Kết quả bóng đá trận Kabuscorp do Palanca vs Progresso da Lunda Sul, 21:30 ngày 29/08/2026
Girabola League (Angola) · 21:30 ngày 29/08/2026
Kabuscorp do Palanca 1 Kết thúc HT 1-0 1
Progresso da Lunda Sul
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Kabuscorp do Palanca | Phút | |
| 21' | ||
| 21' | ||
| 21' | ||
| Henock 1 - 0 ⚽ | 26' | |
| 2 - 0 ⚽ | 26' | |
| 45+1' | ||
| 45+1' | ||
| HT 1-0 | ||
| 50' | ||
| 58' | ⚽ 2 - 1 Dieu | |
| 75' | ||
| 85' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 2 | 3 | 4 | 5 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 11 | 7 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 8 | 9 |
| Điểm | 5 | 3 | 16 | 11 |
Chủ = Kabuscorp do Palanca · Khách = Progresso da Lunda Sul
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kabuscorp do Palanca | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (40%) | Thắng/Thắng | 4 (13%) |
| 1 (20%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 5 (16%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 8 (26%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (13%) |
| 1 (20%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 6 (19%) |
Bảng xếp hạng
Kabuscorp do Palanca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 7 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | - | - |
Progresso da Lunda Sul
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 10 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Kabuscorp do Palanca 2 (17%)Hòa 6 (50%)Progresso da Lunda Sul 4 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 6 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 2 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/26 | Progresso da Lunda Sul | 0-3 (0-1) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
| 24/10/25 | Kabuscorp do Palanca | 1-1 (1-1) | Progresso da Lunda Sul | - | - | H |
| 10/05/25 | Kabuscorp do Palanca | 1-1 (1-0) | Progresso da Lunda Sul | - | - | H |
| 25/01/25 | Progresso da Lunda Sul | 2-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | B |
| 25/05/24 | Kabuscorp do Palanca | 0-0 (0-0) | Progresso da Lunda Sul | - | - | H |
| 18/02/24 | Progresso da Lunda Sul | 3-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | B |
| 10/04/22 | Kabuscorp do Palanca | 0-1 (0-1) | Progresso da Lunda Sul | - | - | B |
| 05/12/21 | Progresso da Lunda Sul | 0-0 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 16/09/17 | Progresso da Lunda Sul | 1-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 15/04/17 | Kabuscorp do Palanca | 1-1 (0-0) | Progresso da Lunda Sul | - | - | H |
| 05/11/16 | Kabuscorp do Palanca | 0-2 (0-1) | Progresso da Lunda Sul | - | - | B |
| 12/06/16 | Progresso da Lunda Sul | 0-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
Thành tích gần đây — Kabuscorp do Palanca
HBTTHTBHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (1-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 31/05/26 | Kabuscorp do Palanca | 1-2 (0-1) | Wiliete | - | - | B |
| 27/05/26 | Kabuscorp do Palanca | 2-1 (2-1) | Desportivo Huila | - | - | T |
| 24/05/26 | CRD Libolo | 0-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
| 20/05/26 | Kabuscorp do Palanca | 1-1 (0-1) | CD Sao Salvador | - | - | H |
| 16/05/26 | Primeiro de Agosto | 0-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
| 10/05/26 | Kabuscorp do Palanca | 1-2 (1-2) | Wiliete | - | - | B |
| 06/05/26 | Bravos do Maquis | 0-0 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 03/05/26 | Kabuscorp do Palanca | 4-0 (0-0) | Sagrada Esperanca | - | - | T |
| 26/04/26 | Desportivo Huila | 2-0 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | B |
| 19/04/26 | Kabuscorp do Palanca | 0-0 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | - | - | H |
| 12/04/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 3-1 (2-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | B |
| 08/04/26 | Kabuscorp do Palanca | 0-0 (0-0) | Guelson | - | - | H |
