Kết quả bóng đá trận Larne FC vs Cliftonville, 01:45 ngày 16/09/2026

Ngoại hạng Bắc Ireland · 01:45 ngày 16/09/2026
Larne FC
2 Kết thúc HT 2-0 0
Cliftonville
🟨 1 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 7 - 4
Nhiệt độ: 11℃~12℃

Diễn biến trận đấu

Larne FC Phút Cliftonville
1 - 0 ⚽13'
Matthew Lusty 2 - 0 ⚽13'
3 - 0 ⚽38'
Matthew Lusty 4 - 0 ⚽38'
HT 2-0
50'
50' McStravick L.
▲ McEneff J. ▼ 73' ⇄
▲ Leroy Millar ▼ 73' ⇄
FT 2-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 12 74
Hòa 00 00
Bại 21 36
Ghi bàn 64 2011
Mất bàn 52 1011
Điểm 36 2112

Chủ = Larne FC · Khách = Cliftonville

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Larne FC (20)Hiệp 1 / Cả trậnCliftonville (20)
5 (25%)Thắng/Thắng7 (35%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (5%)
1 (5%)Thắng/Bại0 (0%)
6 (30%)Hòa/Thắng1 (5%)
5 (25%)Hòa/Hòa0 (0%)
1 (5%)Hòa/Bại5 (25%)
0 (0%)Bại/Thắng1 (5%)
2 (10%)Bại/Bại5 (25%)

Bảng xếp hạng

Larne FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng3322746022731
Sân nhà1711513210383
Sân khách1611232812352

Cliftonville

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng33138124948475
Sân nhà178453025286
Sân khách165471923196

Đội hình

Larne FCCliftonville
1Ferguson R.3Matt Ridley4Donnelly A.6Gallagher C.9O''Neill P.11Sean Graham15Ronan Doherty23Tomas Cosgrove25Sloan D.26Bent D.30Matthew Lusty10Brian Healy12Shaun Leppard14Luke Conlan15McClelland K.16Dean McMaster17Thompson J.20Ben Quinn25A.Bannon27McStravick L.31Peter J Morrison41Joseph Sheridan

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
4
Thẻ vàng
0
1
Sút bóng
19
4
Sút cầu môn
10
0
Sút ngoài cầu môn
9
4
TL kiểm soát bóng
48%
52%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Larne FC (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Cliftonville (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Larne FC Thông tin Cliftonville
1890 Thành lập 1879
Sân nhà Solitude
6000 Sức chứa 2552
Gary Haveron HLV Jim Magilton
Khu vực Belfast
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.643.804.600.802.500.960.850.750.92
Live1.02 ↓21.00 ↑34.00 ↑0.64 ↓3.001.12 ↑1.04 ↑0.500.69 ↓
VcbetSớm1.553.254.000.622.500.72---
Live1.40 ↓3.60 ↑5.00 ↑0.63 ↑2.750.70 ↓---
Mansion88Sớm1.663.653.950.762.500.980.810.750.93
Live1.01 ↓21.00 ↑34.00 ↑0.63 ↓3.001.02 ↑0.95 ↑0.500.70 ↓
InterwettenSớm1.604.004.800.752.500.900.650.501.05
Live1.02 ↓16.00 ↑75.00 ↑1.40 ↑3.500.50 ↓1.30 ↑1.500.50 ↓
12betSớm1.663.653.950.762.500.980.810.750.93
Live1.45 ↓4.20 ↑5.20 ↑0.65 ↓2.501.12 ↑0.51 ↓0.751.33 ↑
CrownSớm1.633.553.950.752.500.950.820.750.88
Live1.44 ↓4.00 ↑4.85 ↑0.77 ↑2.750.93 ↓0.78 ↓1.000.92 ↑
LadbrokesSớm1.653.704.200.752.500.95---
Live1.01 ↓17.00 ↑41.00 ↑0.30 ↓2.502.00 ↑---
18BetSớm1.583.704.400.702.500.830.720.750.80
Live1.01 ↓21.00 ↑34.00 ↑0.65 ↓3.001.03 ↑0.97 ↑0.500.69 ↓
1xBetSớm1.623.954.610.772.500.931.701.500.40
Live1.02 ↓21.00 ↑34.00 ↑0.75 ↓3.001.08 ↑1.06 ↓0.500.76 ↑
Bet 365Sớm1.653.604.200.802.501.000.880.750.93
Live1.01 ↓21.00 ↑34.00 ↑0.70 ↓3.001.10 ↑1.03 ↑0.500.78 ↓
SbobetSớm---0.792.500.950.890.750.85
Live---0.77 ↓2.500.99 ↑0.67 ↓0.751.09 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.