Kết quả bóng đá trận Lanzarote vs Arenas Club de Getxo, 01:00 ngày 07/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 07/08/2026
Lanzarote 1 Kết thúc HT 1-0 2
Arenas Club de Getxo
🟨 4 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Lanzarote | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 24' | |
| HT 1-0 | ||
| 80' | ⚽ 1 - 1 Julen Lartitegi | |
| 88' | ⚽ 1 - 2 Inaki Telletxea | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 11 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 9 | 22 |
| Điểm | 4 | 1 | 14 | 6 |
Chủ = Lanzarote · Khách = Arenas Club de Getxo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lanzarote | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (26%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 7 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 4 (11%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 5 (14%) | Bại/Bại | 4 (44%) |
Thành tích gần đây — Lanzarote
HHHHHTBTHH
Thắng 2 (20%)Hòa 7 (70%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 9/7 (10 trận) Châu Á: 2/7/1 T/X: 7/3/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Lanzarote | 0-0 (0-0) | Real Union Tenerife | - | - | H |
| 03/05/26 | CF San Bartolome | 1-1 (1-0) | Lanzarote | - | - | H |
| 25/04/26 | UD Tamaraceite | 1-1 (1-0) | Lanzarote | - | - | H |
| 19/04/26 | Lanzarote | 1-1 (1-1) | UD San Fernando | - | - | H |
| 11/04/26 | Herbania | 0-0 (0-0) | Lanzarote | - | - | H |
| 02/04/26 | Lanzarote | 3-1 (3-0) | Arucas CF | +1 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | Las Palmas C | 2-0 (1-0) | Lanzarote | - | - | B |
| 22/03/26 | Lanzarote | 2-0 (0-0) | Villa Santa Brigida | - | - | T |
| 14/03/26 | Panaderia Pulido | 1-1 (0-1) | Lanzarote | - | - | H |
| 08/03/26 | Lanzarote | 0-0 (0-0) | CD Union Sur Yaiza | - | - | H |
| 28/02/26 | Telde | 2-1 (0-1) | Lanzarote | - | - | B |
| 22/02/26 | Lanzarote | 1-1 (0-0) | CD San Miguel | - | - | H |
| 15/02/26 | Marino | 1-1 (0-0) | Lanzarote | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Lanzarote | 0-1 (0-1) | CD Atletico Paso | - | - | B |
| 01/02/26 | CD Mensajero | 3-0 (1-0) | Lanzarote | - | - | B |
| 25/01/26 | Lanzarote | 1-0 (1-0) | Tenisca | - | - | T |
| 18/01/26 | Tenerife C | 2-0 (0-0) | Lanzarote | 0 | 2.25 | B |
| 15/01/26 | UD San Fernando | 2-0 (2-0) | Lanzarote | -0.5 | 2.25 | B |
| 10/01/26 | Real Union Tenerife | 1-0 (0-0) | Lanzarote | +0.75 | 2.25 | B |
| 04/01/26 | Lanzarote | 3-0 (1-0) | CF San Bartolome | +1.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Arenas Club de Getxo
TBTHHBTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/19 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | SD Amorebieta | 1-5 (1-3) | Arenas Club de Getxo | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Eibar | 5-0 (4-0) | Arenas Club de Getxo | -1.25 | 3 | B |
| 23/05/26 | Arenas Club de Getxo | 1-0 (1-0) | Zamora CF | -0.25 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | Real Madrid Castilla | 3-3 (2-2) | Arenas Club de Getxo | -1.25 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | Arenas Club de Getxo | 1-1 (0-0) | Racing de Ferrol | 0 | 2 | H |
| 02/05/26 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (0-1) | Arenas Club de Getxo | -0.5 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Arenas Club de Getxo | 2-0 (0-0) | Merida AD | 0 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Tenerife | 2-0 (1-0) | Arenas Club de Getxo | -1.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Arenas Club de Getxo | 0-5 (0-2) | Celta vigo b | 0 | 2.25 | B |
| 09/04/26 | Arenas Club de Getxo | 1-0 (0-0) | Pontevedra | -0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | CD Arenteiro | 1-2 (0-0) | Arenas Club de Getxo | -0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Arenas Club de Getxo | 3-2 (1-0) | Real Aviles | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | CD Lugo | 1-1 (1-1) | Arenas Club de Getxo | -0.75 | 2 | H |
