marlin Coast Rangers | 3-1 (1-0) | Logan Lightning | - | - | B |
| 05/06/26 | Logan Lightning | 1-0 (0-0) | Capalaba Bulldogs | +1 | 3.5 | T |
| 31/05/26 | Logan Lightning | 2-0 (1-0) | St George Willawong FC | +1 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | North Star | 1-3 (0-1) | Logan Lightning | - | - | T |
| 10/05/26 | St George Willawong FC | 0-2 (0-0) | Logan Lightning | 0 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Logan Lightning | 0-4 (0-3) | Broadbeach United | - | - | B |
| 29/04/26 | Broadbeach United | 0-0 (0-0) | Logan Lightning | -0.5 | 3.5 | H |
| 19/04/26 | Sunshine Coast Wanderers FC | 5-2 (2-0) | Logan Lightning | 0 | 3.25 | B |
| 10/04/26 | Ipswich City | 2-0 (0-0) | Logan Lightning | +0.25 | 3.25 | B |
| 02/04/26 | Logan Lightning | 4-3 (3-3) | Kingscliff FC | +2.25 | 4 | T |
| 28/03/26 | Logan Lightning | 2-4 (2-2) | Brisbane Strikers | -0.25 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Caboolture FC | 2-2 (0-1) | Logan Lightning | 0 | 3.5 | H |
Thành tích gần đây — St George Willawong FC
BTBTTBBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/22 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | St George Willawong FC | 0-1 (0-1) | Brisbane Strikers | -1.25 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | St George Willawong FC | 1-0 (1-0) | Caboolture FC | - | - | T |
| 11/07/26 | St George Willawong FC | 0-2 (0-1) | Robina City Blue | -0.75 | 3 | B |
| 04/07/26 | Capalaba Bulldogs | 0-2 (0-1) | St George Willawong FC | - | - | T |
| 27/06/26 | St George Willawong FC | 2-0 (2-0) | North Star | - | - | T |
| 19/06/26 | Holland Park Hawks FC | 2-1 (1-1) | St George Willawong FC | -1 | 3.5 | B |
| 13/06/26 | Broadbeach United | 4-1 (1-0) | St George Willawong FC | - | - | B |
| 07/06/26 | St George Willawong FC | 0-3 (0-1) | Redlands United FC | -0.75 | 3.25 | B |
| 03/06/26 | Sunshine Coast Wanderers FC | 8-0 (3-0) | St George Willawong FC | -1 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | Logan Lightning | 2-0 (1-0) | St George Willawong FC | -1 | 3.25 | B |
| 24/05/26 | St George Willawong FC | 0-4 (0-0) | Ipswich City | -0.5 | 3 | B |
| 10/05/26 | St George Willawong FC | 0-2 (0-0) | Logan Lightning | 0 | 3.25 | B |
| 04/05/26 | Brisbane City | 2-3 (0-0) | St George Willawong FC | -2.5 | 3.75 | T |
| 24/04/26 | Brisbane Strikers | 2-0 (1-0) | St George Willawong FC | -1.25 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | Caboolture FC | 1-1 (0-1) | St George Willawong FC | - | - | H |
| 11/04/26 | Robina City Blue | 4-0 (0-0) | St George Willawong FC | - | - | B |
| 02/04/26 | Musgrave Yellow | 1-1 (1-1) | St George Willawong FC | +2.5 | 4 | H |
| 28/03/26 | St George Willawong FC | 0-1 (0-0) | Capalaba Bulldogs | +0.75 | 3.5 | B |
| 20/03/26 | North Star | 1-0 (0-0) | St George Willawong FC | 0 | 3.5 | B |
| 15/03/26 | St George Willawong FC | 0-1 (0-1) | Holland Park Hawks FC | -0.25 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
28
Phạt góc (HT)
22
Sút bóng
1017
Sút cầu môn
75
Tấn công
118167
Tấn công nguy hiểm
54107
Sút ngoài cầu môn
312
TL kiểm soát bóng
36%64%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B3T3 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Logan Lightning (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
St George Willawong FC (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 2.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Logan Lightning (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (38%)Hòa 2 (15%)Bại 6 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (54%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (46%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUU
St George Willawong FC (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (14%)Hòa 1 (7%)Bại 11 (79%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (21%)Hòa 0 (0%)Xỉu 11 (79%)
6 trận gần — Châu Á:
WLVLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Logan Lightning | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.76 | 4.30 | 3.30 | 0.76 | 3.00 | 0.95 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.60 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 4.00 | 4.40 | 0.92 | 3.25 | 0.76 | 0.73 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.02 ↓ | 20.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.50 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.53 | 4.05 | 4.65 | 0.77 | 3.00 | 0.97 | 0.85 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 150.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 4.00 | 3.45 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 75.00 ↑ | 2.30 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.62 | 3.90 | 3.70 | 0.90 | 3.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.57 ↑ | 70.70 ↑ | 2.43 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.53 | 4.05 | 4.65 | 0.77 | 3.00 | 0.97 | 0.85 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 150.00 ↑ | 3.84 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.57 | 4.15 | 4.15 | 0.92 | 3.25 | 0.78 | 0.95 | 1.00 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 18.00 ↑ | 2.38 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.49 | 3.98 | 4.54 | 0.96 | 3.25 | 0.84 | 0.90 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 60.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.90 | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.65 | 4.12 | 4.02 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.81 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 40.00 ↑ | 3.44 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.33 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 46.00 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.60 | 4.10 | 3.70 | 0.81 | 3.25 | 0.71 | 0.74 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 20.00 ↑ | 3.92 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.05 ↓ | -0.50 | 8.91 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.04 | 4.30 | 2.57 | 0.91 | 3.25 | 0.83 | 0.86 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.07 ↓ | 10.07 ↑ | 30.99 ↑ | 2.96 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.53 | 4.33 | 4.33 | 1.10 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 2.50 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.66 | 3.98 | 4.03 | 1.08 | 3.50 | 0.65 | 0.81 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.56 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 4.20 | 3.80 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.15 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 4.00 | 3.40 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.33 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Logan Lightning | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| St George Willawong FC | -3/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).