Kết quả bóng đá trận KOM Podgorica vs Lovcen Cetinje, 19:00 ngày 25/10/2026
Hạng 2 Montenegro · 19:00 ngày 25/10/2026
KOM Podgorica 2 Kết thúc HT 2-1 1
Lovcen Cetinje
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 9
Địa điểm: Ulica Jadranska 2 Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| KOM Podgorica | Phút | |
| 7' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| Sakamaki H. 2 - 0 ⚽ | 9' | |
| 13' | ||
| 14' | ⚽ 2 - 1 | |
| 14' | ⚽ 2 - 2 Asovic A. | |
| Prelevic P. 3 - 2 ⚽ | 27' | |
| 42' | ||
| HT 2-1 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 13 | 20 |
| Mất bàn | 3 | 10 | 10 | 21 |
| Điểm | 6 | 1 | 17 | 16 |
Chủ = KOM Podgorica · Khách = Lovcen Cetinje
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| KOM Podgorica | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (20%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 3 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 4 (27%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 3 (20%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 3 (25%) |
Bảng xếp hạng
KOM Podgorica
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 7 |
Lovcen Cetinje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 7 | 6 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 5 | 3 | 5 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 4 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
04
Thẻ vàng
12
Sút bóng
46
Sút cầu môn
42
Sút ngoài cầu môn
04
TL kiểm soát bóng
48%52%
Phạm lỗi
38
Việt vị
01
Quả ném biên
79
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
KOM Podgorica (16 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Lovcen Cetinje (16 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 1.94 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| KOM Podgorica | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Ulica Jadranska 2 | Sân nhà | Stadion Obilica Poljana |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.70 | 0.94 | 2.50 | 0.84 | 0.75 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 2.40 | 3.25 | 2.70 | 0.93 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.75 | 0.00 | 0.97 | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.75 | 0.80 | 2.50 | 0.80 | 0.91 | 0.25 | 0.70 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.25 ↑ | 122.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.62 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.28 | 3.30 | 2.89 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.75 ↑ | 50.00 ↑ | 4.14 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.75 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| KOM Podgorica | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Lovcen Cetinje | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).