Kết quả bóng đá trận Krsko Posavlje vs Jadran Dekani, 22:00 ngày 29/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 22:00 ngày 29/08/2026
Krsko Posavlje 0 Kết thúc HT 0-0 0
Jadran Dekani
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Địa điểm: Matija Gubec Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Krsko Posavlje | Phút | |
| 41' | ||
| HT 0-0 | ||
| 51' | ||
| 68' | ||
| 85' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Hòa | 2 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 1 | 0 | 4 | 6 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 22 | 12 |
| Điểm | 2 | 2 | 5 | 9 |
Chủ = Krsko Posavlje · Khách = Jadran Dekani
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Krsko Posavlje | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 1 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 5 (50%) |
Bảng xếp hạng
Krsko Posavlje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 8 | 5 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 7 | 4 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 14 | - | - |
Jadran Dekani
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Krsko Posavlje 4 (36%)Hòa 4 (36%)Jadran Dekani 3 (27%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 4 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/26 | Krsko Posavlje | 1-1 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 23/08/25 | Jadran Dekani | 1-2 (0-1) | Krsko Posavlje | - | - | T |
| 02/04/23 | Krsko Posavlje | 1-2 (0-1) | Jadran Dekani | - | - | B |
| 17/09/22 | Jadran Dekani | 1-0 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 14/05/22 | Jadran Dekani | 1-0 (0-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 30/10/21 | Krsko Posavlje | 2-1 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | T |
| 15/05/21 | Krsko Posavlje | 1-1 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 29/08/20 | Krsko Posavlje | 0-0 (0-0) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 23/11/19 | Jadran Dekani | 1-1 (0-1) | Krsko Posavlje | - | - | H |
| 17/08/19 | Krsko Posavlje | 3-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | T |
| 28/01/18 | Krsko Posavlje | 5-0 (4-0) | Jadran Dekani | - | - | T |
Thành tích gần đây — Krsko Posavlje
BHTBTBBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/26 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Krsko Posavlje | 0-6 (0-5) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 14/08/26 | NK Jesenice | 1-1 (1-0) | Krsko Posavlje | 0 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | Krsko Posavlje | 2-1 (2-0) | NK Primorje | - | - | T |
| 11/07/26 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | - | - | B |
| 23/05/26 | Krsko Posavlje | 2-0 (1-0) | ND Gorica | - | - | T |
| 16/05/26 | Dravinja | 2-1 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 10/05/26 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | - | - | B |
| 07/05/26 | NK Rudar Velenje | 3-0 (1-0) | Krsko Posavlje | -1 | 2.75 | B |
| 30/04/26 | Krsko Posavlje | 1-1 (0-0) | NK Svoboda Ljubljana | -0.25 | 2.75 | H |
| 24/04/26 | Triglav Gorenjska | 4-0 (1-0) | Krsko Posavlje | -2.25 | 3.5 | B |
| 18/04/26 | Krsko Posavlje | 1-2 (1-0) | NK Brinje Grosuplje | - | - | B |
| 10/04/26 | ND Beltinci | 1-1 (0-1) | Krsko Posavlje | -1.75 | 3 | H |
| 04/04/26 | Krsko Posavlje | 1-0 (0-0) | NK Bilje | - | - | T |
| 28/03/26 | NK Nafta | 4-1 (0-1) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 21/03/26 | Krsko Posavlje | 2-2 (1-1) | Bistrica | - | - | H |
| 14/03/26 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 08/03/26 | Krsko Posavlje | 1-1 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 01/03/26 | NK Jesenice | 1-0 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
| 25/01/26 | Krsko Posavlje | 0-3 (0-0) | Dafuji cloth MTE | -1.25 | 3.25 | B |
| 22/11/25 | MNK FC Ljubljana | 1-0 (0-0) | Krsko Posavlje | - | - | B |
Thành tích gần đây — Jadran Dekani
BBTBBBTHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Jadran Dekani | 0-2 (0-1) | NK Jesenice | - | - | B |
| 16/08/26 | NK Primorje | 1-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | B |
| 08/08/26 | Jadran Dekani | 3-0 (2-0) | NK Svoboda Ljubljana | - | - | T |
