Kết quả bóng đá trận Levski Sofia vs Septemvri Sofia, 23:00 ngày 01/08/2026

First League (Bulgaria) · 23:00 ngày 01/08/2026
Levski Sofia
3 Kết thúc HT 1-0 0
Septemvri Sofia
🟨 1 - 3   🟥 0 - 0   ⛳ 7 - 0
Địa điểm: Georgi Asparuhov Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28℃~29℃

Diễn biến trận đấu

Levski Sofia Phút Septemvri Sofia
Akram Bouras 1 - 0 34'
37' Yoan Baurenski
HT 1-0
46' ▲ Nicolas Fontaine ▼ André Liberal
▲ Everton Bala ▼ Asen Mitkov56'
▲ Sérgio Miguel Lobo Araújo ▼ Mazire Soula56'
65' Martin Hristov
▲ Hevertton ▼ David Kusso67'
▲ Armstrong Okoflex ▼ Reinaldo67'
Armstrong Okoflex 70'
▲ El Mehdi Moubarik ▼ Akram Bouras75'
Armstrong Okoflex 2 - 0 76'
Sérgio Miguel Lobo Araújo 3 - 0 79'
82' ▲ Venislav Mihaylov ▼ Aleksandar Dzhamov
82' ▲ Zahari Atanasov Atanasov ▼ Stoyan Stoichkov
89' ▲ VIktor Dobrev ▼ Frantzety Herard
90+2' Zahari Atanasov Atanasov
FT 3-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 22 84
Hòa 10 21
Bại 01 05
Ghi bàn 72 2010
Mất bàn 03 414
Điểm 76 2613

Chủ = Levski Sofia · Khách = Septemvri Sofia

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Levski Sofia (22)Hiệp 1 / Cả trậnSeptemvri Sofia (16)
11 (50%)Thắng/Thắng2 (13%)
1 (5%)Thắng/Hòa0 (0%)
1 (5%)Thắng/Bại0 (0%)
3 (14%)Hòa/Thắng4 (25%)
4 (18%)Hòa/Hòa0 (0%)
1 (5%)Hòa/Bại5 (31%)
1 (5%)Bại/Hòa1 (6%)
0 (0%)Bại/Bại4 (25%)

Bảng xếp hạng

Levski Sofia

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng5500152152
Sân nhà4400131121
Sân khách11002136
6 gần6420125--

Septemvri Sofia

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng62134978
Sân nhà31112448
Sân khách31022538
6 gần621388--

Thành tích đối đầu (20 trận)

Levski Sofia 15 (75%)Hòa 3 (15%)Septemvri Sofia 2 (10%)
Châu Á: Ăn 19 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 0 / Xỉu 8
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BUL FL30/11/25Levski Sofia7-0 (1-0)Septemvri Sofia7-1+23.25T
BUL FL28/07/25Septemvri Sofia1-2 (1-0)Levski Sofia4-3+1.52.75T
BUL FL21/04/25Septemvri Sofia0-1 (0-0)Levski Sofia1-13+1.52.5T
BUL FL09/11/24Levski Sofia2-3 (1-2)Septemvri Sofia14-2+22.75B
INT CF29/06/24Levski Sofia5-0 (3-0)Septemvri Sofia3-1+1.252.75T
BUL FL05/05/23Levski Sofia2-0 (1-0)Septemvri Sofia7-2+1.52.5T
INT CF07/02/23Levski Sofia4-1 (1-1)Septemvri Sofia14-3+1.53T
BUL FL17/10/22Septemvri Sofia0-0 (0-0)Levski Sofia5-15+12.25H
INT CF18/06/22Levski Sofia1-1 (1-1)Septemvri Sofia-+1.53.25H
INT CF30/03/22Levski Sofia3-2 (1-0)Septemvri Sofia-+1.753T
BUL Cup02/03/22Septemvri Sofia0-2 (0-1)Levski Sofia2-7+2.252.75T
BUL FL05/12/18Septemvri Sofia2-2 (0-0)Levski Sofia1-6+1.52.75H
BUL FL19/08/18Levski Sofia2-0 (2-0)Septemvri Sofia5-3+1.252.5T
INT CF27/06/18Levski Sofia1-2 (0-1)Septemvri Sofia7-2--B
BUL FL24/02/18Septemvri Sofia1-4 (0-1)Levski Sofia2-8+1.252.5T
BUL FL16/09/17Levski Sofia2-0 (1-0)Septemvri Sofia8-5+1.53T
INT CF12/11/16Levski Sofia2-0 (1-0)Septemvri Sofia-+1.53T
INT CF24/06/16Levski Sofia3-1 (1-0)Septemvri Sofia---T
INT CF27/06/15Levski Sofia4-2 (3-1)Septemvri Sofia---T
INT CF26/02/12Levski Sofia4-0 (3-0)Septemvri Sofia-+1.53.25T

