Kết quả bóng đá trận KI Klaksvik vs NSI Runavik, 21:10 ngày 23/08/2026
Formuladeildin (Quần đảo Faroe) · 21:10 ngày 23/08/2026
KI Klaksvik 2 Kết thúc HT 0-0 2
NSI Runavik
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Địa điểm: Djupumyra Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| KI Klaksvik | Phút | |
| 25' | Beinir Nolsoe | |
| Filip Brattbakk | 34' | |
| Rene Joensen | 45' | |
| HT 0-0 | ||
| Filip Brattbakk(Assists:Arni Frederiksberg) (Kiến tạo: Arni Frederiksberg) 1 - 0 ⚽ | 59' | |
| Pall Klettskard(Assists:Arni Frederiksberg) (Kiến tạo: Arni Frederiksberg) 2 - 0 ⚽ | 67' | |
| Pall Klettskard | 80' | |
| 83' | ⚽ 2 - 1 Petur Knudsen | |
| Arni Frederiksberg | 89' | |
| 90+9' | ⚽ 2 - 2 Daniel Obbekjaer(Assists:Alex Freyr Elisson) | |
| 90+11' | Amos Tomer | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 9 | 12 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 16 | 15 |
| Điểm | 4 | 7 | 11 | 17 |
Chủ = KI Klaksvik · Khách = NSI Runavik
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| KI Klaksvik | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (37%) | Thắng/Thắng | 10 (32%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 4 (11%) | Hòa/Thắng | 7 (23%) |
| 7 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 2 (6%) | Bại/Bại | 1 (3%) |
Bảng xếp hạng
KI Klaksvik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 11 | 8 | 2 | 42 | 19 | 41 | 2 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 3 | 2 | 19 | 9 | 21 | 2 |
| Sân khách | 10 | 5 | 5 | 0 | 23 | 10 | 20 | 2 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 11 | - | - |
NSI Runavik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 13 | 5 | 3 | 44 | 24 | 44 | 1 |
| Sân nhà | 11 | 10 | 1 | 0 | 23 | 5 | 31 | 1 |
| Sân khách | 10 | 3 | 4 | 3 | 21 | 19 | 13 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
KI Klaksvik 14 (70%)Hòa 3 (15%)NSI Runavik 3 (15%)
Châu Á: Ăn 16 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | NSI Runavik | 0-0 (0-0) | KI Klaksvik | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/06/26 | NSI Runavik | 2-0 (0-0) | KI Klaksvik | +0.25 | 3 | B |
| 14/05/26 | KI Klaksvik | 4-2 (0-0) | NSI Runavik | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | KI Klaksvik | 1-1 (1-0) | NSI Runavik | - | - | H |
| 25/10/25 | NSI Runavik | 2-4 (1-3) | KI Klaksvik | - | - | T |
| 01/06/25 | KI Klaksvik | 3-2 (2-1) | NSI Runavik | +0.75 | 3.25 | T |
| 10/05/25 | NSI Runavik | 1-2 (1-1) | KI Klaksvik | +0.25 | 3.25 | T |
| 05/10/24 | KI Klaksvik | 3-1 (1-1) | NSI Runavik | - | - | T |
| 29/06/24 | NSI Runavik | 1-2 (0-0) | KI Klaksvik | +0.75 | 3 | T |
| 01/04/24 | KI Klaksvik | 3-2 (1-2) | NSI Runavik | - | - | T |
| 02/10/22 | NSI Runavik | 0-3 (0-0) | KI Klaksvik | - | - | T |
| 30/06/22 | KI Klaksvik | 4-2 (1-1) | NSI Runavik | +2.75 | 3.5 | T |
| 04/04/22 | NSI Runavik | 0-4 (0-2) | KI Klaksvik | - | - | T |
| 28/08/21 | KI Klaksvik | 2-0 (0-0) | NSI Runavik | - | - | T |
| 23/05/21 | NSI Runavik | 0-3 (0-2) | KI Klaksvik | - | - | T |
| 21/04/21 | KI Klaksvik | 1-2 (1-0) | NSI Runavik | - | - | B |
| 14/03/21 | KI Klaksvik | 2-0 (1-0) | NSI Runavik | - | - | T |
| 01/11/20 | NSI Runavik | 1-0 (1-0) | KI Klaksvik | - | - | B |
| 28/07/20 | NSI Runavik | 0-2 (0-1) | KI Klaksvik | -0.25 | 3.25 | T |
| 07/06/20 | KI Klaksvik | 1-1 (0-0) | NSI Runavik | +0.5 | 3 | H |
Thành tích gần đây — KI Klaksvik
HTBBBTBHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/14 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | KI Klaksvik | 0-0 (0-0) | Riga FC | -0.75 | 2.75 | H |
| 18/08/26 | AB Argir | 3-4 (1-2) | KI Klaksvik | +1.5 | 3 | T |
| 15/08/26 | KI Klaksvik | 0-5 (0-1) | Lech Poznan | -1 | 3 | B |
| 11/08/26 | KI Klaksvik | 0-2 (0-1) | HB Torshavn | - | - | B |
| 07/08/26 | Lech Poznan | 1-0 (0-0) | KI Klaksvik | -2.25 | 3.25 | B |
| 02/08/26 | KI Klaksvik | 2-0 (1-0) | B36 Torshavn | - | - | T |
| 29/07/26 | Kauno Zalgiris | 1-0 (0-0) | KI Klaksvik | -0.75 | 2.5 | B |
| 22/07/26 | KI Klaksvik | 0-0 (0-0) | Kauno Zalgiris | +0.25 | 2 | H |
| 16/07/26 | Atert Bissen | 1-2 (1-1) | KI Klaksvik | +0.25 | 2.75 | T |
| 08/07/26 | KI Klaksvik | 2-1 (1-0) | Atert Bissen | +0.75 | 2.25 | T |
| 04/07/26 | NSI Runavik | 0-0 (0-0) | KI Klaksvik | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/06/26 | KI Klaksvik | 0-1 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | +2.5 | 3.75 | B |
| 25/06/26 | NSI Runavik | 2-0 (0-0) | KI Klaksvik | +0.25 | 3 | B |
| 20/06/26 | Vikingur Gota | 2-2 (2-2) | KI Klaksvik | +0.75 | 2.5 | H |
| 14/06/26 | Skala Itrottarfelag | 1-4 (1-2) | KI Klaksvik | - | - | T |
| 31/05/26 | KI Klaksvik | 2-1 (2-0) | EB Streymur | +2.5 | 3.75 | T |
| 25/05/26 | KI Klaksvik | 2-1 (2-0) | AB Argir | +2.25 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | Toftir B68 | 1-4 (1-1) | KI Klaksvik | - | - | T |
| 14/05/26 | KI Klaksvik | 4-2 (0-0) | NSI Runavik | +0.75 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | B36 Torshavn | 1-1 (1-0) | KI Klaksvik | +0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — NSI Runavik
THTBBTBTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | NSI Runavik | 4-2 (2-0) | EB Streymur | - | - | T |
| 14/08/26 | NSI Runavik | 2-2 (1-0) | Lugano | -1.5 | 3 | H |
| 11/08/26 | NSI Runavik | 4-0 (3-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 07/08/26 | Lugano | 2-0 (1-0) | NSI Runavik | -2.25 | 3.25 | B |
| 04/08/26 | HB Torshavn | 3-1 (0-0) | NSI Runavik | 0 | 2.5 | B |
| 31/07/26 | FC Koper | 0-2 (0-1) | NSI Runavik | -1.25 | 3 | T |
| 24/07/26 | NSI Runavik | 0-2 (0-0) | FC Koper | -0.5 | 2.5 | B |
| 17/07/26 | Hamrun Spartans | 1-2 (0-1) | NSI Runavik | -0.75 | 2.5 | T |
| 10/07/26 | NSI Runavik | 1-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 0 | 2.5 | H |
| 04/07/26 | NSI Runavik | 0-0 (0-0) | KI Klaksvik | -0.25 | 2.75 | H |
| 30/06/26 | Vikingur Gota | 3-3 (3-1) | NSI Runavik | 0 | 2.75 | H |
| 25/06/26 | NSI Runavik | 2-0 (0-0) | KI Klaksvik | -0.25 | 3 | T |
| 21/06/26 | NSI Runavik | 1-0 (1-0) | Toftir B68 | +2 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | NSI Runavik | 3-0 (2-0) | B36 Torshavn | +0.5 | 2.75 | T |
| 31/05/26 | AB Argir | 3-2 (1-1) | NSI Runavik | - | - | B |
| 25/05/26 | EB Streymur | 0-1 (0-0) | NSI Runavik | - | - | T |
| 17/05/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-6 (1-3) | NSI Runavik | - | - | T |
| 14/05/26 | KI Klaksvik | 4-2 (0-0) | NSI Runavik | -0.75 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | NSI Runavik | 2-1 (1-1) | HB Torshavn | +0.5 | 3 | T |
| 05/05/26 | B36 Torshavn | 2-0 (0-0) | NSI Runavik | 0 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
42
Sút bóng
157
Sút cầu môn
83
Tấn công
200120
Tấn công nguy hiểm
7337
Sút ngoài cầu môn
74
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T14 H3 B3T3 H3 B14
