Kết quả bóng đá trận Kisvarda II vs Debreceni VSC II, 17:00 ngày 25/10/2026
NB III (Hungary) · 17:00 ngày 25/10/2026
Kisvarda II 0 Kết thúc HT 0-1 1
Debreceni VSC II
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 10
Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Kisvarda II | Phút | |
| 30' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 4 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 14 | 22 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 11 | 15 |
| Điểm | 1 | 9 | 16 | 22 |
Chủ = Kisvarda II · Khách = Debreceni VSC II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kisvarda II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (32%) | Thắng/Thắng | 7 (37%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 5 (23%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 6 (27%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 5 (26%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Sút bóng
15
Sút cầu môn
14
Sút ngoài cầu môn
01
TL kiểm soát bóng
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kisvarda II (28 trận)
Ghi 1.61 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Debreceni VSC II (24 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.54 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Kisvarda II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.95 | 3.40 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.97 ↑ | 3.50 ↓ | 3.20 ↓ | 1.05 ↓ | 3.50 | 0.65 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.90 | 3.30 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.11 ↓ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.82 | 4.10 | 3.30 | 0.81 | 3.25 | 0.84 | 0.83 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 56.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.09 ↓ | 3.55 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.64 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 4.10 | 3.54 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | 0.39 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 34.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 2.50 ↑ | 1.50 | 0.28 ↓ | 0.76 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.88 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.