Kết quả bóng đá trận Koninklijke HFC vs Barendrecht, 19:00 ngày 22/08/2026
Ligue 3 (Hà Lan) · 19:00 ngày 22/08/2026
Koninklijke HFC 1 Kết thúc HT 0-1 2
Barendrecht
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 11
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Koninklijke HFC | Phút | |
| 27' | Timo de Graaf | |
| 32' | ⚽ 0 - 1 Aness Serghini(Assists:Redouan Ouali) (Kiến tạo: Redouan Ouali) | |
| Flip Klomp | 33' | |
| HT 0-1 | ||
| 55' | ⚽ 0 - 2 Aness Serghini | |
| 58' | Stewart O. | |
| 81' | Taner Bayram | |
| Ezechiel Fiemawhle | 88' | |
| Marijn Ploem 1 - 2 ⚽ | 90+2' | |
| 90+2' | Danny Monster | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 8 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 8 | 15 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 19 | 25 |
| Điểm | 3 | 3 | 6 | 10 |
Chủ = Koninklijke HFC · Khách = Barendrecht
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Koninklijke HFC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (25%) |
| 1 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (25%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (25%) |
| 2 (50%) | Bại/Bại | 2 (50%) |
Bảng xếp hạng
Koninklijke HFC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 6 | 3 | 14 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 15 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 12 | - | - |
Barendrecht
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 3 | 15 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 18 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 11 | 18 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Koninklijke HFC 3 (30%)Hòa 2 (20%)Barendrecht 5 (50%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Koninklijke HFC | 1-2 (1-0) | Barendrecht | 0 | 2.75 | B |
| 08/11/25 | Barendrecht | 2-0 (2-0) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 22/02/25 | Koninklijke HFC | 0-0 (0-0) | Barendrecht | - | - | H |
| 28/09/24 | Barendrecht | 3-2 (1-0) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 02/02/19 | Koninklijke HFC | 3-1 (2-0) | Barendrecht | - | - | T |
| 01/09/18 | Barendrecht | 1-0 (0-0) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 17/03/18 | Barendrecht | 1-0 (1-0) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 07/10/17 | Koninklijke HFC | 5-1 (2-1) | Barendrecht | - | - | T |
| 17/04/17 | Koninklijke HFC | 4-1 (3-0) | Barendrecht | - | - | T |
| 15/10/16 | Barendrecht | 3-3 (0-0) | Koninklijke HFC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Koninklijke HFC
BBTBBBBBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 8/19 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | HSV Hoek | 3-1 (1-1) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 08/08/26 | ADO '20 | 1-0 (1-0) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 23/05/26 | Koninklijke HFC | 3-2 (0-1) | Spakenburg | - | - | T |
| 16/05/26 | ACV Assen | 1-0 (0-0) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 09/05/26 | Katwijk | 4-0 (0-0) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 25/04/26 | Koninklijke HFC | 0-1 (0-0) | De Treffers | -0.75 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Rijnsburgse Boys | 2-0 (2-0) | Koninklijke HFC | -1 | 3 | B |
| 11/04/26 | Koninklijke HFC | 1-2 (1-0) | Barendrecht | 0 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Almere City Youth | 2-1 (2-1) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 21/03/26 | Koninklijke HFC | 2-1 (1-0) | AFC Amsterdam | - | - | T |
| 14/03/26 | Kozakken Boys | 3-2 (0-0) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 07/03/26 | Koninklijke HFC | 1-0 (1-0) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 28/02/26 | Quick Boys | 0-1 (0-1) | Koninklijke HFC | - | - | T |
| 21/02/26 | Koninklijke HFC | 1-0 (0-0) | HHC Hardenberg | - | - | T |
| 14/02/26 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 4-1 (2-1) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 07/02/26 | GVVV Veenendaal | 2-1 (1-0) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 31/01/26 | Koninklijke HFC | 1-0 (1-0) | Excelsior Maassluis | - | - | T |
| 24/01/26 | RKAV Volendam | 1-0 (1-0) | Koninklijke HFC | - | - | B |
| 17/01/26 | Koninklijke HFC | 2-1 (2-1) | HSV Hoek | - | - | T |
