Kết quả bóng đá trận Kormakur vs Haukar Hafnarfjordur, 01:00 ngày 20/08/2026
Hạng 2 Iceland · 01:00 ngày 20/08/2026
Kormakur 1 Kết thúc HT 1-2 2
Haukar Hafnarfjordur
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Kormakur | Phút | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 Tomas Atli Bjorgvinsson | |
| 18' | ⚽ 0 - 2 Jon Stefansson | |
| Guzman Diaz 1 - 2 ⚽ | 24' | |
| 26' | ||
| HT 1-2 | ||
| 74' | ||
| 74' | ||
| 89' | ||
| 89' | ||
| 90+1' | ||
| 90+1' | ||
| 90+3' | ||
| 90+3' | ||
| Manuel Ferriol | 90+6' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 3 | 1 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 10 | 12 | 25 |
| Mất bàn | 9 | 5 | 20 | 14 |
| Điểm | 0 | 6 | 9 | 24 |
Chủ = Kormakur · Khách = Haukar Hafnarfjordur
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kormakur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 13 (39%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 8 (24%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (9%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 12 (41%) | Bại/Bại | 5 (15%) |
Bảng xếp hạng
Kormakur
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 6 | 6 | 8 | 37 | 33 | 24 | 9 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 1 | 4 | 27 | 16 | 16 | 10 |
| Sân khách | 10 | 1 | 5 | 4 | 10 | 17 | 8 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 10 | - | - |
Haukar Hafnarfjordur
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 15 | 2 | 3 | 54 | 26 | 47 | 1 |
| Sân nhà | 10 | 9 | 1 | 0 | 31 | 12 | 28 | 1 |
| Sân khách | 10 | 6 | 1 | 3 | 23 | 14 | 19 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Kormakur 0 (0%)Hòa 3 (50%)Haukar Hafnarfjordur 3 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/06/26 | Haukar Hafnarfjordur | 2-2 (0-2) | Kormakur | -1 | 3.5 | H |
| 17/08/25 | Kormakur | 2-2 (1-0) | Haukar Hafnarfjordur | - | - | H |
| 09/06/25 | Haukar Hafnarfjordur | 2-1 (1-0) | Kormakur | -0.75 | 3 | B |
| 01/08/24 | Haukar Hafnarfjordur | 5-1 (2-0) | Kormakur | -0.5 | 3 | B |
| 26/05/24 | Kormakur | 1-1 (1-0) | Haukar Hafnarfjordur | - | - | H |
| 12/03/22 | Haukar Hafnarfjordur | 3-2 (0-0) | Kormakur | - | - | B |
Thành tích gần đây — Kormakur
BTHBTHHTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/16 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Magni | 3-0 (1-0) | Kormakur | - | - | B |
| 09/08/26 | Kormakur | 2-0 (1-0) | Throttur Vogum | - | - | T |
| 30/07/26 | Kari Akranes | 1-1 (0-1) | Kormakur | -0.25 | 3.75 | H |
| 26/07/26 | Kormakur | 2-5 (2-1) | UMF Selfoss | - | - | B |
| 19/07/26 | Kormakur | 3-1 (2-0) | Dalvik Reynir | - | - | T |
| 12/07/26 | Kormakur | 0-0 (0-0) | Vikingur Olafsvik | +0.75 | 3.5 | H |
| 04/07/26 | Fjolnir | 1-1 (0-0) | Kormakur | - | - | H |
| 27/06/26 | Kormakur | 4-0 (2-0) | Hviti Riddarinn | - | - | T |
| 20/06/26 | Fjardabyggd Leiknir | 2-2 (1-0) | Kormakur | - | - | H |
| 14/06/26 | Kormakur | 2-3 (2-2) | KF Gardabaer | - | - | B |
| 11/06/26 | Haukar Hafnarfjordur | 2-2 (0-2) | Kormakur | -1 | 3.5 | H |
| 06/06/26 | Kormakur | 7-1 (4-1) | Magni | +0.75 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | Throttur Vogum | 1-1 (1-1) | Kormakur | - | - | H |
| 23/05/26 | Kormakur | 4-1 (1-1) | Kari Akranes | - | - | T |
| 16/05/26 | UMF Selfoss | 2-1 (1-0) | Kormakur | - | - | B |
| 09/05/26 | Vikingur Olafsvik | 0-2 (0-1) | Kormakur | - | - | T |
| 02/05/26 | Dalvik Reynir | 1-0 (0-0) | Kormakur | - | - | B |
| 25/04/26 | KV Reykjavik | 10-0 (6-0) | Kormakur | - | - | B |
| 11/04/26 | Kari Akranes | 4-2 (1-0) | Kormakur | - | - | B |
| 04/04/26 | Kormakur | 1-6 (0-2) | Breidablik | - | - | B |
Thành tích gần đây — Haukar Hafnarfjordur
TTTTBTTTHT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 25/13 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Haukar Hafnarfjordur | 3-1 (0-0) | Hviti Riddarinn | - | - | T |
| 08/08/26 | Fjardabyggd Leiknir | 1-2 (0-0) | Haukar Hafnarfjordur | - | - | T |
| 05/08/26 | Haukar Hafnarfjordur | 3-2 (1-1) | Reynir Sandgerdi | +1.75 | 4 | T |
| 30/07/26 | Haukar Hafnarfjordur | 2-1 (2-1) | KF Gardabaer | +2.5 | 4.25 | T |
| 25/07/26 | Fjolnir | 2-1 (2-0) | Haukar Hafnarfjordur | +0.5 | 3.75 | B |
| 18/07/26 | Haukar Hafnarfjordur | 2-1 (1-1) | Throttur Vogum | - | - | T |
| 12/07/26 | Magni | 2-5 (2-2) | Haukar Hafnarfjordur | +1.25 | 3.75 | T |
