Kết quả bóng đá trận Leones Negros vs Correcaminos UAT, 08:00 ngày 07/08/2026
Liga de Expansion MX · 08:00 ngày 07/08/2026
Leones Negros 1 Kết thúc HT 1-2 3
Correcaminos UAT
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Leones Negros | Phút | |
| Juan de Dios Aguayo Moreno 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 17' | ⚽ 1 - 1 | |
| 17' | ⚽ 1 - 2 Juan Cantu(Assists:Raul Damian Torres Rodriguez) (Kiến tạo: Raul Damian Torres Rodriguez) | |
| 19' | ⚽ 1 - 3 | |
| 19' | ⚽ 1 - 4 Wiliam Oswaldo Guzman Aguilar(Assists:Duvan Mina) (Kiến tạo: Duvan Mina) | |
| Miguel Lara | 34' | |
| 45+4' | Duvan Mina | |
| 45+6' | Walter Oswaldo Ortega Valero | |
| HT 1-2 | ||
| 51' | Alan Preza | |
| 84' | ⚽ 1 - 5 Joaquin Estopier | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 19 | 20 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 12 | 20 |
| Điểm | 7 | 4 | 17 | 13 |
Chủ = Leones Negros · Khách = Correcaminos UAT
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Leones Negros | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (22%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 4 (11%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 3 (8%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (33%) |
| 3 (8%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 10 (28%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Leones Negros
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 6 | 3 | 5 | 19 | 17 | 21 | 6 |
| Sân nhà | 7 | 3 | 2 | 2 | 12 | 9 | 11 | 6 |
| Sân khách | 7 | 3 | 1 | 3 | 7 | 8 | 10 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 7 | - | - |
Correcaminos UAT
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 2 | 4 | 8 | 16 | 35 | 10 | 14 |
| Sân nhà | 7 | 1 | 1 | 5 | 8 | 17 | 4 | 14 |
| Sân khách | 7 | 1 | 3 | 3 | 8 | 18 | 6 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Leones Negros 9 (45%)Hòa 6 (30%)Correcaminos UAT 5 (25%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/01/26 | Leones Negros | 0-0 (0-0) | Correcaminos UAT | +1.25 | 3 | H |
| 16/08/25 | Correcaminos UAT | 1-2 (1-1) | Leones Negros | 0 | 2.5 | T |
| 14/02/25 | Correcaminos UAT | 1-3 (0-1) | Leones Negros | +0.75 | 2.75 | T |
| 31/08/24 | Leones Negros | 3-1 (2-0) | Correcaminos UAT | +1 | 2.5 | T |
| 28/02/24 | Leones Negros | 1-1 (0-1) | Correcaminos UAT | +0.75 | 2.75 | H |
| 21/09/23 | Correcaminos UAT | 1-2 (0-1) | Leones Negros | -0.25 | 2.5 | T |
| 03/02/23 | Correcaminos UAT | 3-1 (2-0) | Leones Negros | -0.5 | 2.25 | B |
| 22/07/22 | Leones Negros | 0-0 (0-0) | Correcaminos UAT | +0.5 | 2.25 | H |
| 27/01/22 | Leones Negros | 0-3 (0-1) | Correcaminos UAT | +0.75 | 2.25 | B |
| 25/11/21 | Leones Negros | 2-1 (1-1) | Correcaminos UAT | +0.75 | 2.5 | T |
| 19/08/21 | Correcaminos UAT | 2-2 (1-0) | Leones Negros | 0 | 2.25 | H |
| 17/02/21 | Correcaminos UAT | 0-2 (0-0) | Leones Negros | -0.75 | 2.25 | T |
| 11/11/20 | Leones Negros | 3-1 (3-1) | Correcaminos UAT | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/02/20 | Correcaminos UAT | 6-2 (2-0) | Leones Negros | 0 | 2.25 | B |
| 28/10/19 | Leones Negros | 1-0 (0-0) | Correcaminos UAT | +0.25 | 2.5 | T |
| 02/02/19 | Leones Negros | 2-2 (1-1) | Correcaminos UAT | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/08/18 | Correcaminos UAT | 2-1 (1-0) | Leones Negros | -0.25 | 2.25 | B |
| 06/01/18 | Correcaminos UAT | 1-1 (1-0) | Leones Negros | -0.5 | 2.5 | H |
| 22/07/17 | Leones Negros | 0-1 (0-1) | Correcaminos UAT | +0.5 | 2.25 | B |
| 09/02/17 | Leones Negros | 3-2 (1-0) | Correcaminos UAT | +0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Leones Negros
TTBBTHBHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Cancun | 0-2 (0-2) | Leones Negros | -0.5 | 2.5 | T |
| 26/07/26 | Tlaxcala | 2-4 (0-2) | Leones Negros | -0.5 | 2.5 | T |
| 20/04/26 | Leones Negros | 1-2 (0-1) | Cancun | +0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Venados FC | 2-1 (0-1) | Leones Negros | -0.25 | 3 | B |
| 05/04/26 | Leones Negros | 2-0 (1-0) | Atletico Morelia | +0.5 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Alebrijes de Oaxaca | 1-1 (0-1) | Leones Negros | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/03/26 | Leones Negros | 1-3 (1-2) | Mineros de Zacatecas | +0.5 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | CSyD Dorados de Sinaloa | 1-1 (1-0) | Leones Negros | +0.25 | 2.75 | H |
| 05/03/26 | Atletico La Paz | 3-0 (0-0) | Leones Negros | -0.25 | 2.75 | B |
| 02/03/26 | Leones Negros | 1-1 (0-0) | CF Atlante | -0.25 | 2.5 | H |
| 16/02/26 | Leones Negros | 0-0 (0-0) | Tepatitlan de Morelos | +0.25 | 2.5 | H |
| 09/02/26 | Tlaxcala | 5-2 (4-1) | Leones Negros | -0.25 | 2.75 | B |
| 31/01/26 | Club Chivas Tapatio | 2-0 (1-0) | Leones Negros | -0.25 | 2.75 | B |
| 26/01/26 | Leones Negros | 0-0 (0-0) | Correcaminos UAT | +1.25 | 3 | H |
| 18/01/26 | Irapuato | 4-1 (1-1) | Leones Negros | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/01/26 | Leones Negros | 4-1 (1-0) | Tampico Madero | 0 | 2.5 | T |
| 05/01/26 | Chivas Guadalajara | 3-1 (1-1) | Leones Negros | - | - | B |
| 04/01/26 | Leones Negros | 0-3 (0-2) | Monterrey | -1 | 2.75 | B |
| 27/12/25 | Atlas | 3-1 (0-0) | Leones Negros | - | - | B |
| 17/11/25 | Tampico Madero | 4-1 (2-1) | Leones Negros | -0.75 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Correcaminos UAT
THHHBBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/26 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Correcaminos UAT | 3-1 (0-1) | Tepatitlan de Morelos | 0 | 2.25 | T |
| 25/07/26 | Mineros de Zacatecas | 3-3 (1-1) | Correcaminos UAT | -1 | 2.75 | H |
| 17/07/26 | Correcaminos UAT | 2-2 (2-0) | Mexico U23 | - | - | H |
| 04/07/26 | Correcaminos UAT | 0-0 (0-0) | Chivas Guadalajara | - | - | H |
| 01/07/26 | Correcaminos UAT | 3-6 (0-0) | Necaxa | - | - | B |
| 18/04/26 | Correcaminos UAT | 1-3 (1-2) | Alebrijes de Oaxaca | +0.5 | 2.5 | B |
| 13/04/26 | Mineros de Zacatecas | 3-1 (1-0) | Correcaminos UAT | -1.5 | 3 | B |
| 04/04/26 | Correcaminos UAT | 1-3 (0-2) | Cancun | 0 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | CSyD Dorados de Sinaloa | 2-1 (1-0) | Correcaminos UAT | +0.25 | 2.25 | B |
| 19/03/26 | Tampico Madero | 3-1 (1-1) | Correcaminos UAT | -1 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Correcaminos UAT | 2-1 (1-0) | Irapuato | -0.25 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Venados FC | 0-1 (0-0) | Correcaminos UAT | -1 | 3 | T |
| 28/02/26 | Correcaminos UAT | 2-2 (0-1) | Club Chivas Tapatio | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/02/26 | Correcaminos UAT | 1-1 (1-1) | CF Atlante | -1 | 2.75 | H |
| 07/02/26 | Tepatitlan de Morelos | 2-1 (1-1) | Correcaminos UAT | -1 | 2.75 | B |
| 31/01/26 | Correcaminos UAT | 2-1 (2-0) | Tlaxcala | -0.25 | 2.75 | T |
| 26/01/26 | Leones Negros | 0-0 (0-0) | Correcaminos UAT | -1.25 | 3 | H |
| 17/01/26 | Correcaminos UAT | 0-3 (0-2) | Atletico La Paz | -0.25 | 3 | B |
| 11/01/26 | Atletico Morelia | 3-0 (0-0) | Correcaminos UAT | -1.25 | 3 | B |
| 30/12/25 | Santos Laguna | 2-1 (1-0) | Correcaminos UAT | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
80
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
13
Sút bóng
238
Sút cầu môn
84
Tấn công
14590
Tấn công nguy hiểm
11137
Sút ngoài cầu môn
114
Cản bóng
40
Đá phạt trực tiếp
168
TL kiểm soát bóng