Thành tích gần đây — Levski Sofia

HTTTTHTHTT
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 28/6 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 6/1/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
UEFA CL30/07/26CS Universitatea Craiova2-2 (1-2)Levski Sofia9-4-0.52.25H
BUL FL26/07/26Lokomotiv Sofia1-2 (0-0)Levski Sofia5-8+12.5T
UEFA CL23/07/26Levski Sofia1-0 (1-0)CS Universitatea Craiova3-4+0.52.25T
BUL FL18/07/26Levski Sofia2-1 (1-0)FC Dunav Ruse9-0+2.253T
UEFA CL15/07/26Levski Sofia4-0 (0-0)Borac Banja Luka7-2+1.252.5T
UEFA CL08/07/26Borac Banja Luka1-1 (1-0)Levski Sofia3-7+0.252.25H
INT CF30/06/26Levski Sofia5-0 (2-0)Radnik Surdulica7-3+23T
INT CF27/06/26Levski Sofia1-1 (0-0)Botev Vratsa9-2+1.53H
INT CF23/06/26Levski Sofia6-0 (5-0)Etar7-1+1.753T
INT CF19/06/26Levski Sofia4-0 (3-0)Akademik Svishtov6-0--T
BUL FL26/05/26CSKA 1948 Sofia0-0 (0-0)Levski Sofia3-502.25H
BUL FL16/05/26Levski Sofia2-0 (1-0)CSKA Sofia3-2+0.252.25T
BUL FL14/05/26Ludogorets Razgrad1-1 (0-0)Levski Sofia3-2-0.752.5H
BUL FL09/05/26Levski Sofia0-1 (0-0)Ludogorets Razgrad4-6+0.252.25B
BUL FL02/05/26Levski Sofia1-0 (0-0)CSKA 1948 Sofia2-8+12.5T
BUL FL25/04/26CSKA Sofia1-3 (1-2)Levski Sofia2-2-0.252.25T
BUL FL13/04/26CSKA Sofia1-1 (0-0)Levski Sofia5-502.25H
BUL FL10/04/26Levski Sofia1-0 (0-0)FC Arda Kardzhali5-0+1.52.25T
BUL FL05/04/26FC Dobrudzha2-2 (0-0)Levski Sofia2-7+1.252.5H
BUL FL21/03/26Levski Sofia2-1 (0-0)Cherno More Varna6-5+12.25T

Thành tích gần đây — Septemvri Sofia

BHBTBTTTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BUL FL27/07/26Lokomotiv Plovdiv2-1 (1-1)Septemvri Sofia4-7-0.752.5B
BUL FL18/07/26Septemvri Sofia1-1 (0-1)FC Arda Kardzhali5-2-0.52.25H
INT CF10/07/26Ludogorets Razgrad1-0 (0-0)Septemvri Sofia0-1-1.253B
INT CF07/07/26Septemvri Sofia2-1 (0-0)FC Hebar Pazardzhik---T
INT CF04/07/26Septemvri Sofia2-3 (0-0)Slavia Sofia---B
INT CF01/07/26Septemvri Sofia2-0 (0-0)Vihren Sandanski---T
INT CF27/06/26Septemvri Sofia3-0 (1-0)Marek Dupnitza6-2--T
BUL FL28/05/26Septemvri Sofia2-1 (0-1)Yantra Gabrovo9-2+12.25T
BUL FL22/05/26Septemvri Sofia1-1 (1-0)FC Dobrudzha2-4+1.252.5H
BUL FL18/05/26Beroe Stara Zagora0-1 (0-0)Septemvri Sofia5-202.25T
BUL FL14/05/26Septemvri Sofia1-0 (1-0)Spartak Varna5-7+0.752.25T
BUL FL10/05/26Botev Vratsa1-1 (0-0)Septemvri Sofia3-4-0.252.75H
BUL FL06/05/26Slavia Sofia2-1 (1-0)Septemvri Sofia2-502.25B
BUL FL01/05/26Septemvri Sofia1-1 (0-0)PFK Montana4-8+0.52.25H
BUL FL28/04/26Lokomotiv Sofia1-1 (1-0)Septemvri Sofia4-5-0.752.5H
BUL FL16/04/26Septemvri Sofia0-0 (0-0)Spartak Varna5-3+0.52.5H
BUL FL10/04/26Slavia Sofia1-2 (1-1)Septemvri Sofia3-8-0.752.25T
BUL FL06/04/26Septemvri Sofia0-0 (0-0)Botev Vratsa3-1-0.252H
BUL FL21/03/26Septemvri Sofia1-4 (1-1)FC Arda Kardzhali0-3-0.52.25B
BUL FL17/03/26Lokomotiv Sofia3-0 (2-0)Septemvri Sofia7-1-0.752.5B

Đội hình

Levski SofiaSeptemvri Sofia
92Svetoslav Vutsov4CChristian Makoun20Alex Centelles21Aldair Neves31Nikola Serafimov18Gasper Trdin47Akram Bouras10Asen Mitkov22Mazire Soula27David Kusso7Reinaldo12Vladimir Ivanov3Sebas Wade4CMartin Hristov8Bozhidar Penchev13Kubrat Onasci5Yoan Baurenski6Pedro Ferreira28Stoyan Stoichkov11Aleksandar Dzhamov27André Liberal29Frantzety Herard

