Kết quả bóng đá trận Linfield (W) vs Cliftonville LFC (W), 01:45 ngày 11/08/2026
Super Nữ (Bắc Ireland) · 01:45 ngày 11/08/2026
Linfield (W) 1 Kết thúc HT 1-1 3
Cliftonville LFC (W)
🟨 0 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 0 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Linfield (W) | Phút | |
| Reilly E. 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| 39' | ⚽ 1 - 1 Teegan Lynch | |
| HT 1-1 | ||
| 59' | ⚽ 1 - 2 Finnegan T. L. | |
| 69' | ||
| 75' | ⚽ 1 - 3 Teegan Lynch | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 7 | 10 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Ghi bàn | 8 | 10 | 32 | 42 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 19 | 5 |
| Điểm | 6 | 9 | 21 | 30 |
Chủ = Linfield (W) · Khách = Cliftonville LFC (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Linfield (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (60%) | Thắng/Thắng | 12 (57%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (15%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Bại/Bại | 1 (5%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Linfield (W) 3 (15%)Hòa 2 (10%)Cliftonville LFC (W) 15 (75%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 15 Tài/Xỉu: Tài 18 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Cliftonville LFC (W) | 3-2 (1-2) | Linfield (W) | - | - | B |
| 19/10/25 | Cliftonville LFC (W) | 2-0 (2-0) | Linfield (W) | - | - | B |
| 27/09/25 | Cliftonville LFC (W) | 2-1 (2-1) | Linfield (W) | - | - | B |
| 06/09/25 | Linfield (W) | 0-2 (0-1) | Cliftonville LFC (W) | - | - | B |
| 10/05/25 | Cliftonville LFC (W) | 1-1 (0-0) | Linfield (W) | - | - | H |
| 19/04/25 | Linfield (W) | 2-3 (1-2) | Cliftonville LFC (W) | - | - | B |
| 31/08/24 | Cliftonville LFC (W) | 5-2 (1-1) | Linfield (W) | - | - | B |
| 08/06/24 | Cliftonville LFC (W) | 4-0 (1-0) | Linfield (W) | -2 | 3.75 | B |
| 22/08/23 | Linfield (W) | 0-2 (0-0) | Cliftonville LFC (W) | - | - | B |
| 06/07/23 | Cliftonville LFC (W) | 6-1 (3-0) | Linfield (W) | - | - | B |
| 23/04/23 | Cliftonville LFC (W) | 3-0 (1-0) | Linfield (W) | - | - | B |
| 25/08/22 | Cliftonville LFC (W) | 4-0 (1-0) | Linfield (W) | - | - | B |
| 02/06/22 | Linfield (W) | 1-3 (0-1) | Cliftonville LFC (W) | - | - | B |
| 26/08/21 | Cliftonville LFC (W) | 0-0 (0-0) | Linfield (W) | - | - | H |
| 06/07/21 | Linfield (W) | 2-5 (0-3) | Cliftonville LFC (W) | - | - | B |
| 03/06/21 | Linfield (W) | 1-4 (0-2) | Cliftonville LFC (W) | - | - | B |
| 06/05/21 | Cliftonville LFC (W) | 3-2 (2-0) | Linfield (W) | +0.5 | 3.5 | B |
| 12/11/20 | Cliftonville LFC (W) | 2-3 (1-0) | Linfield (W) | +1.5 | 4 | T |
| 10/09/20 | Linfield (W) | 2-0 (0-0) | Cliftonville LFC (W) | +3.25 | 4.25 | T |
| 12/09/19 | Linfield (W) | 5-0 (1-0) | Cliftonville LFC (W) | +2.5 | 4.25 | T |
Thành tích gần đây — Linfield (W)
TTTHTTTBTB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 43/11 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Lisburn Ladies (W) | 1-6 (0-6) | Linfield (W) | - | - | T |
| 04/08/26 | Linfield (W) | 4-0 (1-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 01/08/26 | Linfield (W) | 2-0 (1-0) | Larne FC (W) | - | - | T |
| 11/07/26 | Linfield (W) | 2-2 (2-1) | Glentoran (W) | - | - | H |
| 04/07/26 | Linfield (W) | 3-0 (3-0) | Lisburn Rangers (W) | - | - | T |
| 27/06/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 1-9 (1-4) | Linfield (W) | - | - | T |
| 20/06/26 | Linfield (W) | 8-1 (3-1) | Lisburn Ladies (W) | - | - | T |
| 13/06/26 | Galway LFC (W) | 3-2 (0-1) | Linfield (W) | -1.25 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Linfield (W) | 5-0 (2-0) | Sligo Rovers (W) | - | - | T |
| 23/05/26 | Cliftonville LFC (W) | 3-2 (1-2) | Linfield (W) | - | - | B |
| 16/05/26 | Larne FC (W) | 0-9 (0-5) | Linfield (W) | - | - | T |
| 02/05/26 | Linfield (W) | 5-0 (4-0) | Derry City (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Glentoran (W) | 3-1 (2-1) | Linfield (W) | - | - | B |
| 05/04/26 | Linfield (W) | 1-2 (0-0) | Shamrock Rovers (W) | - | - | B |
| 02/04/26 | Linfield (W) | 3-1 (2-1) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 19/10/25 | Cliftonville LFC (W) | 2-0 (2-0) | Linfield (W) | - | - | B |
| 13/10/25 | Lisburn Rangers (W) | 5-0 (0-0) | Linfield (W) | - | - | B |
| 05/10/25 | Linfield (W) | 0-1 (0-1) | Glentoran (W) | - | - | B |
| 27/09/25 | Cliftonville LFC (W) | 2-1 (2-1) | Linfield (W) | - | - | B |
| 14/09/25 | Glentoran (W) | 3-0 (1-0) | Linfield (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Cliftonville LFC (W)
