Kết quả bóng đá trận Le Mans vs Le Havre, 23:00 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 15/08/2026
Le Mans 0 Kết thúc HT 0-1 1
Le Havre
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Địa điểm: Leon-Bollee Stade Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 22℃~23℃
Diễn biến trận đấu
| Le Mans | Phút | |
| 29' | ⚽ 0 - 1 Fode Doucoure(Assists:Rassoul Ndiaye) (Kiến tạo: Rassoul Ndiaye) | |
| HT 0-1 | ||
| Noa Boisse | 61' | |
| 84' | ||
| 90' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 5 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 8 | 12 | 13 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 16 | 13 |
| Điểm | 3 | 3 | 8 | 8 |
Chủ = Le Mans · Khách = Le Havre
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Le Mans | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (23%) | Thắng/Thắng | 1 (8%) |
| 2 (15%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (23%) | Hòa/Hòa | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 4 (31%) | Bại/Bại | 4 (33%) |
Thành tích đối đầu (17 trận)
Le Mans 8 (47%)Hòa 4 (24%)Le Havre 5 (29%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 3 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/07/25 | Le Mans | 1-0 (1-0) | Le Havre | - | - | T |
| 04/12/19 | Le Havre | 2-0 (1-0) | Le Mans | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/05/13 | Le Mans | 0-4 (0-1) | Le Havre | +0.25 | 2.5 | B |
| 15/12/12 | Le Havre | 1-0 (0-0) | Le Mans | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/02/12 | Le Mans | 3-1 (1-0) | Le Havre | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/09/11 | Le Havre | 1-1 (1-0) | Le Mans | -0.5 | 2.25 | H |
| 19/04/11 | Le Mans | 1-0 (0-0) | Le Havre | +0.25 | 2 | T |
| 30/10/10 | Le Havre | 1-1 (0-1) | Le Mans | 0 | 2.25 | H |
| 31/07/10 | Le Havre | 1-1 (0-1) | Le Mans | 0 | 2.25 | H |
| 01/03/09 | Le Mans | 2-0 (0-0) | Le Havre | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/01/09 | Le Havre | 0-0 (0-0) | Le Mans | 0 | 2.25 | H |
| 05/10/08 | Le Havre | 1-2 (1-0) | Le Mans | 0 | 2 | T |
| 26/07/08 | Le Mans | 2-0 (2-0) | Le Havre | - | - | T |
| 18/07/06 | Le Mans | 1-3 (1-1) | Le Havre | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/01/05 | Le Havre | 0-1 (0-1) | Le Mans | 0 | 2.25 | T |
| 10/11/04 | Le Havre | 4-1 (3-1) | Le Mans | - | - | B |
| 04/09/04 | Le Mans | 1-0 (0-0) | Le Havre | - | - | T |
Thành tích gần đây — Le Mans
HHTTTBTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 15/9 (10 trận) Châu Á: 7/3/0 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Le Mans | 0-0 (0-0) | Saumur OL | - | - | H |
| 08/08/26 | Le Mans | 1-1 (1-0) | UNFP | - | - | H |
| 01/08/26 | Angers | 2-3 (0-2) | Le Mans | - | - | T |
| 25/07/26 | Le Mans | 1-0 (0-0) | Nantes | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/07/26 | Le Mans | 3-1 (3-0) | Versailles 78 | +1 | 2.5 | T |
| 18/07/26 | Le Mans | 2-3 (1-3) | La Roche VF | +1.25 | 3 | B |
| 10/05/26 | Bastia | 0-2 (0-1) | Le Mans | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Le Mans | 1-1 (1-1) | Reims | 0 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Grenoble | 1-1 (1-1) | Le Mans | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Le Mans | 1-0 (0-0) | Clermont | +0.75 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Boulogne | 0-0 (0-0) | Le Mans | +0.25 | 2 | H |
| 07/04/26 | Le Mans | 4-0 (2-0) | Pau FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Amiens | 3-4 (2-3) | Le Mans | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Nancy | 2-4 (1-1) | Le Mans | 0 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Le Mans | 3-0 (2-0) | FC Annecy | +0.25 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Red Star FC 93 | 0-0 (0-0) | Le Mans | -0.25 | 2.25 | H |
| 24/02/26 | Le Mans | 1-1 (1-0) | Guingamp | 0 | 2.25 | H |
| 14/02/26 | Montpellier | 4-2 (1-1) | Le Mans | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Le Mans | 1-1 (0-0) | Stade Lavallois MFC | +0.75 | 2 | H |
| 04/02/26 | Reims | 3-0 (1-0) | Le Mans | -0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Le Havre
BBHTBTBHHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/15 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Real Oviedo | 3-2 (2-2) | Le Havre | -0.25 | 2.5 | B |
| 05/08/26 | Ipswich Town | 1-0 (0-0) | Le Havre | -0.5 | 2.75 | B |
| 31/07/26 | Stade Lavallois MFC | 1-1 (1-1) | Le Havre | - | - | H |
| 25/07/26 | Le Havre | 2-1 (0-1) | Red Star FC 93 | - | - | T |
| 17/07/26 | Le Havre | 1-2 (1-2) | Amiens | - | - | B |
| 18/05/26 | Lorient | 0-2 (0-1) | Le Havre | 0 | 2.5 | T |
