Kết quả bóng đá trận Kozakken Boys vs IJsselmeervogels, 20:00 ngày 15/08/2026
Ligue 3 (Hà Lan) · 20:00 ngày 15/08/2026
Kozakken Boys 1 Kết thúc HT 1-0 2
IJsselmeervogels
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Kozakken Boys | Phút | |
| Damian Timan(Assists:Grad Damen) 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| HT 1-0 | ||
| 64' | ⚽ 1 - 1 Matthijs Hardijk | |
| 80' | Quiermo Dumay | |
| 90' | ⚽ 1 - 2 Robin Schulte(Assists:Arantis Roep) | |
| Gwaeron Stout | 90+1' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 8 | 3 | 18 | 26 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 15 | 15 |
| Điểm | 7 | 4 | 16 | 19 |
Chủ = Kozakken Boys · Khách = IJsselmeervogels
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kozakken Boys | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (17%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (33%) | Bại/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Bảng xếp hạng
Kozakken Boys
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 7 | 4 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 1 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | - | - |
IJsselmeervogels
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 13 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 21 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Kozakken Boys 6 (46%)Hòa 1 (8%)IJsselmeervogels 6 (46%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/02/26 | IJsselmeervogels | 0-2 (0-2) | Kozakken Boys | - | - | T |
| 16/08/25 | Kozakken Boys | 4-3 (0-2) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 08/04/23 | IJsselmeervogels | 2-1 (0-0) | Kozakken Boys | - | - | B |
| 15/10/22 | Kozakken Boys | 1-4 (1-2) | IJsselmeervogels | - | - | B |
| 23/04/22 | IJsselmeervogels | 4-0 (3-0) | Kozakken Boys | - | - | B |
| 05/03/22 | Kozakken Boys | 2-1 (1-0) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 19/09/20 | Kozakken Boys | 4-1 (1-1) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 15/02/20 | IJsselmeervogels | 0-0 (0-0) | Kozakken Boys | - | - | H |
| 16/11/19 | Kozakken Boys | 1-3 (1-2) | IJsselmeervogels | - | - | B |
| 09/03/19 | Kozakken Boys | 5-0 (2-0) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 03/11/18 | IJsselmeervogels | 3-0 (0-0) | Kozakken Boys | - | - | B |
| 12/05/18 | Kozakken Boys | 1-0 (1-0) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 26/08/17 | IJsselmeervogels | 1-0 (0-0) | Kozakken Boys | - | - | B |
Thành tích gần đây — Kozakken Boys
HBHTTHTBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/17 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/07/26 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKC Waalwijk | - | - | H |
| 23/05/26 | Kozakken Boys | 1-2 (0-2) | Quick Boys | - | - | B |
| 16/05/26 | HHC Hardenberg | 3-3 (0-1) | Kozakken Boys | - | - | H |
| 09/05/26 | Kozakken Boys | 3-1 (1-0) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 25/04/26 | Excelsior Maassluis | 1-2 (0-0) | Kozakken Boys | 0 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKAV Volendam | +0.75 | 3 | H |
| 11/04/26 | HSV Hoek | 1-2 (1-0) | Kozakken Boys | -0.5 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Kozakken Boys | 1-4 (0-3) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | - | - | B |
| 21/03/26 | Spakenburg | 3-4 (3-1) | Kozakken Boys | - | - | T |
| 14/03/26 | Kozakken Boys | 3-2 (0-0) | Koninklijke HFC | - | - | T |
| 07/03/26 | Katwijk | 2-1 (0-1) | Kozakken Boys | - | - | B |
| 28/02/26 | Kozakken Boys | 0-2 (0-1) | De Treffers | - | - | B |
| 21/02/26 | Rijnsburgse Boys | 1-0 (0-0) | Kozakken Boys | - | - | B |
| 14/02/26 | IJsselmeervogels | 0-2 (0-2) | Kozakken Boys | - | - | T |
| 07/02/26 | Kozakken Boys | 1-0 (0-0) | Barendrecht | - | - | T |
| 31/01/26 | Almere City Youth | 3-1 (1-0) | Kozakken Boys | - | - | B |
| 24/01/26 | Kozakken Boys | 1-3 (1-1) | AFC Amsterdam | - | - | B |
| 17/01/26 | Kozakken Boys | 0-2 (0-1) | ACV Assen | - | - | B |
| 10/01/26 | Den Bosch | 4-1 (1-1) | Kozakken Boys | - | - | B |
| 13/12/25 | Quick Boys | 1-1 (1-1) | Kozakken Boys | - | - | H |
Thành tích gần đây — IJsselmeervogels
TBTBTTTTBH
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 30/19 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | IJsselmeervogels | 10-3 (6-2) | EVV | - | - | T |