TTTTHTTTBT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 45/9 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Larne FC (W) | 0-8 (0-4) | Cliftonville LFC (W) | - | - | T |
| 04/08/26 | Cliftonville LFC (W) | 3-1 (0-0) | Glentoran (W) | - | - | T |
| 01/08/26 | Cliftonville LFC (W) | 9-0 (5-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 25/07/26 | Lisburn Ladies (W) | 0-7 (0-3) | Cliftonville LFC (W) | - | - | T |
| 11/07/26 | Lisburn Rangers (W) | 2-2 (2-2) | Cliftonville LFC (W) | - | - | H |
| 05/07/26 | Cliftonville LFC (W) | 4-0 (2-0) | Glentoran (W) | - | - | T |
| 27/06/26 | Cliftonville LFC (W) | 3-0 (1-0) | Larne FC (W) | - | - | T |
| 20/06/26 | Cliftonville LFC (W) | 5-1 (1-0) | Derry City (W) | - | - | T |
| 13/06/26 | Shelbourne (W) | 3-1 (2-0) | Cliftonville LFC (W) | -2 | 4.25 | B |
| 23/05/26 | Cliftonville LFC (W) | 3-2 (1-2) | Linfield (W) | - | - | T |
| 16/05/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 0-7 (0-3) | Cliftonville LFC (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Cliftonville LFC (W) | 3-2 (1-1) | Athlone Town W | - | - | T |
| 02/05/26 | Cliftonville LFC (W) | 5-0 (3-0) | Lisburn Ladies (W) | - | - | T |
| 18/04/26 | Derry City (W) | 1-3 (0-3) | Cliftonville LFC (W) | - | - | T |
| 04/04/26 | FC Treaty United (W) | 3-2 (0-0) | Cliftonville LFC (W) | - | - | B |
| 19/10/25 | Cliftonville LFC (W) | 2-0 (2-0) | Linfield (W) | - | - | T |
| 13/10/25 | Glentoran (W) | 1-0 (0-0) | Cliftonville LFC (W) | - | - | B |
| 04/10/25 | Cliftonville LFC (W) | 1-0 (1-0) | Lisburn Rangers (W) | - | - | T |
| 27/09/25 | Cliftonville LFC (W) | 2-1 (2-1) | Linfield (W) | - | - | T |
| 13/09/25 | Larne FC (W) | 0-5 (0-2) | Cliftonville LFC (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
09
Phạt góc (HT)
02
Sút bóng
224
Sút cầu môn
29
Tấn công
110143
Tấn công nguy hiểm
2964
Sút ngoài cầu môn
015
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B15T15 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B6T6 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn2.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Linfield (W) (22 trận)
Ghi 3.73 bàn/trậnMất 1.59 bàn/trận
Cliftonville LFC (W) (24 trận)
Ghi 3.71 bàn/trậnMất 0.92 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Linfield (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.80 | 1.91 | 0.74 | 3.25 | 0.97 | 0.84 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.70 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.09 ↓ | -0.25 | 3.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.13 | 3.80 | 1.95 | 0.88 | 3.25 | 0.89 | 0.78 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 3.40 ↑ | 3.90 ↑ | 1.85 ↓ | 0.82 ↓ | 3.25 | 0.96 ↑ | 0.88 ↑ | -0.50 | 0.85 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.10 | 3.65 | 1.97 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 3.20 ↑ | 3.65 | 1.95 ↓ | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.15 | 3.75 | 1.95 | 0.79 | 3.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 9.25 ↑ | 1.05 ↓ | 2.62 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.87 | 3.78 | 1.98 | 0.80 | 3.25 | 0.94 | 0.98 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 19.80 ↑ | 7.00 ↑ | 1.08 ↓ | 2.85 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.19 ↓ | -0.25 | 2.22 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.75 | 1.95 | 0.36 | 2.50 | 1.90 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.40 ↑ | 2.50 | 1.75 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.80 | 2.55 | 0.77 | 3.25 | 0.87 | 0.75 | -0.50 | 0.89 |
| Live | 3.15 ↑ | 3.70 ↓ | 1.95 ↓ | 0.78 ↑ | 3.25 | 0.87 | 0.76 ↑ | -0.50 | 0.88 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.06 | 3.59 | 1.92 | 0.81 | 3.25 | 0.91 | 0.79 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 3.55 ↑ | 3.80 ↑ | 1.76 ↓ | 0.96 ↑ | 3.50 | 0.79 ↓ | 0.79 | -0.75 | 0.96 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.95 | 3.75 | 1.93 | 0.88 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.30 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.96 | 3.90 | 1.97 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | 1.38 | 0.00 | 0.53 |
| Live | 38.00 ↑ | 15.40 ↑ | 1.01 ↓ | 4.27 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.20 ↓ | -0.25 | 3.22 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.18 ↓ | -0.25 | 3.65 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 3.30 | 1.95 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Linfield (W) | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Cliftonville LFC (W) | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).