Kết quả bóng đá trận Lille B vs Oissel, 23:00 ngày 29/08/2026
French Championnat National 2 · 23:00 ngày 29/08/2026
Lille B 4 Kết thúc HT 2-0 1
Oissel
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Lille B | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| 2 - 0 ⚽ | 35' | |
| 36' | ||
| 41' | ||
| HT 2-0 | ||
| 51' | ||
| 52' | ⚽ 2 - 1 | |
| 72' | ||
| 79' | ⚽ 2 - 2 | |
| 3 - 2 ⚽ | 86' | |
| 88' | ||
| 4 - 2 ⚽ | 89' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 25 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 14 | 20 |
| Điểm | 6 | 0 | 21 | 11 |
Chủ = Lille B · Khách = Oissel
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lille B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (46%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Bại/Bại | 2 (100%) |
Bảng xếp hạng
Lille B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 1 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 16 | 9 | - | - |
Oissel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 | 13 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | - | - |
Thành tích gần đây — Lille B
TBTTBTTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 27/13 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Neuilly Sur Marne | 0-2 (0-0) | Lille B | - | - | T |
| 18/04/26 | US Vimy | 2-0 (1-0) | Lille B | - | - | B |
| 11/04/26 | Lille B | 6-0 (3-0) | US Pays de Cassel | - | - | T |
| 29/03/26 | Lille B | 4-1 (2-0) | Saint Quentin | - | - | T |
| 22/03/26 | Iris Club de Croix | 3-0 (2-0) | Lille B | - | - | B |
| 14/03/26 | Lille B | 4-3 (1-3) | Ajaccio Gfco | - | - | T |
| 22/02/26 | Lille B | 2-1 (1-0) | Metz B | - | - | T |
| 07/02/26 | Lille B | 2-0 (0-0) | Amiens SC II | - | - | T |
| 25/01/26 | OCPAM | 3-1 (1-1) | Lille B | - | - | B |
| 18/01/26 | Lille B | 6-0 (2-0) | Neuilly Sur Marne | - | - | T |
| 11/01/26 | Drancy | 2-3 (2-3) | Lille B | - | - | T |
| 14/12/25 | Lille B | 1-1 (1-0) | US Vimy | - | - | H |
| 07/12/25 | US Pays de Cassel | 1-2 (1-1) | Lille B | - | - | T |
| 09/11/25 | Lille B | 2-0 (1-0) | Iris Club de Croix | - | - | T |
| 02/11/25 | Ajaccio Gfco | 3-2 (0-1) | Lille B | - | - | B |
| 18/10/25 | Lille B | 1-1 (0-1) | USLPV | - | - | H |
| 30/08/25 | Lille B | 1-0 (0-0) | OCPAM | - | - | T |
| 17/05/25 | OCPAM | 1-3 (0-0) | Lille B | - | - | T |
| 10/05/25 | Lille B | 3-4 (1-3) | Dieppe | - | - | B |
| 26/04/25 | RC Calais | 1-2 (1-0) | Lille B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Oissel
BBHHBTBTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/16 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Quevilly | 2-0 (2-0) | Oissel | - | - | B |
| 09/05/26 | Oissel | 0-2 (0-1) | Sainte Genevieve Sports | - | - | B |
| 25/04/26 | Havre Caucriauville Sportif | 2-2 (0-1) | Oissel | - | - | H |
| 18/04/26 | Oissel | 1-1 (1-0) | St Ouen L Aum | - | - | H |
| 11/04/26 | Versailles 78 II | 3-1 (2-1) | Oissel | - | - | B |
| 29/03/26 | Oissel | 1-0 (0-0) | Aubervilliers | - | - | T |
| 15/03/26 | Linas-Montlhery | 5-1 (1-0) | Oissel | - | - | B |
| 08/03/26 | Oissel | 2-1 (0-1) | Bastia II | - | - | T |
| 15/02/26 | Oissel | 1-0 (0-0) | Dives | - | - | T |
| 01/02/26 | Oissel | 1-0 (1-0) | Havre Caucriauville Sportif | - | - | T |
| 29/01/26 | Oissel | 1-2 (0-0) | Versailles 78 II | - | - | B |
| 25/01/26 | Oissel | 1-1 (0-0) | Racing Paris | - | - | H |
| 18/01/26 | Sainte Genevieve Sports | 4-0 (3-0) | Oissel | - | - | B |
| 30/11/25 | Gosier | 2-2 (0-0) | Oissel | - | - | H |
| 23/11/25 | Aubervilliers | 3-0 (1-0) | Oissel | - | - | B |
| 16/11/25 | Oissel | 2-2 (0-1) | Quevilly | - | - | H |
| 09/11/25 | Oissel | 2-2 (1-1) | AS Trouville DV | - | - | H |
| 02/11/25 | Oissel | 3-2 (1-0) | Linas-Montlhery | - | - | T |
| 25/10/25 | Oissel | 1-0 (1-0) | Alenconnaise | - | - | T |
| 04/10/25 | Oissel | 0-1 (0-1) | Bretigny Foot C.S | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
23
Sút bóng
118
Sút cầu môn
84
Tấn công
8869
Tấn công nguy hiểm
3330
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
71 29
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lille B (13 trận)
Ghi 2.69 bàn/trậnMất 1.31 bàn/trận
Oissel (17 trận)
Ghi 1.06 bàn/trậnMất 1.82 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lille B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.20 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.20 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 0.90 | 2.50 | 0.67 | 0.90 | 0.50 | 0.67 |
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.30 ↑ | 0.73 ↓ | 2.25 | 0.88 ↑ | 0.70 ↓ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.20 | 0.98 | 2.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.20 | 3.20 | 0.98 | 2.50 | 0.72 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.30 | 3.44 | 1.00 | 2.50 | 0.72 | 0.48 | 0.00 | 1.47 |
| Live | 2.02 | 3.26 ↓ | 3.33 ↓ | 0.75 ↓ | 2.25 | 0.94 ↑ | 0.75 ↑ | 0.25 | 0.93 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.78 | 0.25 | 1.03 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.