Kết quả bóng đá trận LKS Goczalkowice Zdroj vs KS Energetyk ROW, 18:00 ngày 03/10/2026
III Liga (Ba Lan) · 18:00 ngày 03/10/2026
LKS Goczalkowice Zdroj 0 Kết thúc HT 0-0 1
KS Energetyk ROW
🟨 3 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 11
Nhiệt độ: 21°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 13 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 14 | 18 |
| Điểm | 3 | 6 | 13 | 15 |
Chủ = LKS Goczalkowice Zdroj · Khách = KS Energetyk ROW
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| LKS Goczalkowice Zdroj | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (9%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 5 (16%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 3 (27%) |
| 9 (29%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
LKS Goczalkowice Zdroj (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
KS Energetyk ROW (15 trận)
Ghi 2.73 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| LKS Goczalkowice Zdroj | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Poland |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.04 | 3.45 | 2.93 | 0.87 | 2.75 | 0.93 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 6.66 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.55 | 2.60 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.40 ↓ | 3.20 ↑ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.94 | 3.45 | 3.20 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.77 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.80 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.60 | 0.90 | 3.00 | 0.67 | 0.88 | 0.25 | 0.69 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.00 ↑ | 6.19 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.29 | 3.50 | 2.73 | 0.56 | 2.50 | 1.22 | 0.71 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 54.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.04 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.63 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 101.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| LKS Goczalkowice Zdroj | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| KS Energetyk ROW | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).