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Chủ nhà · 4231
Khách · 433

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
7
0
Phạt góc (HT)
4
0
Thẻ vàng
1
3
Sút bóng
14
2
Sút cầu môn
6
0
Tấn công
102
77
Tấn công nguy hiểm
102
64
Sút ngoài cầu môn
8
2
Đá phạt trực tiếp
1
1
TL kiểm soát bóng
74%
26%
TL kiểm soát bóng (HT)
74%
26%
Phạm lỗi
1
1
Quả ném biên
3
2
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

67 33
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T15 H3 B2
T2 H3 B15
Chủ khách tương đồng
T11 H1 B2
T2 H1 B11
Ghi
Tất cả
2.7 Bàn
0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn
0.9 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Levski Sofia (25 trận)
Ghi 2.12 bàn/trậnMất 0.48 bàn/trận
Septemvri Sofia (18 trận)
Ghi 1.06 bàn/trậnMất 1.56 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)3 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 0

Thống kê Tỷ lệ kèo

Levski Sofia (2 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
VL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OV

Septemvri Sofia (2 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
02
1 Bàn
20
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
11
B.thắng H1
31
B.thắng H2
Levski SofiaSeptemvri Sofia

Chi tiết về HT/FT

10
T/T
00
T/H
00
T/B
10
H/T
00
H/H
01
H/B
00
B/T
01
B/H
00
B/B
Levski SofiaSeptemvri Sofia

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

62
Thắng 2+
65
Thắng 1
77
Hòa
14
Thua 1
02
Thua 2+
Levski SofiaSeptemvri Sofia

Thông tin đội bóng

Levski Sofia Thông tin Septemvri Sofia
1914-5-24 Thành lập
Georgi Asparuhov Sân nhà Bistritsa Stadium
29698 Sức chứa 0
Julio Velazquez HLV Simao Freitas
Sofia Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.184.808.100.832.750.790.931.750.77
Live1.184.808.100.832.750.790.931.750.77
EasybetsSớm1.215.7014.000.782.500.980.891.750.86
Live1.03 ↓51.00 ↑401.00 ↑3.90 ↑3.500.09 ↓0.14 ↓0.003.00 ↑
VcbetSớm1.205.5013.000.812.500.990.931.750.80
Live1.03 ↓13.00 ↑111.00 ↑3.05 ↑3.500.21 ↓2.60 ↑0.250.23 ↓
Mansion88Sớm1.205.608.900.882.750.880.881.750.88
Live1.03 ↓6.90 ↑197.00 ↑8.33 ↑3.500.02 ↓0.32 ↓0.002.08 ↑
InterwettenSớm1.225.7513.000.702.501.050.701.501.05
Live1.03 ↓15.00 ↑100.00 ↑7.00 ↑3.500.03 ↓0.701.501.05
10BETSớm1.195.2012.000.922.750.73---
Live1.03 ↓13.24 ↑100.00 ↑2.35 ↑3.500.25 ↓---
12betSớm1.205.608.900.882.750.880.881.750.88
Live1.03 ↓6.90 ↑197.00 ↑8.33 ↑3.500.02 ↓0.32 ↓0.002.08 ↑
CrownSớm1.205.6011.000.872.750.890.881.750.88
Live1.01 ↓11.00 ↑23.00 ↑5.26 ↑3.500.01 ↓4.76 ↑0.250.05 ↓
SbobetSớm1.224.958.400.922.750.880.991.750.83
Live1.02 ↓7.30 ↑130.00 ↑3.12 ↑3.500.18 ↓0.32 ↓0.002.08 ↑
WewbetSớm1.215.0013.600.802.501.000.981.750.84
Live1.02 ↓9.50 ↑56.00 ↑5.00 ↑3.500.04 ↓4.00 ↑0.250.07 ↓
LadbrokesSớm1.205.5012.000.732.501.00---
Live1.03 ↓9.50 ↑41.00 ↑0.95 ↑2.500.73 ↓---
18BetSớm1.235.0011.500.902.750.790.791.500.90
Live1.01 ↓59.00 ↑451.00 ↑8.49 ↑3.500.04 ↓13.18 ↑0.500.01 ↓
PinnacleSớm1.285.288.540.862.750.890.861.500.91
Live1.34 ↑4.39 ↓11.24 ↑3.17 ↑3.500.23 ↓3.00 ↑0.250.25 ↓
BwinSớm1.215.7512.000.712.501.00---
Live1.01 ↓81.00 ↑351.00 ↑0.80 ↑2.500.80 ↓---
1xBetSớm1.215.6013.000.752.500.960.681.501.04
Live1.00 ↓51.00 ↑401.00 ↑5.84 ↑3.500.09 ↓0.24 ↓0.003.04 ↑
Bet 365Sớm1.205.2513.000.802.501.000.951.750.85
Live1.01 ↓51.00 ↑401.00 ↑7.75 ↑3.500.08 ↓0.23 ↓0.003.00 ↑
William HillSớm1.205.5013.000.752.500.95---
Live1.01 ↓151.00 ↑151.00 ↑35.00 ↑3.500.01 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1 3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Levski Sofia+1 3/4100
Septemvri Sofia-1 3/4Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).