| 17/07/26 | Rijeka | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | B |
| 08/07/26 | Jadran Dekani | 0-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | - | - | B |
| 02/07/26 | Jadran Dekani | 0-4 (0-3) | Arges | -2.25 | 4 | B |
| 23/05/26 | Jadran Dekani | 4-3 (1-3) | Krka | - | - | T |
| 15/05/26 | NK Rudar Velenje | 2-2 (1-1) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 10/05/26 | Jadran Dekani | 5-1 (4-1) | NK Svoboda Ljubljana | - | - | T |
| 06/05/26 | Triglav Gorenjska | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | -1.75 | 3 | B |
| 29/04/26 | Jadran Dekani | 1-1 (0-1) | NK Brinje Grosuplje | -1 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | ND Beltinci | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | B |
| 18/04/26 | Jadran Dekani | 2-2 (2-2) | NK Bilje | - | - | H |
| 11/04/26 | NK Nafta | 3-0 (0-0) | Jadran Dekani | - | - | B |
| 03/04/26 | Jadran Dekani | 1-0 (0-0) | Bistrica | 0 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Tabor Sezana | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | -0.5 | 2.25 | B |
| 20/03/26 | MNK FC Ljubljana | 2-2 (0-1) | Jadran Dekani | -0.5 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Jadran Dekani | 3-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | T |
| 08/03/26 | Krsko Posavlje | 1-1 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 04/03/26 | Jadran Dekani | 2-2 (0-1) | Radomlje | -1.75 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
22
Sút bóng
810
Sút cầu môn
44
Tấn công
112140
Tấn công nguy hiểm
4474
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T4 H4 B3T3 H4 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B1T1 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Krsko Posavlje (7 trận)
Ghi 0.57 bàn/trậnMất 3.14 bàn/trận
Jadran Dekani (15 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Krsko Posavlje (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Krsko Posavlje | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1922 | Thành lập | |
| Matija Gubec Stadium | Sân nhà | |
| 6200 | Sức chứa | 0 |
| Stipe Balajic | HLV | Alen Sculac |
| Krsko | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.00 | 3.60 | 1.76 | 0.94 | 2.75 | 0.77 | 0.97 | -0.50 | 0.74 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 6.50 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.70 | 3.20 | 1.62 | 0.73 | 2.75 | 0.61 | 0.75 | -0.50 | 0.59 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.06 ↓ | 7.00 ↑ | 2.05 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.12 | 3.49 | 1.69 | 0.95 | 2.75 | 0.75 | 0.77 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.09 ↓ | 7.10 ↑ | 3.33 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.60 | 3.50 | 1.83 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.09 ↓ | 10.00 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.45 | 3.35 | 1.80 | 0.74 | 2.50 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 3.50 ↑ | 3.40 ↑ | 1.80 | 0.76 ↑ | 2.50 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.89 | 3.24 | 1.71 | 0.91 | 2.50 | 0.79 | 0.72 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.15 ↓ | 5.90 ↑ | 2.77 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.66 | 3.46 | 1.79 | 0.97 | 2.75 | 0.77 | 0.95 | -0.50 | 0.79 |
| Live | 3.66 | 3.42 ↓ | 1.81 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.94 ↑ | 0.93 ↓ | -0.50 | 0.81 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 1.17 ↓ | 6.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.76 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.81 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.07 ↓ | 9.50 ↑ | 5.24 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 8.49 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.60 | 3.40 | 1.82 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.82 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.90 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 1.13 | -0.25 | 0.64 |
| Live | 17.90 ↑ | 1.06 ↓ | 15.20 ↑ | 3.56 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.60 | 3.60 | 1.80 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.98 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 5.80 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.