Kết quả bóng đá trận Levanger FK vs Stjordals Blink, 21:00 ngày 08/08/2026
2.Liga (Na Uy) · 21:00 ngày 08/08/2026
Levanger FK 1 Kết thúc HT 1-1 2
Stjordals Blink
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Levanger FK | Phút | |
| 13' | ⚽ 0 - 1 Elias Sandoy Myrvagnes | |
| Edward Togersen 1 - 1 ⚽ | 15' | |
| Isak Holmen | 38' | |
| HT 1-1 | ||
| Havard Kleven Lorentsen | 47' | |
| 65' | ⚽ 1 - 2 Benjamin Feldt | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 8 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 18 | 9 | 33 | 25 |
| Mất bàn | 0 | 4 | 8 | 14 |
| Điểm | 9 | 7 | 24 | 23 |
Chủ = Levanger FK · Khách = Stjordals Blink
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Levanger FK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (50%) | Thắng/Thắng | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 5 (21%) | Hòa/Thắng | 9 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 4 (15%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Bại/Bại | 4 (15%) |
Bảng xếp hạng
Levanger FK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 12 | 0 | 5 | 40 | 19 | 36 | 3 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 0 | 3 | 20 | 8 | 15 | 5 |
| Sân khách | 9 | 7 | 0 | 2 | 20 | 11 | 21 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 6 | - | - |
Stjordals Blink
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 3 | 7 | 31 | 30 | 24 | 7 |
| Sân nhà | 8 | 3 | 2 | 3 | 14 | 12 | 11 | 10 |
| Sân khách | 9 | 4 | 1 | 4 | 17 | 18 | 13 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Levanger FK 7 (35%)Hòa 5 (25%)Stjordals Blink 8 (40%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 4 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 2 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/04/26 | Stjordals Blink | 1-2 (0-1) | Levanger FK | -0.25 | 3 | T |
| 28/02/26 | Levanger FK | 2-2 (0-2) | Stjordals Blink | - | - | H |
| 20/09/25 | Levanger FK | 4-2 (1-1) | Stjordals Blink | - | - | T |
| 24/05/25 | Stjordals Blink | 1-3 (0-1) | Levanger FK | +0.25 | 3.25 | T |
| 15/03/25 | Stjordals Blink | 4-3 (1-2) | Levanger FK | - | - | B |
| 24/04/24 | Stjordals Blink | 0-1 (0-1) | Levanger FK | 0 | 3.25 | T |
| 02/03/24 | Levanger FK | 0-1 (0-0) | Stjordals Blink | - | - | B |
| 23/09/23 | Levanger FK | 2-2 (1-1) | Stjordals Blink | +1.75 | 3.5 | H |
| 10/04/23 | Stjordals Blink | 1-3 (1-0) | Levanger FK | 0 | 3.25 | T |
| 18/03/23 | Stjordals Blink | 0-0 (0-0) | Levanger FK | - | - | H |
| 04/03/22 | Levanger FK | 0-2 (0-0) | Stjordals Blink | 0 | 3.75 | B |
| 04/06/21 | Stjordals Blink | 3-1 (0-0) | Levanger FK | -0.5 | 3.25 | B |
| 29/02/20 | Stjordals Blink | 1-2 (0-0) | Levanger FK | - | - | T |
| 05/10/19 | Levanger FK | 1-3 (1-2) | Stjordals Blink | -0.5 | 3.25 | B |
| 22/05/19 | Levanger FK | 3-0 (0-0) | Stjordals Blink | -0.25 | 3.25 | T |
| 22/04/19 | Stjordals Blink | 4-0 (1-0) | Levanger FK | -0.25 | 3 | B |
| 08/03/19 | Levanger FK | 2-2 (2-2) | Stjordals Blink | +0.5 | 3.75 | H |
| 07/02/18 | Levanger FK | 3-3 (1-1) | Stjordals Blink | - | - | H |
| 27/04/16 | Stjordals Blink | 1-0 (1-0) | Levanger FK | +1 | 3.5 | B |
| 01/05/12 | Stjordals Blink | 4-2 (1-1) | Levanger FK | - | - | B |
Thành tích gần đây — Levanger FK
BTTTTTBTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 22/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Kjelsas | 4-1 (3-1) | Levanger FK | -0.25 | 3 | B |
| 25/07/26 | Levanger FK | 3-0 (1-0) | Ullensaker/Kisa IL | +1.75 | 3.75 | T |
| 28/06/26 | Follo | 0-2 (0-1) | Levanger FK | +0.75 | 3 | T |
| 20/06/26 | Levanger FK | 2-1 (1-1) | Skeid Oslo | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/06/26 | Eidsvold Turn | 1-3 (0-2) | Levanger FK | -0.75 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | Levanger FK | 3-0 (1-0) | Junkeren | +1.5 | 3.5 | T |
| 25/05/26 | Lorenskog | 1-0 (0-0) | Levanger FK | -0.25 | 3 | B |
| 16/05/26 | Levanger FK | 3-0 (3-0) | SK Trygg Lade | +1 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Grorud | 2-3 (1-1) | Levanger FK | -0.25 | 3 | T |
| 03/05/26 | Levanger FK | 2-3 (1-1) | Tromsdalen | - | - | B |
| 26/04/26 | Honefoss BK | 0-1 (0-1) | Levanger FK | -0.75 | 3.5 | T |
| 19/04/26 | Rana FK | 2-3 (1-1) | Levanger FK | +0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Levanger FK | 1-2 (0-1) | Kjelsas | 0 | 3 | B |
| 06/04/26 | Stjordals Blink | 1-2 (0-1) | Levanger FK | -0.25 | 3 | T |
| 28/03/26 | Traff | 0-3 (0-1) | Levanger FK | - | - | T |
| 21/03/26 | Levanger FK | 2-2 (0-1) | SK Trygg Lade | - | - | H |
| 28/02/26 | Levanger FK | 2-2 (0-2) | Stjordals Blink | - | - | H |
| 07/02/26 | Levanger FK | 4-1 (2-0) | Byasen Toppfot | - | - | T |
| 31/01/26 | Ostersunds FK | 1-2 (1-1) | Levanger FK | - | - | T |
| 24/01/26 | Levanger FK | 10-1 (0-0) | Verdal | - | - | T |
Thành tích gần đây — Stjordals Blink
TTHTTBHBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/16 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Stjordals Blink | 4-2 (1-1) | Rana FK | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Grorud | 0-1 (0-0) | Stjordals Blink | -1 | 3.25 | T |
| 28/06/26 | Stjordals Blink | 1-1 (0-1) | Junkeren | +0.75 | 3.5 | H |