| 08/03/26 | Athletic Bilbao B | 1-1 (0-0) | Arenas Club de Getxo | -0.75 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Arenas Club de Getxo | 2-1 (2-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2 | T |
| 22/02/26 | Unionistas de Salamanca | 2-0 (1-0) | Arenas Club de Getxo | -0.5 | 2 | B |
| 14/02/26 | Arenas Club de Getxo | 0-1 (0-0) | Ponferradina | 0 | 2 | B |
| 08/02/26 | CD Guadalajara | 1-0 (0-0) | Arenas Club de Getxo | -0.25 | 1.75 | B |
| 01/02/26 | Arenas Club de Getxo | 2-1 (1-0) | Ourense CF | +0.25 | 2 | T |
| 24/01/26 | Osasuna B | 2-3 (1-2) | Arenas Club de Getxo | 0 | 1.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Thẻ vàng
41
Sút bóng
314
Sút cầu môn
15
Tấn công
73131
Tấn công nguy hiểm
2075
Sút ngoài cầu môn
29
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lanzarote (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Arenas Club de Getxo (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lanzarote | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1970 | Thành lập | 1909 |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.80 | 3.50 | 1.62 | 1.02 | 2.75 | 0.82 | 1.02 | -0.75 | 0.82 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 3.00 ↑ | 0.00 | 0.14 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 9.00 | 4.60 | 1.30 | 0.85 | 2.75 | 0.82 | 0.78 | -1.50 | 0.93 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.29 ↓ | 4.00 ↑ | 2.00 ↑ | 2.50 | 0.34 ↓ | 0.42 ↓ | -0.25 | 1.63 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 6.10 | 3.97 | 1.41 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 1.01 | -1.00 | 0.69 |
| Live | 7.30 ↑ | 1.27 ↓ | 4.40 ↑ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.88 ↑ | 0.00 | 0.23 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 9.40 | 4.70 | 1.31 | 0.68 | 2.50 | 1.06 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 16.70 ↑ | 1.01 ↓ | 5.76 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 6.60 | 4.11 | 1.32 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.93 | -1.25 | 0.83 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.29 ↓ | 4.19 ↑ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.88 ↑ | 0.00 | 0.23 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 5.55 | 3.86 | 1.52 | 0.86 | 2.50 | 0.94 | 0.90 | -1.00 | 0.92 |
| Live | 6.55 ↑ | 4.19 ↑ | 1.38 ↓ | 3.84 ↑ | 2.75 | 0.10 ↓ | 2.56 ↑ | 0.00 | 0.21 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 8.50 | 4.20 | 1.33 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↓ | 3.90 ↓ | 1.53 ↑ | 2.00 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 8.25 | 4.30 | 1.36 | 0.80 | 2.75 | 0.91 | 0.95 | -1.25 | 0.76 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.62 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 2.98 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.55 | 4.66 | 1.36 | 0.89 | 2.75 | 0.81 | 0.91 | -1.25 | 0.81 |
| Live | 4.19 ↓ | 4.07 ↓ | 1.59 ↑ | 0.86 ↓ | 2.50 | 0.88 ↑ | 0.99 ↑ | -0.75 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 8.50 | 4.33 | 1.32 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 0.73 ↑ | 1.50 | 0.93 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 8.35 | 4.20 | 1.34 | 0.70 | 2.50 | 1.10 | 0.83 | -1.50 | 0.98 |
| Live | 75.00 ↑ | 12.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.81 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 2.89 ↑ | 0.00 | 0.23 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 8.00 | 4.20 | 1.33 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.83 | -1.50 | 0.98 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 3.00 ↑ | 0.00 | 0.23 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 8.00 | 4.20 | 1.33 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 33.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.