| 13/12/25 | Spakenburg | 3-2 (2-1) | Koninklijke HFC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Barendrecht
BHBBTBBTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 15/28 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Barendrecht | 1-3 (0-2) | HHC Hardenberg | - | - | B |
| 05/08/26 | SV Poortugaal | 2-2 (2-1) | Barendrecht | - | - | H |
| 23/05/26 | Barendrecht | 1-2 (0-0) | Excelsior Maassluis | - | - | B |
| 16/05/26 | RKAV Volendam | 5-2 (0-1) | Barendrecht | - | - | B |
| 09/05/26 | Barendrecht | 4-2 (3-1) | HSV Hoek | - | - | T |
| 25/04/26 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 4-1 (1-0) | Barendrecht | -0.25 | 3.75 | B |
| 18/04/26 | Barendrecht | 0-3 (0-0) | Spakenburg | -0.5 | 3.5 | B |
| 11/04/26 | Koninklijke HFC | 1-2 (1-0) | Barendrecht | 0 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Barendrecht | 2-3 (2-1) | Katwijk | - | - | B |
| 22/03/26 | De Treffers | 3-0 (0-0) | Barendrecht | - | - | B |
| 14/03/26 | Barendrecht | 2-2 (0-1) | Rijnsburgse Boys | - | - | H |
| 07/03/26 | Barendrecht | 4-3 (3-2) | ACV Assen | - | - | T |
| 28/02/26 | Almere City Youth | 3-3 (2-1) | Barendrecht | - | - | H |
| 21/02/26 | Barendrecht | 2-0 (1-0) | AFC Amsterdam | - | - | T |
| 14/02/26 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-0) | Barendrecht | - | - | T |
| 07/02/26 | Kozakken Boys | 1-0 (0-0) | Barendrecht | - | - | B |
| 31/01/26 | Barendrecht | 2-4 (0-2) | IJsselmeervogels | - | - | B |
| 24/01/26 | Quick Boys | 1-3 (1-2) | Barendrecht | - | - | T |
| 17/01/26 | Barendrecht | 4-1 (1-0) | HHC Hardenberg | - | - | T |
| 13/12/25 | Excelsior Maassluis | 2-0 (1-0) | Barendrecht | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
1111
Phạt góc (HT)
44
Thẻ vàng
24
Sút bóng
814
Sút cầu môn
312
Tấn công
6456
Tấn công nguy hiểm
4232
Sút ngoài cầu môn
52
Đá phạt trực tiếp
1320
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Phạm lỗi
1512
Việt vị
51
Quả ném biên
3128
So Sánh Sức Mạnh
50 50
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B5T5 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B1T1 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.6 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Koninklijke HFC (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Barendrecht (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 2.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Koninklijke HFC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Dennis Van der IJssel | HLV | Dogan Corneille |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.70 | 2.88 | 0.86 | 3.00 | 0.93 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 71.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 3.45 | 2.86 | 0.85 | 3.00 | 0.97 | 0.94 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.70 | 2.40 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 65.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.37 | 3.75 | 2.36 | 0.83 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 2.13 ↓ | 3.60 ↓ | 2.85 ↑ | 0.80 ↓ | 3.00 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.15 | 3.45 | 2.74 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.90 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.47 | 3.59 | 2.41 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.89 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.35 ↑ | 1.02 ↓ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.80 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.50 ↓ | 2.80 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.60 | 2.30 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 501.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.57 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.54 | 3.58 | 2.32 | 0.85 | 3.00 | 0.90 | 0.97 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 19.81 ↑ | 7.80 ↑ | 1.11 ↓ | 2.76 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.80 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↑ | 3.40 ↓ | 2.75 ↓ | 1.30 | 3.50 | 0.55 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 1.07 | 3.25 | 0.67 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.11 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.75 | 2.35 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.90 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.