Kết quả bóng đá trận Juventus SP vs Primavera, 02:00 ngày 03/08/2026
BRA SPC · 02:00 ngày 03/08/2026
Juventus SP 0 Kết thúc HT 0-0 1
Primavera
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Sương mù Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Juventus SP | Phút | |
| 29' | ||
| HT 0-0 | ||
| 56' | ||
| 66' | ||
| 72' | ||
| 72' | ⚽ 0 - 1 Kauan Cunha | |
| 72' | ⚽ 0 - 2 | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 8 | 15 | 20 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 7 | 11 |
| Điểm | 4 | 6 | 18 | 17 |
Chủ = Juventus SP · Khách = Primavera
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Juventus SP | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (19%) | Thắng/Thắng | 6 (35%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (12%) |
| 7 (23%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 5 (16%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 4 (24%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 4 (13%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Juventus SP 1 (17%)Hòa 4 (67%)Primavera 1 (17%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 3 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 2 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/03/25 | Juventus SP | 0-0 (0-0) | Primavera | +0.25 | 2 | H |
| 22/02/24 | Primavera | 1-1 (0-0) | Juventus SP | 0 | 2 | H |
| 20/08/23 | Primavera | 0-1 (0-1) | Juventus SP | -0.5 | 2.25 | T |
| 16/07/23 | Juventus SP | 1-1 (1-0) | Primavera | 0 | 2.25 | H |
| 22/01/23 | Juventus SP | 1-1 (1-0) | Primavera | 0 | 2 | H |
| 10/03/22 | Primavera | 1-0 (0-0) | Juventus SP | 0 | 1.5 | B |
Thành tích gần đây — Juventus SP
TTTHHTBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 13/5 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Juventus SP | 3-1 (0-1) | Paulista(SP) | - | - | T |
| 19/07/26 | Oeste | 0-1 (0-0) | Juventus SP | - | - | T |
| 14/05/26 | Ferroviaria SP | 1-2 (0-1) | Juventus SP | -0.5 | 2 | T |
| 07/05/26 | Juventus SP | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | H |
| 29/04/26 | CA Votuporanguense SP | 0-0 (0-0) | Juventus SP | -0.25 | 2 | H |
| 21/04/26 | Juventus SP | 2-1 (0-0) | CA Votuporanguense SP | +0.25 | 2.25 | T |
| 16/04/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Juventus SP | -0.5 | 2 | B |
| 12/04/26 | Juventus SP | 1-0 (1-0) | Esporte Clube Sao Jose SP | 0 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Sertaozinho | 0-2 (0-0) | Juventus SP | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Juventus SP | 2-1 (1-1) | Sertaozinho | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/03/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 1-0 (1-0) | Juventus SP | -0.5 | 2 | B |
| 15/03/26 | Juventus SP | 2-1 (1-1) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | T |
| 08/03/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-0) | Juventus SP | +0.5 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Juventus SP | 3-0 (0-0) | XV de Piracicaba | 0 | 2 | T |
| 26/02/26 | Monte Azul SP | 1-3 (1-2) | Juventus SP | 0 | 2 | T |
| 22/02/26 | Juventus SP | 0-0 (0-0) | Sao Bento | +1 | 2.25 | H |
| 19/02/26 | Sertaozinho | 1-0 (0-0) | Juventus SP | 0 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Juventus SP | 0-1 (0-1) | CA Votuporanguense SP | +0.25 | 2 | B |
| 12/02/26 | Juventus SP | 2-2 (2-1) | Linense(BRA) | +0.25 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | Ah so Santa SP | 2-1 (1-1) | Juventus SP | -0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Primavera
TBBTHBBTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/16 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Primavera | 2-0 (2-0) | Oeste | - | - | T |
| 19/07/26 | Paulista(SP) | 1-0 (0-0) | Primavera | - | - | B |
| 27/02/26 | Ceara | 2-1 (1-0) | Primavera | -0.75 | 2.25 | B |
| 19/02/26 | Araguaina | 0-3 (0-1) | Primavera | - | - | T |
| 16/02/26 | Primavera | 3-3 (1-1) | Noroeste | +0.25 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Sao Paulo | 2-1 (0-0) | Primavera | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Primavera | 1-2 (1-0) | Portuguesa Desportos | 0 | 2 | B |
| 26/01/26 | Capie Warrero | 1-2 (0-2) | Primavera | -0.25 | 2 | T |
| 23/01/26 | Botafogo SP | 1-0 (0-0) | Primavera | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | Primavera | 3-4 (2-1) | Gremio Novorizontino | 0 | 2 | B |
| 15/01/26 | Primavera | 3-1 (2-1) | Mirassol | -0.5 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | Guarani SP | 1-1 (0-0) | Primavera | -0.5 | 2.25 | H |