67%33%
TL kiểm soát bóng (HT)
67%33%
Chuyền bóng
544269
TL chuyền bóng thành công
86%70%
Phạm lỗi
816
Việt vị
26
Cứu thua
17
Tắc bóng
98
Quả ném biên
3517
Cắt bóng
127
Tạt bóng thành công
92
Chuyền dài
3118
Cơ hội rõ rệt
24
So Sánh Sức Mạnh
53 47
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T9 H6 B5T5 H6 B9
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B2T2 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Leones Negros (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Correcaminos UAT (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Leones Negros (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Correcaminos UAT (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Leones Negros | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Luis Sosa | HLV | Francisco Cortez |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.83 | 3.53 | 3.38 | 0.86 | 2.75 | 0.86 | 0.83 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.94 ↑ | 3.30 ↓ | 3.22 ↓ | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.45 ↓ | 1.30 ↑ | 0.25 | 0.46 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.92 | 3.60 | 3.50 | 0.97 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.10 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.20 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.30 | 0.95 | 2.75 | 0.84 | 1.01 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 71.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.15 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 236.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.80 | 4.10 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 100.00 ↑ | 25.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.90 ↑ | 0.50 | 0.75 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.72 | 3.65 | 3.95 | 0.73 | 2.75 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 98.59 ↑ | 9.54 ↑ | 1.01 ↓ | 2.44 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 250.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 9.09 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 3.65 | 3.50 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.85 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 20.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 7.69 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.97 | 3.13 | 3.18 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.97 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 14.00 ↑ | 3.75 ↑ | 1.28 ↓ | 4.54 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.72 | 3.74 | 3.95 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.95 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 15.90 ↑ | 4.09 ↑ | 1.30 ↓ | 6.25 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.50 | 3.30 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.06 ↓ | 2.50 | 6.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 3.70 | 3.90 | 0.68 | 2.75 | 0.85 | 0.82 | 0.75 | 0.70 |
| Live | 291.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.74 | 3.82 | 4.10 | 0.79 | 2.75 | 0.97 | 0.95 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 2.07 ↑ | 3.29 ↓ | 3.40 ↓ | 0.89 ↑ | 4.25 | 0.91 ↓ | 0.80 ↓ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.70 | 4.23 | 0.77 | 2.75 | 0.94 | 0.88 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.52 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 2.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.70 | 4.10 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.73 | 3.60 | 3.80 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 0.71 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 0.80 ↑ | 3.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.