Kết quả bóng đá trận Krsko Posavlje vs Tabor Sezana, 22:30 ngày 23/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 22:30 ngày 23/08/2026
Krsko Posavlje 0 Kết thúc HT 0-5 6
Tabor Sezana
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 4
Địa điểm: Matija Gubec Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Krsko Posavlje | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 | |
| 23' | ⚽ 0 - 2 | |
| 30' | ⚽ 0 - 3 | |
| 33' | ⚽ 0 - 4 | |
| 35' | ||
| 38' | ||
| 40' | ⚽ 0 - 5 | |
| HT 0-5 | ||
| 54' | ||
| 74' | ⚽ 0 - 6 | |
| 86' | ||
| FT 0-6 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 6 | 19 |
| Mất bàn | 9 | 0 | 25 | 5 |
| Điểm | 1 | 7 | 5 | 23 |
Chủ = Krsko Posavlje · Khách = Tabor Sezana
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Krsko Posavlje | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 4 (67%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 2 (29%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Krsko Posavlje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 8 | 5 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 7 | 4 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 12 | - | - |
Tabor Sezana
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 0 | 12 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 6 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 0 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Krsko Posavlje 1 (33%)Hòa 0 (0%)Tabor Sezana 2 (67%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 31/08/25 | Krsko Posavlje | 0-2 (0-1) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 09/02/19 | Tabor Sezana | 1-3 (1-1) | Krsko Posavlje | - | - | T |
Thành tích gần đây — Krsko Posavlje
HTBTBBBHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/22 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | NK Jesenice | 1-1 (1-0) | Krsko Posavlje | 0 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | Krsko Posavlje | 2-1 (2-0) | NK Primorje | - | - | T |
| 11/07/26 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | - | - | B |
| 23/05/26 | Krsko Posavlje | 2-0 (1-0) | ND Gorica | - | - | T |
| 16/05/26 | Dravinja | 2-1 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 10/05/26 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | - | - | B |
| 07/05/26 | NK Rudar Velenje | 3-0 (1-0) | Krsko Posavlje | -1 | 2.75 | B |
| 30/04/26 | Krsko Posavlje | 1-1 (0-0) | NK Svoboda Ljubljana | -0.25 | 2.75 | H |
| 24/04/26 | Triglav Gorenjska | 4-0 (1-0) | Krsko Posavlje | -2.25 | 3.5 | B |
| 18/04/26 | Krsko Posavlje | 1-2 (1-0) | NK Brinje Grosuplje | - | - | B |
| 10/04/26 | ND Beltinci | 1-1 (0-1) | Krsko Posavlje | -1.75 | 3 | H |
| 04/04/26 | Krsko Posavlje | 1-0 (0-0) | NK Bilje | - | - | T |
| 28/03/26 | NK Nafta | 4-1 (0-1) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 21/03/26 | Krsko Posavlje | 2-2 (1-1) | Bistrica | - | - | H |
| 14/03/26 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 08/03/26 | Krsko Posavlje | 1-1 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 01/03/26 | NK Jesenice | 1-0 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 25/01/26 | Krsko Posavlje | 0-3 (0-0) | Dafuji cloth MTE | -1.25 | 3.25 | B |
| 22/11/25 | MNK FC Ljubljana | 1-0 (0-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 15/11/25 | ND Gorica | 1-2 (1-0) | Krsko Posavlje | -0.75 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Tabor Sezana
TTTTBBBBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | - | - | T |
| 08/08/26 | NK Jesenice | 0-3 (0-2) | Tabor Sezana | - | - | T |
| 11/07/26 | NK Brinje Grosuplje | 1-2 (0-1) | Tabor Sezana | - | - | T |
| 23/05/26 | Tabor Sezana | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 17/05/26 | NK Svoboda Ljubljana | 5-1 (1-0) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 10/05/26 | Tabor Sezana | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 06/05/26 | NK Brinje Grosuplje | 2-1 (2-0) | Tabor Sezana | -0.75 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Tabor Sezana | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 26/04/26 | NK Bilje | 2-1 (0-1) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 18/04/26 | Tabor Sezana | 0-2 (0-2) | NK Nafta | - | - | B |
| 12/04/26 | Bistrica | 2-1 (0-0) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 03/04/26 | MNK FC Ljubljana | 2-3 (2-0) | Tabor Sezana | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Tabor Sezana | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | NK Jesenice | 2-2 (1-2) | Tabor Sezana | - | - | H |