| 12/10/25 | XV de Piracicaba | 2-0 (0-0) | Primavera | -0.25 | 2 | B |
| 06/10/25 | Primavera | 1-0 (1-0) | XV de Piracicaba | +0.25 | 1.75 | T |
| 29/09/25 | Primavera | 2-1 (2-0) | Gremio Prudente | - | - | T |
| 21/09/25 | Gremio Prudente | 1-0 (1-0) | Primavera | -0.25 | 2.25 | B |
| 13/09/25 | Uniao Sao Joao EC | 0-2 (0-1) | Primavera | - | - | T |
| 09/09/25 | Primavera | 4-0 (3-0) | Uniao Sao Joao EC | - | - | T |
| 01/09/25 | Primavera | 2-0 (2-0) | Paulista(SP) | - | - | T |
| 24/08/25 | Paulista(SP) | 1-0 (1-0) | Primavera | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
12
Sút bóng
156
Sút cầu môn
71
Tấn công
8991
Tấn công nguy hiểm
4836
Sút ngoài cầu môn
85
Đá phạt trực tiếp
2310
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Phạm lỗi
922
Việt vị
11
Quả ném biên
2425
So Sánh Sức Mạnh
56 44
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H4 B1T1 H4 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H3 B0T0 H3 B0
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Juventus SP (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Primavera (17 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Juventus SP (25 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (52%)Hòa 3 (12%)Bại 9 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (52%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
Primavera (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (38%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (63%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Juventus SP | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.76 | 3.30 | 4.20 | 0.92 | 2.50 | 0.75 | 0.76 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 4.50 ↑ | 1.67 ↓ | 4.00 ↓ | 0.99 ↑ | 0.50 | 0.84 ↑ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.40 | 4.10 | 0.99 | 2.50 | 0.81 | 0.79 | 0.50 | 1.01 |
| Live | 101.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.05 ↓ | 2.25 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | 2.20 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.15 | 2.95 | 3.20 | 0.78 | 2.00 | 1.02 | 0.94 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 22.00 ↑ | 3.65 ↑ | 1.24 ↓ | 1.58 ↑ | 1.50 | 0.45 ↓ | 1.58 ↑ | 0.25 | 0.47 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.30 | 4.00 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | 0.80 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 40.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.17 ↓ | 2.20 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 1.05 ↑ | 0.50 | 0.65 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.82 | 3.45 | 4.20 | 0.94 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 38.88 ↑ | 4.35 ↑ | 1.17 ↓ | 1.93 ↑ | 1.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.15 | 2.95 | 3.20 | 0.78 | 2.00 | 1.02 | 0.94 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.04 ↓ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.12 | 2.87 | 3.01 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 0.92 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 34.00 ↑ | 4.69 ↑ | 1.10 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.78 | 3.38 | 4.13 | 1.00 | 2.50 | 0.76 | 0.78 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 27.00 ↑ | 4.11 ↑ | 1.15 ↓ | 2.38 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↑ | 3.00 ↓ | 3.50 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.83 | 3.40 | 4.10 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 0.80 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 155.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.09 ↓ | 7.83 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.03 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.81 | 3.18 | 3.88 | 0.75 | 2.25 | 0.97 | 0.81 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 28.55 ↑ | 6.26 ↑ | 1.09 ↓ | 2.50 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.13 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.50 | 4.00 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.35 ↑ | 0.50 | 0.49 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.80 | 3.30 | 4.35 | 2.30 | 3.50 | 0.28 | 0.31 | 0.00 | 2.10 |
| Live | 4.51 ↑ | 1.67 ↓ | 4.01 ↓ | 0.90 ↓ | 0.50 | 0.90 ↑ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.25 | 4.20 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 4.75 ↑ | 1.66 ↓ | 3.75 ↓ | 0.98 ↓ | 0.50 | 0.83 ↑ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.10 | 3.80 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.