Kết quả bóng đá trận Lillestrom U19 vs Aalesund FKU19, 19:30 ngày 06/08/2026
Junior U19 (Na Uy) · 19:30 ngày 06/08/2026
Lillestrom U19 6 Kết thúc HT 2-0 0
Aalesund FKU19
🟨 0 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 8 - 0
Diễn biến trận đấu
| Lillestrom U19 | Phút | |
| Ole Haga 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| Jallow I. 2 - 0 ⚽ | 35' | |
| HT 2-0 | ||
| Wahib Fadil 3 - 0 ⚽ | 56' | |
| 66' | Storm Karlsson Knutsen | |
| Ole Haga 4 - 0 ⚽ | 79' | |
| Mats Olsen 5 - 0 ⚽ | 81' | |
| Timian Sandvik Bakken 6 - 0 ⚽ | 90' | |
| FT 6-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 32 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 8 | 14 | 25 |
| Điểm | 3 | 6 | 19 | 16 |
Chủ = Lillestrom U19 · Khách = Aalesund FKU19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lillestrom U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (53%) | Thắng/Thắng | 3 (27%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Lillestrom U19 1 (25%)Hòa 1 (25%)Aalesund FKU19 2 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Aalesund FKU19 | 3-1 (1-0) | Lillestrom U19 | +0.5 | 4 | B |
| 14/03/26 | Aalesund FKU19 | 0-5 (0-3) | Lillestrom U19 | - | - | T |
| 09/07/13 | Aalesund FKU19 | 1-1 (0-1) | Lillestrom U19 | -0.75 | 3.5 | H |
| 12/07/11 | Lillestrom U19 | 1-2 (0-0) | Aalesund FKU19 | +0.25 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Lillestrom U19
BTTHHTTBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 29/19 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Aalesund FKU19 | 3-1 (1-0) | Lillestrom U19 | +0.5 | 4 | B |
| 14/03/26 | Aalesund FKU19 | 0-5 (0-3) | Lillestrom U19 | - | - | T |
| 11/03/26 | Lillestrom U19 | 3-2 (2-0) | Tromso U19 | +1 | 4 | T |
| 08/03/26 | Bodo Glimt U19 | 3-3 (0-2) | Lillestrom U19 | - | - | H |
| 02/03/26 | Lillestrom U19 | 1-1 (0-1) | KFUM U19 | - | - | H |
| 15/02/26 | Bryne FK U19 | 2-5 (1-2) | Lillestrom U19 | - | - | T |
| 01/02/26 | Lillestrom U19 | 4-3 (2-2) | Haugesund U19 | - | - | T |
| 09/10/25 | Brann U19 | 2-1 (0-1) | Lillestrom U19 | -0.75 | 4.5 | B |
| 25/09/25 | Lillestrom U19 | 3-2 (2-1) | Brann U19 | 0 | 3.75 | T |
| 27/08/25 | Valerenga U19 | 1-3 (1-1) | Lillestrom U19 | - | - | T |
| 20/08/25 | Lillestrom U19 | 0-0 (0-0) | Valerenga U19 | 0 | 4.25 | H |
| 15/08/25 | Ham-Kam U19 | 4-2 (2-1) | Lillestrom U19 | - | - | B |
| 19/06/25 | Lillestrom U19 | 6-1 (3-1) | Kongsvinger U19 | +0.75 | 4.25 | T |
| 11/04/25 | Lillestrom U19 | 4-0 (4-0) | Ham-Kam U19 | - | - | T |
| 23/03/25 | Lillestrom U19 | 3-4 (0-1) | Bodo Glimt U19 | - | - | B |
| 09/03/25 | Tromso U19 | 4-3 (2-1) | Lillestrom U19 | - | - | B |
| 01/03/25 | Lillestrom U19 | 3-1 (1-0) | Tromso U19 | - | - | T |
| 23/02/25 | Bodo Glimt U19 | 0-3 (0-3) | Lillestrom U19 | - | - | T |
| 08/02/25 | Ham-Kam U19 | 1-2 (0-1) | Lillestrom U19 | - | - | T |
| 22/08/24 | Lillestrom U19 | 0-2 (0-1) | Brann U19 | -1.5 | 5 | B |
Thành tích gần đây — Aalesund FKU19
TTTBBTBTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/29 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Aalesund FKU19 | 3-1 (1-0) | Lillestrom U19 | -0.5 | 4 | T |
| 29/04/26 | Haugesund U19 | 1-2 (1-1) | Aalesund FKU19 | - | - | T |
| 22/03/26 | Sarpsborg 08 U19 | 1-3 (1-0) | Aalesund FKU19 | - | - | T |
| 14/03/26 | Aalesund FKU19 | 0-5 (0-3) | Lillestrom U19 | - | - | B |
| 01/03/26 | Molde U19 | 2-1 (1-1) | Aalesund FKU19 | - | - | B |
| 22/02/26 | Aalesund FKU19 | 4-2 (4-2) | Kristiansund BK U19 | - | - | T |
| 01/02/26 | Stabaek U19 | 4-0 (2-0) | Aalesund FKU19 | - | - | B |
| 02/10/25 | Aalesund FKU19 | 3-2 (2-2) | Stabaek U19 | - | - | T |
| 25/09/25 | Stabaek U19 | 8-0 (4-0) | Aalesund FKU19 | -0.75 | 3.75 | B |
| 21/08/25 | Aalesund FKU19 | 4-3 (3-2) | Haugesund U19 | - | - | T |
| 07/08/25 | Haugesund U19 | 3-3 (2-3) | Aalesund FKU19 | - | - | H |
| 03/04/25 | Molde U19 | 0-1 (0-0) | Aalesund FKU19 | -0.5 | 3 | T |
| 15/03/25 | Aalesund FKU19 | 1-1 (1-1) | Rosenborg U19 | - | - | H |
| 09/03/25 | Aalesund FKU19 | 1-1 (0-0) | Stabaek U19 | - | - | H |