| 14/03/26 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Krsko Posavlje | - | - | T |
| 07/03/26 | ND Gorica | 0-0 (0-0) | Tabor Sezana | - | - | H |
| 01/03/26 | Tabor Sezana | 2-0 (2-0) | Dravinja | - | - | T |
| 21/11/25 | Krka | 0-3 (0-0) | Tabor Sezana | +0.25 | 2.5 | T |
| 16/11/25 | NK Rudar Velenje | 5-1 (3-1) | Tabor Sezana | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/11/25 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | NK Svoboda Ljubljana | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
31
Sút bóng
918
Sút cầu môn
215
Tấn công
10776
Tấn công nguy hiểm
5447
Sút ngoài cầu môn
73
Đá phạt trực tiếp
1916
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
Phạm lỗi
1617
Việt vị
02
Quả ném biên
1614
So Sánh Sức Mạnh
38 62
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B2T2 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Krsko Posavlje (8 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 3.13 bàn/trận
Tabor Sezana (10 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 0.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 6 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Krsko Posavlje (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Krsko Posavlje | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1922 | Thành lập | |
| Matija Gubec Stadium | Sân nhà | |
| 6200 | Sức chứa | 0 |
| Stipe Balajic | HLV | |
| Krsko | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 23.00 | 13.00 | 1.04 | 0.83 | 4.00 | 0.94 | 0.87 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.04 | 3.00 ↑ | 6.50 | 0.14 ↓ | 1.80 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 7.00 | 4.20 | 1.22 | 0.70 | 3.00 | 0.63 | 0.64 | -1.25 | 0.69 |
| Live | 17.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.05 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 6.80 | 4.05 | 1.38 | 0.94 | 2.75 | 0.86 | 0.91 | -1.25 | 0.89 |
| Live | 60.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.02 ↓ | 2.04 ↑ | 6.50 | 0.29 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 5.25 | 3.85 | 1.57 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 35.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.75 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 5.20 | 3.60 | 1.46 | 0.55 | 2.50 | 1.19 | - | - | - |
| Live | 90.70 ↑ | 18.51 ↑ | 1.02 ↓ | 1.31 ↑ | 6.50 | 0.52 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 6.10 | 4.30 | 1.38 | 0.94 | 2.75 | 0.86 | 0.93 | -1.25 | 0.89 |
| Live | 60.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.43 ↑ | 6.50 | 0.21 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 6.70 | 4.22 | 1.36 | 0.96 | 2.75 | 0.86 | 0.90 | -1.25 | 0.94 |
| Live | 40.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.63 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 6.70 | 4.08 | 1.38 | 0.77 | 2.50 | 0.97 | 0.83 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.22 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 1.58 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 8.00 | 5.00 | 1.28 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 34.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.25 | 3.60 | 1.49 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.71 | -1.00 | 0.81 |
| Live | 49.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.81 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | 1.58 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.39 | 3.65 | 1.60 | 0.97 | 2.50 | 0.75 | 0.93 | -0.75 | 0.78 |
| Live | 14.47 ↑ | 5.92 ↑ | 1.15 ↓ | 2.36 ↑ | 6.50 | 0.28 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 8.50 | 5.00 | 1.27 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.00 ↑ | 6.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.09 | 3.80 | 1.55 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.01 | -0.75 | 0.73 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 2.96 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 1.70 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 8.50 | 4.75 | 1.27 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.83 | -1.00 | 0.98 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 7.00 | 3.90 | 1.40 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.90 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Krsko Posavlje | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Tabor Sezana | +1 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).