Kết quả bóng đá trận Keflavik (W) vs Volsungur Husavik (W), 23:00 ngày 08/08/2026
Hạng 1 Nữ Iceland · 23:00 ngày 08/08/2026
Keflavik (W) 2 Kết thúc HT 1-0 2
Volsungur Husavik (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Keflavik (W) | Phút | |
| Anita Bergrán Eyjólfsdóttir 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| Anita Bergrán Eyjólfsdóttir 2 - 0 ⚽ | 38' | |
| Anita Bergrán Eyjólfsdóttir 3 - 0 ⚽ | 38' | |
| 4 - 0 ⚽ | 38' | |
| Anita Bergrán Eyjólfsdóttir 5 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 1-0 | ||
| Rakel Hólmgeirsdóttir 6 - 0 ⚽ | 56' | |
| 77' | ⚽ 6 - 1 Ísabella Anna Kjartansdóttir | |
| 89' | ⚽ 6 - 2 Ísabella Anna Kjartansdóttir | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 17 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 10 | 15 | 24 |
| Điểm | 1 | 3 | 11 | 8 |
Chủ = Keflavik (W) · Khách = Volsungur Husavik (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Keflavik (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (14%) | Thắng/Thắng | 3 (15%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 5 (17%) | Hòa/Bại | 4 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 7 (35%) |
Bảng xếp hạng
Keflavik (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 5 | 3 | 8 | 31 | 27 | 18 | 8 |
| Sân nhà | 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 10 | 11 | 7 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 16 | 17 | 7 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 8 | - | - |
Volsungur Husavik (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 4 | 3 | 9 | 26 | 34 | 15 | 9 |
| Sân nhà | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 18 | 7 | 9 |
| Sân khách | 8 | 2 | 2 | 4 | 12 | 16 | 8 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Keflavik (W) 3 (38%)Hòa 1 (13%)Volsungur Husavik (W) 4 (50%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/05/26 | Volsungur Husavik (W) | 3-1 (1-1) | Keflavik (W) | +0.75 | 3 | B |
| 16/08/20 | Keflavik (W) | 3-1 (1-0) | Volsungur Husavik (W) | - | - | T |
| 21/06/20 | Volsungur Husavik (W) | 0-4 (0-1) | Keflavik (W) | - | - | T |
| 28/04/18 | Volsungur Husavik (W) | 0-2 (0-0) | Keflavik (W) | - | - | T |
| 27/07/13 | Volsungur Husavik (W) | 3-0 (2-0) | Keflavik (W) | - | - | B |
| 08/06/13 | Keflavik (W) | 0-1 (0-0) | Volsungur Husavik (W) | - | - | B |
| 09/08/12 | Keflavik (W) | 1-3 (1-0) | Volsungur Husavik (W) | +1.75 | 3.5 | B |
| 16/06/12 | Volsungur Husavik (W) | 0-0 (0-0) | Keflavik (W) | - | - | H |
Thành tích gần đây — Keflavik (W)
TTTBBBTBHH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | UMF Selfoss (W) | 0-1 (0-1) | Keflavik (W) | +0.25 | 3.25 | T |
| 17/07/26 | Keflavik (W) | 7-0 (3-0) | Haukar (W) | 0 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | Keflavik (W) | 3-0 (0-0) | Tindastoll Neisti (W) | - | - | T |
| 27/06/26 | Fjardab Hottur Leiknir (W) | 3-1 (0-1) | Keflavik (W) | - | - | B |
| 21/06/26 | Keflavik (W) | 0-1 (0-1) | HK Kopavogur (W) | 0 | 3.5 | B |
| 13/06/26 | Grotta (W) | 4-3 (1-2) | Keflavik (W) | - | - | B |
| 30/05/26 | Keflavik (W) | 2-1 (0-0) | IA Akranes (W) | - | - | T |
| 25/05/26 | Volsungur Husavik (W) | 3-1 (1-1) | Keflavik (W) | +0.75 | 3 | B |
| 21/05/26 | Keflavik (W) | 0-0 (0-0) | UMF Selfoss (W) | +0.75 | 3.5 | H |
| 16/05/26 | Keflavik (W) | 0-0 (0-0) | Vikingur Reykjavik (W) | - | - | H |
| 09/05/26 | Haukar (W) | 2-0 (1-0) | Keflavik (W) | - | - | B |
| 03/05/26 | Tindastoll Neisti (W) | 2-8 (1-1) | Keflavik (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | KT Reykjavik (W) | 3-8 (1-3) | Keflavik (W) | - | - | T |
| 18/04/26 | Keflavik (W) | 1-1 (1-0) | KR Reykjavik (W) | - | - | H |
| 11/04/26 | KR Reykjavik (W) | 3-3 (1-3) | Keflavik (W) | - | - | H |
| 21/03/26 | HK Kopavogur (W) | 2-2 (0-0) | Keflavik (W) | - | - | H |
| 12/03/26 | Keflavik (W) | 1-2 (1-1) | Haukar (W) | - | - | B |
| 05/03/26 | Keflavik (W) | 2-4 (1-2) | Grotta (W) | - | - | B |
| 21/02/26 | IA Akranes (W) | 1-3 (0-0) | Keflavik (W) | - | - | T |
| 15/02/26 | Keflavik (W) | 1-0 (1-0) | UMF Selfoss (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Volsungur Husavik (W)
TBBBBHHBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | Volsungur Husavik (W) | 3-0 (1-0) | Tindastoll Neisti (W) | - | - | T |
| 18/07/26 | KR Reykjavik (W) | 3-0 (0-0) | Volsungur Husavik (W) | - | - | B |
| 10/07/26 | Volsungur Husavik (W) | 0-2 (0-0) | Fjardab Hottur Leiknir (W) | - | - | B |
| 04/07/26 | Volsungur Husavik (W) | 3-4 (0-2) | HK Kopavogur (W) | - | - | B |
| 27/06/26 | Grotta (W) | 2-1 (2-0) | Volsungur Husavik (W) | - | - | B |
| 13/06/26 | Haukar (W) | 1-1 (0-0) | Volsungur Husavik (W) | -1.25 | 3.75 | H |
| 06/06/26 | Volsungur Husavik (W) | 2-2 (2-2) | IA Akranes (W) | - | - | H |
| 30/05/26 | UMF Selfoss (W) | 2-0 (2-0) | Volsungur Husavik (W) | 0 | 3.25 | B |
| 25/05/26 | Volsungur Husavik (W) | 3-1 (1-1) | Keflavik (W) | -0.75 | 3 | T |
| 21/05/26 | Tindastoll Neisti (W) | 0-3 (0-1) | Volsungur Husavik (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Volsungur Husavik (W) | 0-1 (0-0) | KR Reykjavik (W) | - | - | B |
| 03/05/26 | Fjardab Hottur Leiknir (W) | 4-2 (2-1) | Volsungur Husavik (W) | - | - | B |
| 26/04/26 | Fjardab Hottur Leiknir (W) | 7-0 (6-0) | Volsungur Husavik (W) | - | - | B |
| 19/04/26 | Volsungur Husavik (W) | 6-0 (5-0) | Dalvik Reynir (W) | - | - | T |
| 28/03/26 | Volsungur Husavik (W) | 1-2 (0-0) | Fjolnir (W) | - | - | B |
| 15/03/26 | Fylkir (W) | 3-1 (3-1) | Volsungur Husavik (W) | - | - | B |
| 06/07/25 | Alftanes (W) | 7-4 (2-2) | Volsungur Husavik (W) | +1.75 | 4.25 | B |
| 14/06/25 | KT Reykjavik (W) | 1-2 (1-1) | Volsungur Husavik (W) | +2 | 4.5 | T |
| 12/05/25 | IBV Vestmannaeyjar (W) | 1-0 (1-0) | Volsungur Husavik (W) | - | - | B |
| 27/04/25 | Einherji (W) | 0-7 (0-1) | Volsungur Husavik (W) | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
57 43
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B4T4 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Keflavik (W) (29 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Volsungur Husavik (W) (20 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Keflavik (W) (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOU
Volsungur Husavik (W) (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Keflavik (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 3.70 | 4.20 | 0.68 | 3.25 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.36 ↓ | 3.90 ↑ | 4.75 ↑ | 0.66 ↓ | 3.25 | 0.67 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.70 | 3.85 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.50 ↓ | 4.30 ↑ | 5.00 ↑ | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.69 | 3.55 | 3.65 | 0.79 | 3.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.43 ↓ | 4.10 ↑ | 4.80 ↑ | 0.80 ↑ | 3.25 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.64 | 4.01 | 3.85 | 0.82 | 3.25 | 0.88 | 0.79 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.49 ↓ | 4.26 ↑ | 4.76 ↑ | 0.87 ↑ | 3.25 | 0.83 ↓ | 0.76 ↓ | 1.00 | 0.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.20 | 5.00 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 1.48 | 4.20 | 5.00 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.67 | 3.80 | 3.70 | 0.76 | 3.25 | 0.77 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.47 ↓ | 4.30 ↑ | 5.00 ↑ | 0.80 ↑ | 3.25 | 0.81 ↑ | 0.70 ↓ | 1.00 | 0.91 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.45 | 4.22 | 4.94 | 0.82 | 3.25 | 0.89 | 0.94 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.45 | 4.22 | 4.94 | 0.82 | 3.25 | 0.89 | 0.94 | 1.25 | 0.78 | |
| Bwin | Sớm | 1.47 | 4.20 | 5.00 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.47 | 4.20 | 5.00 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.74 | 3.80 | 3.94 | 1.03 | 3.50 | 0.70 | 1.62 | 1.50 | 0.39 |
| Live | 1.43 ↓ | 4.55 ↑ | 5.48 ↑ | 0.80 ↓ | 3.25 | 0.89 ↑ | 1.15 ↓ | 1.50 | 0.56 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.75 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.50 | 4.20 | 4.75 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.85 | 1.00 | 0.95 | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.00 | 5.00 | 1.00 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.44 | 4.00 | 5.00 | 1.00 | 3.50 | 0.67 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.