| 05/04/26 | Progresso da Lunda Sul | 0-3 (0-1) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
| 20/03/26 | Kabuscorp do Palanca | 2-0 (0-0) | Redonda | - | - | T |
| 15/03/26 | Luanda CIty | 2-1 (0-1) | Kabuscorp do Palanca | - | - | B |
| 07/03/26 | Academica Do Lobito | 1-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 01/03/26 | Kabuscorp do Palanca | 0-2 (0-1) | Interclube Luanda | - | - | B |
| 13/02/26 | Kabuscorp do Palanca | 1-0 (0-0) | CRD Libolo | - | - | T |
| 07/02/26 | CD Sao Salvador | 0-0 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
Thành tích gần đây — Progresso da Lunda Sul
HHTHHTBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/8 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Progresso da Lunda Sul | 0-0 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | - | - | H |
| 24/05/26 | Wiliete | 1-1 (1-1) | Progresso da Lunda Sul | - | - | H |
| 20/05/26 | Progresso da Lunda Sul | 1-0 (1-0) | Bravos do Maquis | - | - | T |
| 17/05/26 | Sagrada Esperanca | 1-1 (1-1) | Progresso da Lunda Sul | - | - | H |
| 14/05/26 | Academica Do Lobito | 1-1 (0-1) | Progresso da Lunda Sul | - | - | H |
| 11/05/26 | Progresso da Lunda Sul | 3-0 (0-0) | Desportivo Huila | - | - | T |
| 06/05/26 | Petro Atletico de Luanda | 3-0 (2-0) | Progresso da Lunda Sul | - | - | B |
| 02/05/26 | Progresso da Lunda Sul | 0-1 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 29/04/26 | Wiliete | 1-0 (1-0) | Progresso da Lunda Sul | - | - | B |
| 26/04/26 | Guelson | 0-2 (0-2) | Progresso da Lunda Sul | - | - | T |
| 12/04/26 | Progresso da Lunda Sul | 1-0 (1-0) | Redonda | - | - | T |
| 09/04/26 | Luanda CIty | 1-0 (1-0) | Progresso da Lunda Sul | - | - | B |
| 05/04/26 | Progresso da Lunda Sul | 0-3 (0-1) | Kabuscorp do Palanca | - | - | B |
| 21/03/26 | Interclube Luanda | 1-1 (1-0) | Progresso da Lunda Sul | - | - | H |
| 15/03/26 | Progresso da Lunda Sul | 2-0 (1-0) | CRD Libolo | - | - | T |
| 08/03/26 | CD Sao Salvador | 1-1 (0-1) | Progresso da Lunda Sul | - | - | H |
| 01/03/26 | Progresso da Lunda Sul | 0-1 (0-0) | Primeiro de Agosto | - | - | B |
| 15/02/26 | Progresso da Lunda Sul | 1-2 (0-1) | Wiliete | - | - | B |
| 11/02/26 | Bravos do Maquis | 3-1 (2-0) | Progresso da Lunda Sul | - | - | B |
| 01/02/26 | Progresso da Lunda Sul | 1-0 (0-0) | Sagrada Esperanca | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
24
Sút bóng
143
Sút cầu môn
51
Tấn công
134116
Tấn công nguy hiểm
6049
Sút ngoài cầu môn
92
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T2 H6 B4T4 H6 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H4 B2T2 H4 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kabuscorp do Palanca (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Progresso da Lunda Sul (30 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kabuscorp do Palanca | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 3.13 | 5.25 | 1.03 | 2.00 | 0.76 | 0.97 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.70 ↓ | 3.13 | 5.25 | 1.04 ↑ | 2.00 | 0.76 | 0.96 ↓ | 0.75 | 0.77 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 3.15 | 4.80 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.17 ↓ | 9.50 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.73 | 3.05 | 4.70 | 0.94 | 2.00 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.76 ↑ | 3.10 ↑ | 4.80 ↑ | 0.97 ↑ | 2.00 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.69 | 2.86 | 4.62 | 0.97 | 2.00 | 0.71 | 0.94 | 0.75 | 0.74 |
| Live | 1.69 | 2.86 | 4.62 | 0.97 | 2.00 | 0.71 | 0.94 | 0.75 | 0.74 | |
| 18Bet | Sớm | 1.69 | 3.05 | 4.60 | 0.87 | 2.00 | 0.66 | 0.87 | 0.75 | 0.66 |
| Live | 1.77 ↑ | 3.15 ↑ | 4.70 ↑ | 0.93 ↑ | 2.00 | 0.72 ↑ | 0.93 ↑ | 0.75 | 0.72 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.10 | 4.96 | 0.54 | 1.50 | 1.32 | 2.20 | 1.50 | 0.29 |
| Live | 12.20 ↑ | 1.06 ↓ | 17.40 ↑ | 4.27 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.10 | 4.75 | 1.05 | 2.00 | 0.75 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.