Kết quả bóng đá trận LKS Goczalkowice Zdroj vs Barycz Sulow, 18:00 ngày 17/10/2026
III Liga (Ba Lan) · 18:00 ngày 17/10/2026
LKS Goczalkowice Zdroj 3 Kết thúc HT 1-1 1
Barycz Sulow
🟨 3 - 5 🟥 0 - 1 ⛳ 8 - 2
Nhiệt độ: 14°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 13 | 17 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 14 | 14 |
| Điểm | 3 | 1 | 13 | 17 |
Chủ = LKS Goczalkowice Zdroj · Khách = Barycz Sulow
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| LKS Goczalkowice Zdroj | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 4 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 8 (38%) |
| 5 (16%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 9 (29%) | Bại/Bại | 4 (19%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
LKS Goczalkowice Zdroj (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Barycz Sulow (25 trận)
Ghi 1.96 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| LKS Goczalkowice Zdroj | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.35 | 2.55 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↑ | 3.35 | 2.45 ↓ | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.45 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 41.00 ↑ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.15 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.35 | 2.40 | 0.69 | 2.75 | 0.84 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 2.45 ↑ | 3.60 ↑ | 2.45 ↑ | 0.82 ↑ | 2.75 | 0.83 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.50 | 0.64 | 2.50 | 1.08 | 0.83 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.86 ↑ | 40.00 ↑ | 4.81 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.60 | 2.45 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| LKS Goczalkowice Zdroj | 0 | 1 | 1 | 0 |
| Barycz Sulow | 0 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).