Kết quả bóng đá trận Karlsruher SC (Youth) vs Holzhausen, 18:00 ngày 16/08/2026
Oberliga (Đức) · 18:00 ngày 16/08/2026
Karlsruher SC (Youth) 4 Kết thúc HT 3-2 5
Holzhausen
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Karlsruher SC (Youth) | Phút | |
| Jassin Manai 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| Niklas Behr 2 - 0 ⚽ | 4' | |
| Devin Sür 3 - 0 ⚽ | 16' | |
| 21' | ⚽ 3 - 1 Tim Steinhilber | |
| 31' | ⚽ 3 - 2 Henry Seeger | |
| HT 3-2 | ||
| 60' | ⚽ 3 - 3 | |
| 60' | ⚽ 3 - 4 Tim Steinhilber | |
| 60' | ⚽ 3 - 5 Tim Steinhilber | |
| 69' | ⚽ 3 - 6 | |
| 69' | ⚽ 3 - 7 Jovan Djermanovic | |
| 69' | ⚽ 3 - 8 Jovan Djermanovic | |
| 81' | ⚽ 3 - 9 | |
| 81' | ⚽ 3 - 10 Lars Czerwonka | |
| 81' | ⚽ 3 - 11 Lars Czerwonka | |
| Nico Engel 4 - 11 ⚽ | 90+4' | |
| Nico Engel 5 - 11 ⚽ | 90+4' | |
| FT 4-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 3 | 2 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 8 | 5 | 17 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 18 | 14 |
| Điểm | 9 | 6 | 15 | 13 |
Chủ = Karlsruher SC (Youth) · Khách = Holzhausen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Karlsruher SC (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (28%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (12%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (20%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Thành tích gần đây — Karlsruher SC (Youth)
HBBTBBBTTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/19 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/08/26 | Bahlinger | 1-1 (1-0) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | H |
| 08/08/26 | SV Oberachern | 3-0 (2-0) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | B |
| 11/07/26 | Kickers Offenbach | 2-1 (0-1) | Karlsruher SC (Youth) | -1 | 3.5 | B |
| 08/07/26 | Karlsruher SC (Youth) | 2-1 (1-1) | FC 08 Hombrug | - | - | T |
| 04/07/26 | Karlsruher SC (Youth) | 1-2 (0-0) | SV Sandhausen | - | - | B |
| 30/05/26 | Karlsruher SC (Youth) | 3-5 (2-1) | Neckarsulm | - | - | B |
| 16/05/26 | Karlsruher SC (Youth) | 1-4 (1-2) | SSV Reutlingen 05 | - | - | B |
| 14/05/26 | Villingen | 0-2 (0-1) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | T |
| 10/05/26 | Singen | 0-2 (0-2) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | T |
| 02/05/26 | Karlsruher SC (Youth) | 1-1 (1-0) | TSV Essingen | - | - | H |
| 26/04/26 | Karlsruher SC (Youth) | 2-1 (1-0) | FSV Hollenbach | - | - | T |
| 18/04/26 | VfR Mannheim | 2-0 (0-0) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | B |
| 11/04/26 | Karlsruher SC (Youth) | 0-3 (0-0) | Vfr Aalen | - | - | B |
| 04/04/26 | Goppinger SV | 2-2 (2-2) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | H |
| 28/03/26 | Karlsruher SC (Youth) | 0-2 (0-1) | 1 FC Normannia Gmund | - | - | B |
| 21/03/26 | FSV 08 Bissingen | 1-6 (1-1) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | T |
| 14/03/26 | Karlsruher SC (Youth) | 1-5 (0-2) | Nottingen | - | - | B |
| 07/03/26 | FV Ravensburg | 1-1 (1-1) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | H |
| 28/02/26 | Karlsruher SC (Youth) | 1-0 (1-0) | FC Denzlingen | - | - | T |
| 21/02/26 | TSG Backnang | 0-5 (0-1) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Holzhausen
HHTBBTBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/19 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Holzhausen | 1-1 (1-1) | Pforzheim | - | - | H |
| 01/06/24 | Holzhausen | 1-1 (0-0) | SG Sonnenhof Grossaspach | -1.5 | 3.25 | H |
| 09/05/24 | VfR Mannheim | 0-3 (0-0) | Holzhausen | -0.25 | 3.25 | T |
| 02/03/24 | FV Ravensburg | 3-1 (2-1) | Holzhausen | - | - | B |
| 18/11/23 | Nottingen | 5-1 (2-1) | Holzhausen | -0.75 | 3.25 | B |
| 28/10/23 | FC Denzlingen | 0-4 (0-1) | Holzhausen | -0.5 | 3.25 | T |
| 14/10/23 | Pforzheim | 1-0 (0-0) | Holzhausen | - | - | B |
| 03/10/23 | FSV Hollenbach | 3-2 (1-1) | Holzhausen | -1.25 | 3.25 | B |
| 09/09/23 | Villingen | 2-0 (1-0) | Holzhausen | -1 | 3.5 | B |
| 30/08/23 | FV Offenburg | 3-1 (3-0) | Holzhausen | - | - | B |
| 26/08/23 | Holzhausen | 1-1 (0-0) | FV Ravensburg | - | - | H |
| 19/08/23 | SSV Reutlingen 05 | 4-1 (1-0) | Holzhausen | - | - | B |
| 11/08/23 | 1 FC Normannia Gmund | 0-1 (0-0) | Holzhausen | - | - | T |
| 04/08/23 | Holzhausen | 3-0 (0-0) | Nottingen | - | - | T |
| 23/07/23 | TSG Balingen | 0-0 (0-0) | Holzhausen | - | - | H |
| 23/07/23 | SC Freiburg (Youth) | 1-0 (1-0) | Holzhausen | - | - | B |
| 18/07/23 | Stuttgarter Kickers | 4-0 (2-0) | Holzhausen | - | - | B |
| 15/07/23 | Holzhausen | 1-3 (0-1) | Freiberg | - | - | B |
| 27/05/23 | Holzhausen | 2-1 (1-0) | SG Sonnenhof Grossaspach | - | - | T |
| 07/05/23 | Rielasingen Arlen | 2-2 (1-1) | Holzhausen | - | - | H |
So Sánh Sức Mạnh
53 47
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Karlsruher SC (Youth) (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Holzhausen (8 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.75 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Karlsruher SC (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1894 | Thành lập | |
| Wildparkstadion, Platz 2 | Sân nhà | |
| 5000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Karlsruhe | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.13 | 4.00 | 2.48 | 0.95 | 3.50 | 0.72 | 0.70 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 2.13 | 4.00 | 2.48 | 0.95 | 3.50 | 0.72 | 0.70 | 0.00 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.