| 02/03/25 | Stabaek U19 | 0-2 (0-1) | Aalesund FKU19 | - | - | T |
| 15/02/25 | Aalesund FKU19 | 0-4 (0-3) | Molde U19 | - | - | B |
| 01/02/25 | Rosenborg U19 | 1-4 (0-0) | Aalesund FKU19 | - | - | T |
| 21/08/24 | Stabaek U19 | 3-1 (2-1) | Aalesund FKU19 | -2 | 4 | B |
| 07/08/24 | Aalesund FKU19 | 2-2 (1-1) | Stabaek U19 | - | - | H |
| 02/04/24 | Rosenborg U19 | 2-3 (1-1) | Aalesund FKU19 | -1 | 4 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
80
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
02
Sút bóng
278
Sút cầu môn
183
Tấn công
10453
Tấn công nguy hiểm
8622
Sút ngoài cầu môn
95
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
69%31%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B2T2 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lillestrom U19 (17 trận)
Ghi 2.76 bàn/trậnMất 1.71 bàn/trận
Aalesund FKU19 (11 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 2.55 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Lillestrom U19 (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VO
Aalesund FKU19 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (100%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
V
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lillestrom U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Lillestrom | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.36 | 5.80 | 5.00 | 0.87 | 4.50 | 0.90 | 0.83 | 1.50 | 0.94 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.80 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 1.80 ↑ | 0.25 | 0.42 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.22 | 4.80 | 5.75 | 0.62 | 4.25 | 0.72 | 0.63 | 1.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 23.00 ↑ | 0.89 ↑ | 5.50 | 0.49 ↓ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.44 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.40 | 6.00 | 4.75 | 0.92 | 4.25 | 0.73 | 0.82 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.50 ↑ | 10.00 ↑ | 1.85 ↑ | 5.50 | 0.36 ↓ | 1.16 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.28 | 5.80 | 7.00 | 0.92 | 4.50 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.34 ↑ | 5.60 ↓ | 5.80 ↓ | 0.89 ↓ | 4.50 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.26 | 5.40 | 5.80 | 0.80 | 4.25 | 0.90 | 0.86 | 1.75 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 18.00 ↑ | 1.85 ↑ | 5.50 | 0.34 ↓ | 1.36 ↑ | 0.25 | 0.55 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.34 | 4.76 | 5.00 | 1.03 | 4.00 | 0.77 | 0.94 | 1.50 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.40 ↑ | 26.00 ↑ | 2.22 ↑ | 5.50 | 0.31 ↓ | 1.16 ↑ | 0.25 | 0.66 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.34 | 4.79 | 5.20 | 0.94 | 4.25 | 0.74 | 0.84 | 1.50 | 0.84 |
| Live | 1.17 ↓ | 6.25 ↑ | 12.20 ↑ | 1.61 ↑ | 5.50 | 0.42 ↓ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.30 | 5.50 | 6.00 | 0.44 | 3.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.33 ↑ | 5.50 | 5.75 ↓ | 0.12 ↓ | 2.50 | 3.80 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.29 | 5.46 | 5.68 | 0.93 | 4.50 | 0.78 | 0.87 | 1.75 | 0.83 |
| Live | 1.09 ↓ | 8.05 ↑ | 16.85 ↑ | 0.83 ↓ | 5.00 | 0.90 ↑ | 0.96 ↑ | 1.50 | 0.77 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.31 | 5.50 | 6.25 | 0.93 | 4.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.62 ↓ | 5.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.33 | 6.00 | 5.81 | 1.16 | 4.50 | 0.62 | 0.80 | 1.50 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 16.10 ↑ | 28.00 ↑ | 1.82 ↑ | 6.50 | 0.40 ↓ | 1.28 ↑ | 0.25 | 0.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.29 | 6.00 | 6.00 | 0.90 | 4.25 | 0.90 | 0.90 | 1.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.80 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.30 | 5.00 | 6.50 | 0.91 | 4.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | - | - | - | 0.87 | 4.25 | 0.95 | 0.92 | 1.25 | 0.92 |
| Live | - | - | - | 1.78 ↑ | 5.50 | 0.38 ↓ | 1.16 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.