Kết quả bóng đá trận KFC Komarno B vs FK Belusa, 21:30 ngày 30/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 21:30 ngày 30/08/2026
KFC Komarno B 0 Kết thúc HT 0-2 5
FK Belusa
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 9
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| KFC Komarno B | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 | |
| 6' | ⚽ 0 - 2 | |
| 31' | ||
| 44' | ⚽ 0 - 3 Michal Hrenák | |
| 45+2' | ||
| HT 0-2 | ||
| 54' | ⚽ 0 - 4 | |
| 58' | ⚽ 0 - 5 Marek Kvašay | |
| 64' | ||
| 65' | ⚽ 0 - 6 Michal Hrenák | |
| FT 0-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 8 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 11 | 12 | 28 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 21 | 10 |
| Điểm | 4 | 9 | 10 | 25 |
Chủ = KFC Komarno B · Khách = FK Belusa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| KFC Komarno B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (15%) | Thắng/Thắng | 10 (45%) |
| 3 (15%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (18%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 4 (20%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 6 (30%) | Bại/Bại | 2 (9%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
KFC Komarno B 1 (50%)Hòa 0 (0%)FK Belusa 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/03/26 | KFC Komarno B | 1-0 (1-0) | FK Belusa | - | - | T |
| 03/08/25 | FK Belusa | 3-1 (1-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
Thành tích gần đây — KFC Komarno B
HBHBHBTHHH
Thắng 1 (10%)Hòa 6 (60%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/20 (10 trận) Châu Á: 1/6/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Trencin B | 1-1 (0-1) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 15/08/26 | KFC Komarno B | 0-2 (0-1) | FK Nove Zamky | - | - | B |
| 09/08/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-3 (1-3) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 06/06/26 | FK Nove Zamky | 4-0 (2-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 30/05/26 | KFC Komarno B | 0-0 (0-0) | TJ Spartak Myjava | - | - | H |
| 23/05/26 | Slovan Duslo Sala | 4-2 (1-1) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 17/05/26 | KFC Komarno B | 4-1 (3-0) | Malacky | - | - | T |
| 10/05/26 | Raca Bratislava | 1-1 (1-0) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 01/05/26 | KFC Komarno B | 2-2 (2-1) | FC Banik Prievidza | - | - | H |
| 24/04/26 | SFM Senec | 2-2 (1-0) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 17/04/26 | KFC Komarno B | 3-1 (2-1) | FC Petrzalka Akademi | - | - | T |
| 12/04/26 | DAC Dunajska Streda B | 3-1 (1-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 03/04/26 | KFC Komarno B | 1-3 (1-1) | Tj Ofc GabciKovo | - | - | B |
| 29/03/26 | KFC Komarno B | 3-3 (1-1) | Trencin B | - | - | H |
| 21/03/26 | OK castkovce | 4-2 (2-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 15/03/26 | KFC Komarno B | 0-1 (0-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 07/03/26 | Galanta | 4-0 (4-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 01/03/26 | KFC Komarno B | 1-0 (1-0) | FK Belusa | - | - | T |
| 22/02/26 | Komarom VSE | 4-2 (0-0) | KFC Komarno B | - | - | B |
| 08/11/25 | KFC Komarno B | 0-3 (0-1) | FK Nove Zamky | - | - | B |
Thành tích gần đây — FK Belusa
TTTTTTTBHT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 25/11 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | FK Belusa | 4-2 (2-1) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 19/08/26 | Borsky Mikulas | 0-2 (0-1) | FK Belusa | - | - | T |
| 15/08/26 | Slovan Duslo Sala | 1-3 (0-0) | FK Belusa | - | - | T |
| 09/08/26 | FK Belusa | 3-2 (0-2) | DAC Dunajska Streda B | - | - | T |
| 06/06/26 | FK Belusa | 1-0 (1-0) | Trencin B | - | - | T |
| 30/05/26 | OK castkovce | 1-4 (0-2) | FK Belusa | - | - | T |
| 24/05/26 | FK Belusa | 3-0 (2-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 16/05/26 | Galanta | 3-2 (1-2) | FK Belusa | - | - | B |
| 09/05/26 | Tj Ofc GabciKovo | 1-1 (0-0) | FK Belusa | - | - | H |
| 03/05/26 | FK Belusa | 2-1 (1-1) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 25/04/26 | TJ Spartak Myjava | 3-1 (0-0) | FK Belusa | - | - | B |
| 19/04/26 | FK Belusa | 4-0 (3-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 11/04/26 | Malacky | 0-3 (0-2) | FK Belusa | - | - | T |
| 04/04/26 | FK Belusa | 2-0 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 28/03/26 | FC Banik Prievidza | 4-1 (1-0) | FK Belusa | - | - | B |
| 22/03/26 | FK Belusa | 1-1 (0-1) | SFM Senec | - | - | H |
| 15/03/26 | FC Petrzalka Akademi | 0-3 (0-1) | FK Belusa | - | - | T |
| 08/03/26 | FK Belusa | 0-0 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | H |
| 01/03/26 | KFC Komarno B | 1-0 (1-0) | FK Belusa | - | - | B |
| 31/01/26 | FK Belusa | 6-3 (3-0) | Lednicke Rovne | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
19
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
12
Sút bóng
619
Sút cầu môn
010
Tấn công
9688
Tấn công nguy hiểm
4580
Sút ngoài cầu môn
69
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
34 66
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
KFC Komarno B (21 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 2.29 bàn/trận
FK Belusa (24 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| KFC Komarno B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 4.50 | 4.00 | 1.61 | 0.77 | 3.00 | 1.02 | 0.80 | -1.00 | 1.00 |
| Live | 30.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.32 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.15 | 3.70 | 2.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 85.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.30 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.95 | 3.45 | 1.92 | 0.83 | 3.00 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 93.59 ↑ | 18.65 ↑ | 1.02 ↓ | 0.86 ↑ | 3.75 | 0.84 ↑ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 4.38 | 3.83 | 1.51 | 0.74 | 3.00 | 0.96 | 1.05 | -0.75 | 0.65 |
| Live | 10.50 ↑ | 5.00 ↑ | 1.16 ↓ | 2.94 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.32 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.81 | 3.43 | 1.96 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.94 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 15.60 ↑ | 7.00 ↑ | 1.05 ↓ | 0.96 ↑ | 5.50 | 0.72 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 3.90 ↑ | 1.60 ↓ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.05 | 3.60 | 1.95 | 0.78 | 3.00 | 0.78 | 0.73 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 4.30 ↑ | 4.10 ↑ | 1.61 ↓ | 0.90 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | 0.77 ↑ | -1.00 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.09 | 3.83 | 1.61 | 0.78 | 3.00 | 0.94 | 0.94 | -0.75 | 0.78 |
| Live | 12.94 ↑ | 5.53 ↑ | 1.17 ↓ | 2.44 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 2.03 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.00 | 3.50 | 1.95 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 4.33 ↑ | 3.90 ↑ | 1.58 ↓ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.14 | 3.60 | 2.02 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.37 | 0.00 | 0.52 |
| Live | 27.00 ↑ | 18.30 ↑ | 1.01 ↓ | 2.13 ↑ | 5.50 | 0.34 ↓ | 0.37 ↓ | -0.25 | 1.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 51.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 3.30 | 2.00 | 1.10 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.40 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| KFC Komarno B | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| FK Belusa | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).