| 20/06/26 | Tromsdalen | 2-4 (1-3) | Stjordals Blink | -1 | 3.25 | T |
| 14/06/26 | Stjordals Blink | 2-1 (0-0) | SK Trygg Lade | +0.5 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | Rana FK | 3-2 (1-0) | Stjordals Blink | - | - | B |
| 23/05/26 | Stjordals Blink | 1-1 (1-0) | Kjelsas | -0.75 | 3 | H |
| 14/05/26 | Honefoss BK | 3-2 (1-1) | Stjordals Blink | -1.25 | 3.5 | B |
| 09/05/26 | Stjordals Blink | 0-1 (0-1) | Skeid Oslo | - | - | B |
| 02/05/26 | Ullensaker/Kisa IL | 2-3 (0-1) | Stjordals Blink | - | - | T |
| 25/04/26 | Stjordals Blink | 1-2 (1-1) | Follo | +0.5 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | Eidsvold Turn | 3-0 (1-0) | Stjordals Blink | -0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | Lorenskog | 2-1 (0-1) | Stjordals Blink | 0 | 3 | B |
| 06/04/26 | Stjordals Blink | 1-2 (0-1) | Levanger FK | +0.25 | 3 | B |
| 28/03/26 | Stjordals Blink | 1-0 (0-0) | SK Trygg Lade | - | - | T |
| 26/03/26 | Rosenborg BK | 4-1 (1-1) | Stjordals Blink | -1.25 | 3 | B |
| 21/03/26 | Stjordals Blink | 4-0 (2-0) | Brattvag | - | - | T |
| 14/03/26 | Stjordals Blink | 3-2 (1-1) | Rana FK | - | - | T |
| 09/03/26 | Melhus | 1-1 (0-0) | Stjordals Blink | - | - | H |
| 28/02/26 | Levanger FK | 2-2 (0-2) | Stjordals Blink | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
90
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
20
Sút bóng
188
Sút cầu môn
35
Tấn công
87107
Tấn công nguy hiểm
7852
Sút ngoài cầu môn
153
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
62 38
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T7 H5 B8T8 H5 B7
Chủ khách tương đồng
T2 H4 B3T3 H4 B2
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn1.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Levanger FK (24 trận)
Ghi 2.96 bàn/trậnMất 1.08 bàn/trận
Stjordals Blink (27 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.56 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Levanger FK (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (77%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (23%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 2 (15%)Xỉu 6 (46%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOU
Stjordals Blink (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (55%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (45%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (27%)Hòa 3 (27%)Xỉu 5 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Levanger FK | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Moan gress | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Per Verner Vagan Ronning | HLV | |
| Levanger. | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 4.10 | 4.50 | 0.94 | 3.25 | 0.84 | 0.75 | 0.75 | 0.99 |
| Live | 1.53 ↓ | 4.20 ↑ | 5.00 ↑ | 0.97 ↑ | 3.25 | 0.81 ↓ | 0.88 ↑ | 1.00 | 0.84 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 4.00 | 4.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 40.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.20 ↓ | 1.95 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.60 | 3.90 | 3.80 | 0.82 | 3.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 16.50 ↑ | 3.35 ↓ | 1.33 ↓ | 1.13 ↑ | 3.50 | 0.59 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.66 | 3.80 | 3.50 | 0.92 | 3.25 | 0.78 | 0.85 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.37 ↓ | 4.40 ↑ | 5.20 ↑ | 0.96 ↑ | 3.25 | 0.74 ↓ | 0.86 ↑ | 1.25 | 0.84 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.66 | 4.07 | 3.98 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.83 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.39 ↓ | 4.21 ↑ | 5.20 ↑ | 0.95 ↑ | 3.25 | 0.79 ↓ | 0.89 ↑ | 1.25 | 0.85 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 4.00 | 3.80 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.44 ↓ | 4.50 ↑ | 5.00 ↑ | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.69 | 4.00 | 4.00 | 0.86 | 3.25 | 0.84 | 0.83 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.47 ↓ | 4.70 ↑ | 5.50 ↑ | 0.99 ↑ | 3.25 | 0.77 ↓ | 0.88 ↑ | 1.25 | 0.86 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.75 | 3.97 | 3.94 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.94 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.45 ↓ | 4.59 ↑ | 6.28 ↑ | 0.98 | 3.25 | 0.86 ↑ | 1.00 ↑ | 1.25 | 0.86 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.65 | 4.00 | 3.80 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.43 ↓ | 4.50 ↑ | 5.25 ↑ | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 4.10 | 4.03 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 1.30 | 1.25 | 0.55 |
| Live | 34.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.14 ↓ | 2.96 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 2.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.90 | 3.80 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 101.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.73 | 3.60 | 3.75 | 1.10 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 3.80 ↑ | 1.25 ↓ | 1.90 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Levanger FK | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Stjordals Blink | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).