Kết quả bóng đá trận KFUM Oslo II vs Nordstrand, 00:00 ngày 18/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 00:00 ngày 18/08/2026
KFUM Oslo II 7 Kết thúc HT 3-2 2
Nordstrand
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| KFUM Oslo II | Phút | |
| 21' | ⚽ 0 - 1 Juba Massinissa Moula | |
| Ahmed Ans 1 - 1 ⚽ | 23' | |
| 26' | ||
| Herman Etholm 2 - 1 ⚽ | 29' | |
| 40' | ⚽ 2 - 2 Juba Massinissa Moula | |
| Daniel Valan 3 - 2 ⚽ | 43' | |
| 45' | ||
| HT 3-2 | ||
| Thomas Ekroll 4 - 2 ⚽ | 53' | |
| Mostafa Najafzadeh 5 - 2 ⚽ | 67' | |
| 73' | ||
| 75' | ||
| Anders Aarseth 6 - 2 ⚽ | 89' | |
| Anders Aarseth 7 - 2 ⚽ | 90' | |
| FT 7-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 7 |
| Ghi bàn | 13 | 3 | 26 | 18 |
| Mất bàn | 7 | 12 | 22 | 27 |
| Điểm | 6 | 0 | 17 | 7 |
Chủ = KFUM Oslo II · Khách = Nordstrand
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| KFUM Oslo II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (24%) | Thắng/Thắng | 5 (28%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (29%) | Hòa/Bại | 4 (22%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 4 (24%) | Bại/Bại | 7 (39%) |
Bảng xếp hạng
KFUM Oslo II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 6 | 2 | 8 | 36 | 43 | 20 | 9 |
| Sân nhà | 8 | 4 | 1 | 3 | 22 | 18 | 13 | 7 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 25 | 7 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 15 | - | - |
Nordstrand
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 5 | 1 | 10 | 27 | 40 | 16 | 11 |
| Sân nhà | 8 | 2 | 1 | 5 | 12 | 18 | 7 | 12 |
| Sân khách | 8 | 3 | 0 | 5 | 15 | 22 | 9 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 13 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
KFUM Oslo II 0 (0%)Hòa 1 (20%)Nordstrand 4 (80%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/26 | Nordstrand | 2-2 (0-1) | KFUM Oslo II | -0.75 | 4 | H |
| 13/08/24 | Nordstrand | 2-1 (1-1) | KFUM Oslo II | -1.75 | 4.25 | B |
| 15/06/24 | KFUM Oslo II | 0-1 (0-0) | Nordstrand | - | - | B |
| 22/08/23 | Nordstrand | 5-0 (2-0) | KFUM Oslo II | - | - | B |
| 14/05/23 | KFUM Oslo II | 0-7 (0-4) | Nordstrand | - | - | B |
Thành tích gần đây — KFUM Oslo II
BTBHTBHTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/24 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/08/26 | Baerum SK | 5-1 (2-0) | KFUM Oslo II | -2 | 4.5 | B |
| 04/08/26 | KFUM Oslo II | 5-0 (2-0) | Grei | - | - | T |
| 28/07/26 | Lokomotiv Oslo | 2-0 (1-0) | KFUM Oslo II | - | - | B |
| 28/06/26 | KFUM Oslo II | 2-2 (0-2) | Heming | -0.75 | 3.75 | H |
| 20/06/26 | Ullern FC | 2-3 (1-3) | KFUM Oslo II | -0.75 | 4.25 | T |
| 14/06/26 | KFUM Oslo II | 1-4 (0-2) | Baerum SK | - | - | B |
| 30/05/26 | Nordstrand | 2-2 (0-1) | KFUM Oslo II | -0.75 | 4 | H |
| 23/05/26 | Grei | 2-3 (1-0) | KFUM Oslo II | - | - | T |
| 16/05/26 | KFUM Oslo II | 2-1 (1-1) | Valerenga B | +0.25 | 4 | T |
| 12/05/26 | Frigg | 4-3 (2-2) | KFUM Oslo II | -1.25 | 3.75 | B |
| 05/05/26 | KFUM Oslo II | 4-2 (1-0) | Konnerud | - | - | T |
| 28/04/26 | Ready | 2-0 (0-0) | KFUM Oslo II | -1 | 4 | B |
| 21/04/26 | KFUM Oslo II | 0-1 (0-0) | Union Carl Berner | -0.75 | 3.5 | B |
| 14/04/26 | KFUM Oslo II | 1-6 (1-1) | Asker | -1.5 | 4.75 | B |
| 06/04/26 | Gamle Oslo | 6-2 (3-0) | KFUM Oslo II | - | - | B |
| 28/02/26 | Kvik Halden | 3-0 (0-0) | KFUM Oslo II | - | - | B |
| 26/10/25 | Junkeren | 4-1 (2-1) | KFUM Oslo II | - | - | B |
| 20/10/25 | KFUM Oslo II | 0-4 (0-2) | Baerum SK | - | - | B |
| 11/10/25 | IF Floya | 1-3 (0-1) | KFUM Oslo II | - | - | T |
| 05/10/25 | KFUM Oslo II | 1-1 (1-1) | Harstad | - | - | H |
Thành tích gần đây — Nordstrand
BTBTBBHTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/19 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Nordstrand | 2-3 (1-2) | Frigg | - | - | B |
| 01/08/26 | Konnerud | 2-3 (0-2) | Nordstrand | - | - | T |
| 25/07/26 | Nordstrand | 1-2 (1-1) | Gamle Oslo | - | - | B |
| 27/06/26 | Grei | 1-5 (1-3) | Nordstrand | - | - | T |
| 20/06/26 | Nordstrand | 0-2 (0-1) | Asker | -2 | 4 | B |
| 06/06/26 | Valerenga B | 3-2 (1-1) | Nordstrand | -0.25 | 4 | B |
| 30/05/26 | Nordstrand | 2-2 (0-1) | KFUM Oslo II | +0.75 | 4 | H |
