Kết quả bóng đá trận Kochi United vs Roasso Kumamoto, 17:00 ngày 30/08/2026
J3 League · 17:00 ngày 30/08/2026
Kochi United 0 Kết thúc HT 0-2 2
Roasso Kumamoto
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Kochi United | Phút | |
| 14' | ⚽ 0 - 1 Akira Iihoshi | |
| 14' | ⚽ 0 - 2 | |
| 14' | ⚽ 0 - 3 Akira Iihoshi | |
| 23' | ⚽ 0 - 4 Naoya Mishina(Assists:Ora Ishihara) | |
| 23' | ⚽ 0 - 5 | |
| 23' | ⚽ 0 - 6 Naoya Mishina | |
| Daichi Kobayashi | 26' | |
| 26' | ||
| Daichi Kobayashi | 26' | |
| HT 0-2 | ||
| 54' | Ora Ishihara | |
| Genya Sekino | 69' | |
| Shosei Kozuki | 84' | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 3 | 5 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 17 | 11 |
| Điểm | 3 | 4 | 4 | 7 |
Chủ = Kochi United · Khách = Roasso Kumamoto
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kochi United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 3 (50%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 3 (50%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Bảng xếp hạng
Kochi United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 10 | 4 | 15 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 7 | 0 | 20 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 15 | - | - |
Roasso Kumamoto
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 1 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 17 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 8 | - | - |
Thành tích gần đây — Kochi United
TBBHBHBBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/19 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Kochi United | 2-1 (0-0) | Kamatamare Sanuki | 0 | 2.25 | T |
| 19/08/26 | Verspah Oita | 3-0 (0-0) | Kochi United | +0.5 | 2.25 | B |
| 15/08/26 | FC Gifu | 7-0 (3-0) | Kochi United | -0.5 | 2.5 | B |
| 08/08/26 | Kochi United | 0-0 (0-0) | Matsumoto Yamaga FC | 0 | 2.25 | H |
| 06/06/26 | RB Omiya Ardija | 2-1 (0-0) | Kochi United | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Kochi United | 2-2 (0-2) | Renofa Yamaguchi | +0.25 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Zweigen Kanazawa FC | 2-0 (1-0) | Kochi United | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Kochi United | 0-1 (0-1) | Ehime FC | 0 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Kamatamare Sanuki | 0-3 (0-2) | Kochi United | +0.25 | 2.25 | T |
| 06/05/26 | Imabari FC | 1-0 (0-0) | Kochi United | -0.25 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Kochi United | 0-0 (0-0) | Osaka FC | 0 | 2.25 | H |
| 29/04/26 | Nara Club | 0-0 (0-0) | Kochi United | 0 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Kochi United | 2-1 (0-0) | Tokushima Vortis | -0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Kataller Toyama | 4-0 (2-0) | Kochi United | -0.5 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Kochi United | 2-1 (2-1) | Albirex Niigata | -0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Kochi United | 2-0 (0-0) | Kamatamare Sanuki | +0.5 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Tokushima Vortis | 3-0 (0-0) | Kochi United | -0.75 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | Ehime FC | 1-0 (1-0) | Kochi United | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Kochi United | 2-0 (1-0) | Imabari FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Albirex Niigata | 2-2 (0-2) | Kochi United | -0.75 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Roasso Kumamoto
BHHHBBTHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 5/12 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Roasso Kumamoto | 0-1 (0-1) | AC Nagano Parceiro | +0.5 | 2.5 | B |
| 19/08/26 | Gainare Tottori | 1-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | 0 | 2 | H |
| 15/08/26 | Roasso Kumamoto | 0-0 (0-0) | Tochigi SC | +0.25 | 2.5 | H |
| 08/08/26 | SC Sagamihara | 0-0 (0-0) | Roasso Kumamoto | -0.25 | 2.75 | H |
| 19/07/26 | Yokohama Marinos | 3-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | - | - | B |
| 06/06/26 | SC Sagamihara | 3-0 (1-0) | Roasso Kumamoto | 0 | 2.5 | B |
| 30/05/26 | Ehime FC | 0-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | -0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | Renofa Yamaguchi | 1-1 (1-0) | Roasso Kumamoto | -0.25 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Kagoshima United | 2-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | -0.75 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Roasso Kumamoto | 0-1 (0-1) | FC Ryukyu | +0.5 | 2.25 | B |
| 06/05/26 | Giravanz Kitakyushu | 1-2 (0-1) | Roasso Kumamoto | 0 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Roasso Kumamoto | 2-0 (0-0) | Rayluck Shiga | +0.75 | 2.25 | T |
| 29/04/26 | Oita Trinita | 0-1 (0-1) | Roasso Kumamoto | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Gainare Tottori | 0-2 (0-0) | Roasso Kumamoto | +0.25 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Roasso Kumamoto | 0-2 (0-1) | Sagan Tosu | -0.25 | 2 | B |
| 12/04/26 | Roasso Kumamoto | 0-5 (0-1) | Miyazaki | 0 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | FC Ryukyu | 0-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | +0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Roasso Kumamoto | 0-1 (0-0) | Kagoshima United | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Miyazaki | 1-0 (0-0) | Roasso Kumamoto | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Roasso Kumamoto | 0-1 (0-0) | Gainare Tottori | +1 | 2.5 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
31
Sút bóng
410
Sút cầu môn
35
Tấn công
9994
Tấn công nguy hiểm
2946
Sút ngoài cầu môn
15
Đá phạt trực tiếp
1614
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Phạm lỗi
1415
Việt vị
01
Quả ném biên
1921
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kochi United (7 trận)
Ghi 0.43 bàn/trậnMất 2.43 bàn/trận
Roasso Kumamoto (10 trận)
Ghi 0.50 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Kochi United (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 1 (33%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOU
Roasso Kumamoto (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kochi United | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2004-12-21 | |
| Sân nhà | Kumamoto Athletics Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 32000 |
| HLV | Takeshi Oki | |
| Khu vực | Japan - Kumamoto |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.21 | 3.09 | 2.50 | 0.75 | 2.25 | 0.87 | 0.73 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 2.21 | 3.09 | 2.50 | 0.75 | 2.25 | 0.87 | 0.73 | 0.00 | 0.97 | |
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.20 | 2.50 | 0.96 | 2.25 | 0.81 | 0.93 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.60 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 2.80 | 2.50 | 0.65 | 2.25 | 0.68 | 0.58 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 23.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.72 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.74 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.29 | 3.05 | 2.69 | 0.88 | 2.25 | 0.90 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 250.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.15 | 2.55 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.42 | 2.90 | 2.37 | 0.72 | 2.25 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 82.43 ↑ | 9.60 ↑ | 1.01 ↓ | 3.35 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.27 | 3.05 | 2.71 | 0.88 | 2.25 | 0.90 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 250.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.79 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.56 | 3.30 | 2.46 | 0.82 | 2.25 | 0.94 | 0.92 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 20.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.35 | 2.96 | 2.64 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.79 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 46.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.58 | 3.13 | 2.56 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.94 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 81.00 ↑ | 13.60 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.70 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.45 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 250.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.01 ↓ | 8.91 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.38 | 3.03 | 2.94 | 0.85 | 2.25 | 0.93 | 1.05 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 30.76 ↑ | 10.30 ↑ | 1.07 ↓ | 2.45 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.70 | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 226.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.30 | 2.50 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | 0.87 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 6.45 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.45 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 2.90 | 2.63 | 1.10 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Kochi United | 0 | 1 | 1 | 0 |
| Roasso Kumamoto | 0 | 0 | 2 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).