Kết quả bóng đá trận Kozarmisleny SE vs Szeged Csanad, 22:30 ngày 22/08/2026
NB Ⅱ (Hungary) · 22:30 ngày 22/08/2026
Kozarmisleny SE 1 Kết thúc HT 1-0 2
Szeged Csanad
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Kozarmisleny SE | Phút | |
| Patrik Szucs 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| Krisztian Kirchner | 27' | |
| HT 1-0 | ||
| 54' | Patrik Posztobanyi | |
| 63' | ⚽ 1 - 1 Vago Levente Martin | |
| Balazs Zamostny | 66' | |
| 66' | Viktor Vekony | |
| 76' | ⚽ 1 - 2 Viktor Haragos | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 12 | 11 |
| Mất bàn | 7 | 3 | 20 | 12 |
| Điểm | 0 | 4 | 9 | 9 |
Chủ = Kozarmisleny SE · Khách = Szeged Csanad
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kozarmisleny SE | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 1 (10%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (20%) |
| 7 (41%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Bảng xếp hạng
Kozarmisleny SE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 15 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 14 |
| Sân khách | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 13 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 13 | - | - |
Szeged Csanad
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 15 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Kozarmisleny SE 2 (18%)Hòa 4 (36%)Szeged Csanad 5 (45%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 4 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 2 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/03/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Szeged Csanad | 0 | 2.25 | T |
| 25/08/25 | Szeged Csanad | 1-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 16/02/25 | Szeged Csanad | 2-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 05/08/24 | Kozarmisleny SE | 0-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | H |
| 10/03/24 | Szeged Csanad | 2-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 03/09/23 | Kozarmisleny SE | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | H |
| 16/04/23 | Kozarmisleny SE | 3-2 (2-0) | Szeged Csanad | - | - | T |
| 22/10/22 | Szeged Csanad | 1-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 12/04/17 | Kozarmisleny SE | 1-3 (0-1) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 18/09/16 | Szeged Csanad | 0-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
| 10/08/13 | Szeged Csanad | 1-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
Thành tích gần đây — Kozarmisleny SE
BBBBBTTTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/18 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Kazincbarcika | 2-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 09/08/26 | Csakvari TK | 2-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 01/08/26 | Gyirmot SE | 2-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 26/07/26 | videoton FC fehervar | 4-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 18/07/26 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 11/07/26 | Paksi SE Honlapja | 0-3 (0-2) | Kozarmisleny SE | -1.5 | 3.5 | T |
| 08/07/26 | Kozarmisleny SE | 4-2 (0-0) | PEAC FC | - | - | T |
| 08/07/26 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-2) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 04/07/26 | Pecsi MFC | 1-1 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
| 27/06/26 | Kaposvar | 2-3 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 17/05/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (0-1) | KARCAG SE | - | - | T |
| 11/05/26 | Bekescsaba | 1-2 (0-1) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 03/05/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 26/04/26 | Csakvari TK | 0-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 19/04/26 | Kozarmisleny SE | 1-1 (1-1) | FC Ajka | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Budapest Honved | 1-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 05/04/26 | Kozarmisleny SE | 1-0 (0-0) | Dafuji cloth MTE | - | - | T |
| 22/03/26 | Fehervar Videoton | 1-1 (1-1) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
| 14/03/26 | Kozarmisleny SE | 0-3 (0-2) | BVSC Zuglo | - | - | B |
| 08/03/26 | Vasas | 6-0 (3-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
Thành tích gần đây — Szeged Csanad
BBHBBHBTHB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/12 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Szeged Csanad | 0-1 (0-0) | Gyirmot SE | - | - | B |
| 08/08/26 | videoton FC fehervar | 1-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 26/07/26 | Duna-Tisza | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | H |
| 11/07/26 | SOROKSAR | 3-2 (0-2) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 08/07/26 | Backa Topola | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 27/06/26 | Szeged Csanad | 2-2 (0-1) | Csakvari TK | - | - | H |
| 17/05/26 | Szeged Csanad | 0-1 (0-0) | Csakvari TK | - | - | B |
| 10/05/26 | FC Ajka | 0-3 (0-1) | Szeged Csanad | - | - | T |
| 03/05/26 | Szeged Csanad | 0-0 (0-0) | Budapest Honved | - | - | H |
| 26/04/26 | Dafuji cloth MTE | 2-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 19/04/26 | Szeged Csanad | 0-3 (0-2) | Fehervar Videoton | 0 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | BVSC Zuglo | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | H |
| 05/04/26 | Szeged Csanad | 0-4 (0-1) | Vasas | - | - | B |
| 22/03/26 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | T |
| 14/03/26 | SOROKSAR | 0-1 (0-1) | Szeged Csanad | - | - | T |
| 08/03/26 | Szeged Csanad | 1-2 (0-1) | Mezokovesd Zsory | - | - | B |
| 01/03/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Szeged Csanad | 0 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Szeged Csanad | 1-1 (0-1) | Duna-Tisza | - | - | H |
| 15/02/26 | KARCAG SE | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 08/02/26 | Szeged Csanad | 1-1 (0-0) | Bekescsaba | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
48
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
22
Sút bóng
511
Sút cầu môn
25
Tấn công
8673
Tấn công nguy hiểm
52101
Sút ngoài cầu môn
36
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T2 H4 B5T5 H4 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B1T1 H2 B2
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kozarmisleny SE (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Szeged Csanad (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kozarmisleny SE | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.10 | 2.27 | 1.03 | 2.25 | 0.76 | 1.03 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.10 | 2.21 ↓ | 1.01 ↓ | 2.25 | 0.76 | 0.91 ↓ | -0.25 | 0.82 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 2.75 | 2.25 | 0.74 | 2.25 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↑ | 2.80 ↑ | 2.00 ↓ | 0.71 ↓ | 2.25 | 0.63 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 3.20 | 2.45 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 3.15 ↑ | 3.00 ↓ | 2.25 ↓ | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.31 | 0.90 | 2.25 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 2.95 ↑ | 2.90 ↓ | 2.15 ↓ | 0.92 ↑ | 2.25 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.75 | 2.92 | 2.43 | 0.99 | 2.25 | 0.75 | 1.02 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 2.99 ↑ | 2.95 ↑ | 2.25 ↓ | 0.98 ↓ | 2.25 | 0.76 ↑ | 0.81 ↓ | -0.25 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 3.00 | 2.25 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.90 | 3.00 | 2.25 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.05 | 2.30 | 0.90 | 2.25 | 0.64 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.15 ↑ | 2.20 ↓ | 0.88 ↓ | 2.25 | 0.73 ↑ | 0.79 ↓ | -0.25 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.76 | 2.97 | 2.46 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 1.00 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 3.17 ↑ | 3.20 ↑ | 2.10 ↓ | 0.92 ↓ | 2.25 | 0.84 ↑ | 0.93 ↓ | -0.25 | 0.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.90 | 2.95 | 2.25 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.90 | 2.95 | 2.25 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.81 | 3.10 | 2.37 | 1.30 | 2.50 | 0.60 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 3.23 ↑ | 3.13 ↑ | 2.12 ↓ | 0.87 ↓ | 2.25 | 0.81 ↑ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.10 | 2.35 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 1.05 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 2.75 | 3.10 | 2.35 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 1.05 | 0.00 | 0.75 | |
| William Hill | Sớm | 3.20 | 2.90 | 2.10 | 1.15 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↓ | 2.90 | 2.15 ↑ | 1.15 | 2.50 | 0.60 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Kozarmisleny SE | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Szeged Csanad | 0 | 0 | 2 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).