Kết quả bóng đá trận Kimberley Mar del Plata vs CDA Monte Miaz, 01:00 ngày 01/11/2026
Regional Federal Championships (Argentina) · 01:00 ngày 01/11/2026
Kimberley Mar del Plata 1 Kết thúc HT 1-0 1
CDA Monte Miaz
🟨 1 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 4
Nhiệt độ: 17°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 10 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 8 | 6 |
| Điểm | 5 | 5 | 13 | 19 |
Chủ = Kimberley Mar del Plata · Khách = CDA Monte Miaz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kimberley Mar del Plata | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (24%) | Thắng/Thắng | 5 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 8 (38%) | Hòa/Hòa | 8 (33%) |
| 5 (24%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 5 (21%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
01
Sút bóng
51
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
40
TL kiểm soát bóng
68%32%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kimberley Mar del Plata (27 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 0.63 bàn/trận
CDA Monte Miaz (29 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 0.76 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Kimberley Mar del Plata | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 3.00 | 5.25 | 0.82 | 1.75 | 0.96 | 1.01 | 0.75 | 0.73 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.06 ↓ | 23.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 2.15 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.51 | 3.40 | 6.10 | 1.00 | 2.00 | 0.80 | 1.03 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 1.51 | 3.40 | 6.10 | 1.00 | 2.00 | 0.80 | 1.03 | 1.00 | 0.77 | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.80 | 0.60 | 1.50 | 1.20 | 0.95 | 1.00 | 0.70 |
| Live | 1.55 ↓ | 3.45 ↑ | 6.75 ↑ | 0.50 ↓ | 1.50 | 1.40 ↑ | 0.95 | 1.00 | 0.70 | |
| 12bet | Sớm | 1.51 | 3.40 | 6.10 | 1.00 | 2.00 | 0.80 | 1.03 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 4.55 ↑ | 1.22 ↓ | 12.00 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.10 | 4.50 | 1.87 | 2.50 | 0.36 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.78 | 3.15 | 4.70 | 0.78 | 1.75 | 0.93 | 0.76 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.13 ↓ | 21.00 ↑ | 4.45 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 5.41 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.05 | 5.00 | 0.79 | 1.75 | 0.89 | 0.47 | 0.25 | 1.35 |
| Live | 10.80 ↑ | 1.07 ↓ | 25.00 ↑ | 6.82 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 3.81 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.10 | 4.50 | 0.80 | 1.75 | 1.00 | 0.78 | 0.50 | 1.03 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 23.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 4.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Kimberley Mar del Plata | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| CDA Monte Miaz | -1/2 | 1 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).