| 01/08/26 | IJsselmeervogels | 1-7 (0-2) | AZ Alkmaar (Youth) | - | - | B |
| 13/06/26 | IJsselmeervogels | 1-0 (1-0) | Excelsior Maassluis | - | - | T |
| 11/06/26 | Excelsior Maassluis | 2-1 (1-0) | IJsselmeervogels | - | - | B |
| 06/06/26 | IJsselmeervogels | 1-0 (0-0) | ADO '20 | - | - | T |
| 04/06/26 | ADO '20 | 0-7 (0-2) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 30/05/26 | IJsselmeervogels | 2-1 (1-0) | Sparta Nijkerk | - | - | T |
| 28/05/26 | Sparta Nijkerk | 0-3 (0-1) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 23/05/26 | IJsselmeervogels | 2-4 (1-1) | ACV Assen | - | - | B |
| 16/05/26 | Quick Boys | 2-2 (1-2) | IJsselmeervogels | - | - | H |
| 09/05/26 | IJsselmeervogels | 2-0 (0-0) | HHC Hardenberg | - | - | T |
| 25/04/26 | GVVV Veenendaal | 3-1 (0-1) | IJsselmeervogels | -0.25 | 3 | B |
| 18/04/26 | IJsselmeervogels | 0-0 (0-0) | Excelsior Maassluis | +0.25 | 3 | H |
| 11/04/26 | RKAV Volendam | 0-2 (0-1) | IJsselmeervogels | 0 | 3 | T |
| 28/03/26 | IJsselmeervogels | 2-1 (1-0) | HSV Hoek | - | - | T |
| 21/03/26 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 4-0 (2-0) | IJsselmeervogels | - | - | B |
| 14/03/26 | IJsselmeervogels | 0-2 (0-1) | Spakenburg | - | - | B |
| 07/03/26 | Koninklijke HFC | 1-0 (1-0) | IJsselmeervogels | - | - | B |
| 28/02/26 | IJsselmeervogels | 2-3 (2-1) | Katwijk | - | - | B |
| 22/02/26 | De Treffers | 1-0 (0-0) | IJsselmeervogels | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1212
Sút cầu môn
63
Tấn công
9691
Tấn công nguy hiểm
4643
Sút ngoài cầu môn
69
Đá phạt trực tiếp
1314
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Phạm lỗi
1312
Việt vị
11
Quả ném biên
2029
So Sánh Sức Mạnh
46 54
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T6 H1 B6T6 H1 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B2T2 H0 B5
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.6 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kozakken Boys (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
IJsselmeervogels (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kozakken Boys | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Raymond Bronkhorst | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.88 | 0.92 | 3.00 | 0.87 | 0.92 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.05 ↓ | 3.60 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.16 | 3.35 | 2.77 | 0.98 | 3.00 | 0.84 | 1.00 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.75 | 3.45 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 65.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.05 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.81 | 3.75 | 3.45 | 0.79 | 3.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.50 ↓ | 2.85 ↓ | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.81 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.84 | 0.98 | 3.00 | 0.84 | 1.00 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.04 ↓ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.79 | 3.45 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.84 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 6.60 ↑ | 1.22 ↓ | 7.85 ↑ | 2.43 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.75 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.30 ↓ | 2.87 ↑ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.76 | 3.70 | 3.35 | 0.70 | 3.00 | 0.87 | 0.79 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.16 | 3.72 | 2.68 | 0.81 | 3.00 | 0.95 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 8.45 ↑ | 1.14 ↓ | 9.95 ↑ | 2.78 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.70 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.30 ↓ | 2.85 ↑ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.80 | 3.46 | 0.53 | 2.50 | 1.38 | 0.44 | 0.00 | 1.63 |
| Live | 39.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 4.11 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.61 ↑ | 0.00 | 1.33 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 126.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.40 | 2.80 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.22 ↓ | 7.00 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.