Kết quả bóng đá trận Kings Lynn vs Buxton FC, 21:00 ngày 10/10/2026

National League North (Anh) · 21:00 ngày 10/10/2026
Kings Lynn
1 Kết thúc HT 1-0 0
Buxton FC
🟨 2 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 5 - 5
Nhiệt độ: 14°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 20 55
Hòa 11 11
Bại 02 44
Ghi bàn 72 2016
Mất bàn 15 1517
Điểm 71 1616

Chủ = Kings Lynn · Khách = Buxton FC

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Kings Lynn (13)Hiệp 1 / Cả trậnBuxton FC (17)
5 (38%)Thắng/Thắng5 (29%)
2 (15%)Thắng/Bại0 (0%)
1 (8%)Hòa/Thắng2 (12%)
1 (8%)Hòa/Bại4 (24%)
0 (0%)Bại/Thắng1 (6%)
2 (15%)Bại/Hòa2 (12%)
2 (15%)Bại/Bại3 (18%)

Bảng xếp hạng

Kings Lynn

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng6213912714
Sân nhà311156417
Sân khách310246315

Buxton FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng6312109108
Sân nhà32015468
Sân khách31115549
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Kings Lynn (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Buxton FC (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)1 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Kings Lynn Thông tin Buxton FC
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm2.633.402.380.892.750.881.000.000.79
Live1.04 ↓7.50 ↑101.00 ↑2.90 ↑1.500.22 ↓1.000.000.75 ↓
Mansion88Sớm2.663.402.230.882.750.881.040.000.72
Live2.50 ↓3.50 ↑2.26 ↑0.69 ↓2.751.07 ↑0.70 ↓-0.251.06 ↑
InterwettenSớm2.303.602.650.602.501.10---
Live2.65 ↑3.55 ↓2.30 ↓0.55 ↓2.501.20 ↑---
12betSớm2.663.402.230.902.750.861.010.000.75
Live2.50 ↓3.50 ↑2.26 ↑0.69 ↓2.751.07 ↑0.70 ↓-0.251.06 ↑
CrownSớm2.503.402.190.852.750.850.970.000.73
Live2.37 ↓3.55 ↑2.25 ↑0.68 ↓2.751.02 ↑0.90 ↓0.000.80 ↑
LadbrokesSớm2.703.502.200.602.501.20---
Live2.50 ↓3.502.30 ↑0.57 ↓2.501.25 ↑---
18BetSớm2.253.452.500.712.750.810.640.000.90
Live1.01 ↓20.00 ↑20.00 ↑9.01 ↑1.500.01 ↓0.01 ↓-0.509.01 ↑
1xBetSớm2.273.652.680.652.501.100.730.001.00
Live1.07 ↓9.00 ↑51.00 ↑4.11 ↑1.500.17 ↓1.03 ↑0.000.78 ↓
Bet 365Sớm2.253.502.600.852.750.951.030.250.78
Live1.01 ↓21.00 ↑151.00 ↑6.00 ↑1.500.10 ↓1.030.000.78

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Kings Lynn+1/4201
Buxton FC-1/4001

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).