Chủ khách tương đồng
T7 H2 B1T1 H2 B7
Ghi
Tất cả
2.2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.4 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
KI Klaksvik (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
NSI Runavik (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
KI Klaksvik (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
NSI Runavik (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (43%)Hòa 1 (14%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 1 (14%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| KI Klaksvik | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1957 | |
| Djupumyra Stadium | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Magnus Powell | HLV | Sigurdur Ragnar Eyjolfsson |
| Klaksvik | Khu vực | Eysturoy |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.97 | 3.00 | 3.50 | 0.92 | 3.00 | 0.78 | 0.76 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 2.26 ↑ | 3.00 | 3.00 ↓ | 0.73 ↓ | 2.75 | 0.98 ↑ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.73 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.20 | 0.83 | 2.75 | 0.97 | 1.03 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 151.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 3.30 | 2.74 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.20 ↑ | 146.00 ↑ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.67 | 4.00 | 4.20 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 8.75 ↑ | 100.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.63 | 3.85 | 4.00 | 0.77 | 3.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.98 ↑ | 100.00 ↑ | 2.16 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.13 | 3.45 | 2.77 | 0.79 | 2.75 | 0.97 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.20 ↑ | 150.00 ↑ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.16 | 3.15 | 2.69 | 0.89 | 2.75 | 0.87 | 0.96 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.10 ↑ | 80.00 ↑ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.89 | 3.53 | 3.15 | 0.90 | 3.00 | 0.80 | 0.89 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 4.23 ↑ | 23.00 ↑ | 2.27 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 51.00 ↑ | 1.25 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.61 | 3.80 | 4.00 | 0.64 | 3.00 | 0.90 | 0.71 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 56.00 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 6.65 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.88 | 3.50 | 3.40 | 0.99 | 3.00 | 0.76 | 0.88 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.22 ↓ | 5.00 ↑ | 17.71 ↑ | 2.84 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.24 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.93 | 3.25 | 3.30 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 3.95 | 4.14 | 1.22 | 3.50 | 0.56 | 0.29 | 0.00 | 2.15 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.30 ↑ | 59.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.56 ↑ | 0.00 | 1.34 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.25 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.25 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.75 | 3.40 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.25 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | 0.85 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.72 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.