| 11/05/26 | Le Havre | 0-1 (0-0) | Marseille | -0.75 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | Lille | 1-1 (1-1) | Le Havre | -1.25 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Le Havre | 4-4 (2-2) | Metz | +0.5 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Angers | 1-1 (1-1) | Le Havre | 0 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Nice | 1-1 (0-1) | Le Havre | -0.5 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Le Havre | 1-1 (1-1) | AJ Auxerre | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Paris FC | 3-2 (2-0) | Le Havre | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Le Havre | 0-0 (0-0) | Lyon | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Stade Brestois | 2-0 (1-0) | Le Havre | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Le Havre | 0-1 (0-1) | Paris Saint Germain (PSG) | -1.75 | 3.25 | B |
| 22/02/26 | Nantes | 2-0 (2-0) | Le Havre | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Le Havre | 2-1 (1-1) | Toulouse | -0.25 | 2.25 | T |
| 08/02/26 | Le Havre | 2-1 (1-1) | Strasbourg | -0.5 | 2.5 | T |
| 31/01/26 | Lens | 1-0 (1-0) | Le Havre | -1.25 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
21
Sút bóng
175
Sút cầu môn
73
Tấn công
8159
Tấn công nguy hiểm
5534
Sút ngoài cầu môn
102
Đá phạt trực tiếp
1214
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Việt vị
13
So Sánh Sức Mạnh
65 35
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T8 H4 B5T5 H4 B8
Chủ khách tương đồng
T6 H0 B2T2 H0 B6
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Le Mans (23 trận)
Ghi 1.48 bàn/trậnMất 1.65 bàn/trận
Le Havre (15 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Le Mans | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1985 | Thành lập | 1872 |
| Leon-Bollee Stade | Sân nhà | Stade Oceane |
| 16600 | Sức chứa | 16382 |
| Patrick Videira | HLV | Didier Digard |
| Le Mans | Khu vực | Le Havre |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.40 | 2.45 | 0.90 | 2.75 | 0.85 | 1.01 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.60 | 3.60 | 2.30 | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.97 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 2.50 ↓ | 3.40 ↓ | 2.50 ↑ | 0.92 ↑ | 2.75 | 0.82 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.54 | 3.35 | 2.34 | 0.94 | 2.75 | 0.88 | 1.00 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 87.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.11 ↓ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.30 | 2.40 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.07 ↓ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.85 | 2.27 | 0.88 | 3.25 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 6.62 ↑ | 1.09 ↓ | 3.32 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.54 | 3.35 | 2.34 | 0.94 | 2.75 | 0.88 | 1.00 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 209.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.07 ↓ | 10.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.48 | 3.60 | 2.28 | 0.92 | 3.00 | 0.88 | 0.99 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 36.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.04 ↓ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.65 | 3.21 | 2.31 | 0.97 | 2.75 | 0.85 | 1.05 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 38.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.11 ↓ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.52 | 3.59 | 2.37 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.97 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 2.50 ↓ | 3.33 ↓ | 2.52 ↑ | 5.85 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.30 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 2.90 ↓ | 2.45 ↑ | 1.15 ↑ | 2.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.70 | 2.30 | 0.80 | 3.00 | 0.91 | 0.99 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 57.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.76 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.54 | 3.44 | 2.46 | 0.84 | 3.00 | 0.94 | 0.93 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 30.91 ↑ | 5.54 ↑ | 1.17 ↓ | 2.82 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.52 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.30 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.05 ↓ | 0.80 ↑ | 1.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.85 | 2.20 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | 0.93 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 81.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.90 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.70 | 2.20 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.25 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.38 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Le Mans | -1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Le Havre | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).