| 23/05/26 | Frigg | 1-2 (0-2) | Nordstrand | - | - | T |
| 16/05/26 | Nordstrand | 2-0 (1-0) | Konnerud | - | - | T |
| 09/05/26 | Ready | 3-0 (1-0) | Nordstrand | - | - | B |
| 02/05/26 | Nordstrand | 2-1 (2-0) | Union Carl Berner | - | - | T |
| 25/04/26 | Lokomotiv Oslo | 2-1 (0-0) | Nordstrand | -0.75 | 3.75 | B |
| 18/04/26 | Nordstrand | 1-5 (0-4) | Baerum SK | - | - | B |
| 11/04/26 | Nordstrand | 2-3 (2-1) | Ullern FC | - | - | B |
| 04/04/26 | Heming | 3-0 (2-0) | Nordstrand | - | - | B |
| 26/10/25 | Gjovik Lyn | 7-1 (5-0) | Nordstrand | - | - | B |
| 18/10/25 | Nordstrand | 3-1 (0-1) | Skjetten Fotball | - | - | T |
| 11/10/25 | FF Lillehammer | 3-1 (1-0) | Nordstrand | - | - | B |
| 05/10/25 | Nordstrand | 4-2 (1-0) | Skedsmo | - | - | T |
| 27/09/25 | Bjorkelangen | 1-5 (0-3) | Nordstrand | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
124
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
22
Sút bóng
213
Sút cầu môn
143
Tấn công
8180
Tấn công nguy hiểm
5227
Sút ngoài cầu môn
70
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B4T4 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn3.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
KFUM Oslo II (17 trận)
Ghi 2.12 bàn/trậnMất 2.71 bàn/trận
Nordstrand (18 trận)
Ghi 1.56 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 7 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
KFUM Oslo II (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (56%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (56%)Hòa 1 (11%)Xỉu 3 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOVUO
Nordstrand (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (25%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 1 (25%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| KFUM Oslo II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 4.20 | 2.25 | 0.84 | 4.00 | 0.99 | 0.97 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.08 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.30 ↑ | 9.50 | 0.07 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.44 | 3.85 | 2.22 | 0.82 | 4.00 | 0.98 | 0.99 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.80 ↑ | 41.00 ↑ | 2.17 ↑ | 7.50 | 0.31 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.85 | 4.10 | 3.10 | 0.60 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.50 ↑ | 35.00 ↑ | 3.00 ↑ | 8.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.81 | 3.95 | 2.95 | 0.73 | 3.75 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.22 ↑ | 29.66 ↑ | 1.56 ↑ | 7.50 | 0.41 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.39 | 3.85 | 2.27 | 0.80 | 4.00 | 0.96 | 0.93 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.80 ↑ | 41.00 ↑ | 2.17 ↑ | 7.50 | 0.31 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.26 | 3.75 | 2.26 | 0.85 | 4.00 | 0.95 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.70 ↑ | 25.00 ↑ | 2.00 ↑ | 7.50 | 0.36 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.86 | 4.11 | 2.98 | 0.79 | 3.75 | 0.95 | 0.86 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.95 ↑ | 31.00 ↑ | 1.72 ↑ | 7.50 | 0.36 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.83 | 4.00 | 3.10 | 0.22 | 2.50 | 2.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.50 ↑ | 3.50 | 1.37 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.85 | 3.97 | 2.99 | 0.85 | 4.00 | 0.86 | 0.83 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.06 ↓ | 9.56 ↑ | 23.66 ↑ | 2.45 ↑ | 7.50 | 0.26 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.55 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.82 | 4.00 | 3.10 | 0.60 | 3.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 2.10 ↑ | 9.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 4.40 | 2.93 | 0.64 | 3.50 | 1.12 | 0.52 | 0.00 | 1.36 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 4.14 ↑ | 9.50 | 0.14 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 4.33 | 2.88 | 0.93 | 4.00 | 0.88 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.25 ↑ | 9.50 | 0.16 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.63 | 0.55 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.00 ↑ | 9.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.