| 02/07/26 | Haukar Hafnarfjordur | 4-1 (2-0) | Kari Akranes | +1.25 | 4 | T |
| 27/06/26 | UMF Selfoss | 2-2 (0-1) | Haukar Hafnarfjordur | +0.25 | 3.75 | H |
| 20/06/26 | Haukar Hafnarfjordur | 1-0 (1-0) | Vikingur Olafsvik | +1.25 | 4 | T |
| 14/06/26 | Dalvik Reynir | 3-0 (1-0) | Haukar Hafnarfjordur | +1 | 3.25 | B |
| 11/06/26 | Haukar Hafnarfjordur | 2-2 (0-2) | Kormakur | +1 | 3.5 | H |
| 06/06/26 | Hviti Riddarinn | 0-2 (0-2) | Haukar Hafnarfjordur | +1.25 | 3.5 | T |
| 31/05/26 | Haukar Hafnarfjordur | 3-2 (1-1) | Fjardabyggd Leiknir | +1 | 3.5 | T |
| 22/05/26 | KF Gardabaer | 0-4 (0-2) | Haukar Hafnarfjordur | +1.25 | 3.5 | T |
| 16/05/26 | Haukar Hafnarfjordur | 3-1 (0-0) | Fjolnir | +0.5 | 3.5 | T |
| 09/05/26 | Haukar Hafnarfjordur | 6-1 (0-1) | Magni | - | - | T |
| 01/05/26 | Throttur Vogum | 2-1 (1-0) | Haukar Hafnarfjordur | - | - | B |
| 25/04/26 | Vikingur Olafsvik | 0-0 (0-0) | Haukar Hafnarfjordur | - | - | H |
| 19/04/26 | Haukar Hafnarfjordur | 4-1 (2-0) | Fjolnir | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
87
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1313
Sút cầu môn
65
Tấn công
8262
Tấn công nguy hiểm
5643
Sút ngoài cầu môn
78
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
70%30%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T0 H3 B3T3 H3 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B0T0 H2 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kormakur (29 trận)
Ghi 1.69 bàn/trậnMất 2.66 bàn/trận
Haukar Hafnarfjordur (30 trận)
Ghi 2.60 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Kormakur (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOO
Haukar Hafnarfjordur (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (42%)Hòa 1 (8%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (58%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kormakur | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Hafnarfjordur |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.90 | 4.00 | 1.62 | 0.93 | 3.50 | 0.84 | 0.82 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.60 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.60 | 4.50 | 1.55 | 0.85 | 3.50 | 0.93 | 0.86 | -1.00 | 0.86 |
| Live | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.04 ↓ | 2.90 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.95 | 3.90 | 1.56 | 0.91 | 3.50 | 0.85 | 0.82 | -1.00 | 0.94 |
| Live | 98.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.06 ↓ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 4.00 | 1.85 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 60.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.10 | 3.70 | 1.75 | 0.76 | 3.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 3.95 ↑ | 3.90 ↑ | 1.60 ↓ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.95 | 4.00 | 1.62 | 0.78 | 3.25 | 1.02 | 0.78 | -1.00 | 1.02 |
| Live | 98.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.95 | 4.35 | 1.57 | 0.82 | 3.50 | 0.88 | 0.78 | -1.00 | 0.92 |
| Live | 3.90 ↓ | 4.20 ↓ | 1.60 ↑ | 0.79 ↓ | 3.25 | 0.97 ↑ | 0.74 ↓ | -1.00 | 1.02 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.90 | 4.22 | 1.60 | 0.81 | 3.50 | 0.89 | 0.75 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 31.00 ↑ | 4.69 ↑ | 1.08 ↓ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.40 | 4.00 | 1.75 | 0.28 | 2.50 | 2.30 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 4.33 ↑ | 1.33 ↓ | 0.36 ↑ | 2.50 | 1.87 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.40 | 4.10 | 1.74 | 0.75 | 3.50 | 0.86 | 0.75 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.18 | 4.01 | 1.84 | 0.88 | 3.50 | 0.87 | 0.90 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 30.77 ↑ | 5.84 ↑ | 1.13 ↓ | 2.73 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.30 | 4.00 | 1.75 | 0.71 | 3.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 6.75 ↑ | 4.33 ↑ | 1.34 ↓ | 0.68 ↓ | 5.50 | 0.98 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.38 | 3.95 | 1.85 | 0.79 | 3.50 | 0.91 | 1.52 | 0.00 | 0.42 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.82 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 1.13 ↓ | 0.00 | 0.72 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.20 | 4.20 | 1.55 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.98 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.00 | 3.90 | 1.60 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.