Kết quả bóng đá trận KFC Komarno B vs FK Nove Zamky, 16:30 ngày 15/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 16:30 ngày 15/08/2026
KFC Komarno B 0 Kết thúc HT 0-1 2
FK Nove Zamky
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| KFC Komarno B | Phút | |
| 29' | ⚽ 0 - 1 Kristian Urban | |
| 44' | ||
| 45+1' | ||
| HT 0-1 | ||
| 75' | ||
| 83' | ||
| 90+2' | ⚽ 0 - 2 Saifullahi Ibrahim | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 9 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 20 | 13 |
| Điểm | 6 | 6 | 12 | 18 |
Chủ = KFC Komarno B · Khách = FK Nove Zamky
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| KFC Komarno B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (15%) | Thắng/Thắng | 9 (39%) |
| 3 (15%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 4 (20%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 2 (9%) |
| 6 (30%) | Bại/Bại | 3 (13%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
KFC Komarno B 0 (0%)Hòa 0 (0%)FK Nove Zamky 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | FK Nove Zamky | 4-0 (2-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 08/11/25 | KFC Komarno B | 0-3 (0-1) | FK Nove Zamky | - | - | B |
Thành tích gần đây — KFC Komarno B
HBHBTHHHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/21 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-3 (1-3) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 06/06/26 | FK Nove Zamky | 4-0 (2-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 30/05/26 | KFC Komarno B | 0-0 (0-0) | TJ Spartak Myjava | - | - | H |
| 23/05/26 | Slovan Duslo Sala | 4-2 (1-1) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 17/05/26 | KFC Komarno B | 4-1 (3-0) | Malacky | - | - | T |
| 10/05/26 | Raca Bratislava | 1-1 (1-0) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 01/05/26 | KFC Komarno B | 2-2 (2-1) | FC Banik Prievidza | - | - | H |
| 24/04/26 | SFM Senec | 2-2 (1-0) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 17/04/26 | KFC Komarno B | 3-1 (2-1) | FC Petrzalka Akademi | - | - | T |
| 12/04/26 | DAC Dunajska Streda B | 3-1 (1-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 03/04/26 | KFC Komarno B | 1-3 (1-1) | Tj Ofc GabciKovo | - | - | B |
| 29/03/26 | KFC Komarno B | 3-3 (1-1) | Trencin B | - | - | H |
| 21/03/26 | OK castkovce | 4-2 (2-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 15/03/26 | KFC Komarno B | 0-1 (0-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 07/03/26 | Galanta | 4-0 (4-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 01/03/26 | KFC Komarno B | 1-0 (1-0) | FK Belusa | - | - | T |
| 22/02/26 | Komarom VSE | 4-2 (0-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 08/11/25 | KFC Komarno B | 0-3 (0-1) | FK Nove Zamky | - | - | B |
| 01/11/25 | TJ Spartak Myjava | 3-1 (2-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 26/10/25 | KFC Komarno B | 3-2 (3-1) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
Thành tích gần đây — FK Nove Zamky
HHBTTTBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FK Nove Zamky | 1-1 (1-0) | Raca Bratislava | - | - | H |
| 11/07/26 | FK Nove Zamky | 1-1 (1-1) | Zlate Moravce | - | - | H |
| 04/07/26 | Galanta | 3-2 (0-0) | FK Nove Zamky | - | - | B |
| 06/06/26 | FK Nove Zamky | 4-0 (2-0) | KFC Komarno B | - | - | T |
| 30/05/26 | Trencin B | 2-3 (1-3) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 23/05/26 | FK Nove Zamky | 2-1 (1-0) | OK castkovce | - | - | T |
| 16/05/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-1 (0-1) | FK Nove Zamky | - | - | B |
| 09/05/26 | FK Nove Zamky | 1-0 (1-0) | Galanta | - | - | T |
| 03/05/26 | FK Belusa | 2-1 (1-1) | FK Nove Zamky | - | - | B |
| 25/04/26 | Tj Ofc GabciKovo | 2-2 (1-0) | FK Nove Zamky | - | - | H |
| 18/04/26 | FK Nove Zamky | 0-0 (0-0) | TJ Spartak Myjava | - | - | H |
| 11/04/26 | Slovan Duslo Sala | 0-2 (0-2) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 29/03/26 | Raca Bratislava | 0-1 (0-1) | FK Nove Zamky | -0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | FK Nove Zamky | 3-3 (0-1) | FC Banik Prievidza | - | - | H |
| 14/03/26 | SFM Senec | 3-0 (1-0) | FK Nove Zamky | - | - | B |
| 07/03/26 | FK Nove Zamky | 3-1 (2-1) | FC Petrzalka Akademi | - | - | T |
| 01/03/26 | DAC Dunajska Streda B | 4-0 (3-0) | FK Nove Zamky | - | - | B |
| 11/02/26 | STK Samorin | 3-0 (1-0) | FK Nove Zamky | - | - | B |
| 08/11/25 | KFC Komarno B | 0-3 (0-1) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 01/11/25 | FK Nove Zamky | 0-2 (0-1) | Trencin B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
22
Sút bóng
020
Sút cầu môn
012
Tấn công
77113
Tấn công nguy hiểm
3073
Sút ngoài cầu môn
08
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn3.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
KFC Komarno B (24 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 2.21 bàn/trận
FK Nove Zamky (28 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.54 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Nove Zamky (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| KFC Komarno B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.25 | 0.91 | 2.75 | 0.88 | 0.82 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.55 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 1.76 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.30 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.40 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.20 | 2.15 | 0.84 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 12.69 ↑ | 1.04 ↓ | 2.06 ↑ | 1.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.82 | 3.26 | 2.04 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.90 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 5.00 ↑ | 3.36 ↑ | 1.52 ↓ | 2.38 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.20 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.40 | 2.20 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 3.75 ↑ | 3.25 ↓ | 1.75 ↓ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.20 | 0.78 | 2.75 | 0.78 | 0.73 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 3.35 ↑ | 3.60 ↑ | 1.90 ↓ | 0.73 ↓ | 2.75 | 0.92 ↑ | 0.82 ↑ | -0.50 | 0.83 | |
| Pinnacle | Sớm | 3.13 | 3.39 | 1.96 | 0.81 | 2.75 | 0.90 | 0.76 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 3.48 ↑ | 3.70 ↑ | 1.80 ↓ | 0.95 ↑ | 3.00 | 0.79 ↓ | 0.93 ↑ | -0.50 | 0.81 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.70 | 3.40 | 2.20 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 3.80 ↑ | 3.30 ↓ | 1.75 ↓ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.69 | 3.50 | 2.22 | 0.73 | 2.50 | 1.08 | 1.10 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 55.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 2.54 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.50 | 2.20 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 67.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 2.55 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.30 | 2.00 | 0.62 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| KFC Komarno B | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
| FK Nove Zamky | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).