Kết quả bóng đá trận KS Energetyk ROW vs Gawin Sleza Wroclaw, 22:00 ngày 10/10/2026
III Liga (Ba Lan) · 22:00 ngày 10/10/2026
KS Energetyk ROW 2 Kết thúc HT 1-1 1
Gawin Sleza Wroclaw
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Nhiệt độ: 15°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 18 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 18 | 20 |
| Điểm | 6 | 3 | 15 | 10 |
Chủ = KS Energetyk ROW · Khách = Gawin Sleza Wroclaw
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| KS Energetyk ROW | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (36%) | Thắng/Thắng | 7 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 6 (19%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 5 (16%) |
| 3 (27%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 8 (25%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
KS Energetyk ROW (15 trận)
Ghi 2.73 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Gawin Sleza Wroclaw (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| KS Energetyk ROW | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Stadion Miejski we Wroclawiu | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Poland | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 4.00 | 4.40 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.50 ↓ | 4.30 ↑ | 4.90 ↑ | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↓ | 4.00 | 4.60 ↑ | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.56 | 3.90 | 4.20 | 0.76 | 3.25 | 0.76 | 0.84 | 1.00 | 0.69 |
| Live | 1.55 ↓ | 4.20 ↑ | 4.70 ↑ | 0.82 ↑ | 3.25 | 0.82 ↑ | 0.85 ↑ | 1.00 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.56 | 4.10 | 4.49 | 0.83 | 3.25 | 0.83 | 1.17 | 1.25 | 0.58 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.30 ↑ | 59.00 ↑ | 5.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.80 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.83 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| KS Energetyk ROW | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Gawin Sleza Wroclaw | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).