Kết quả bóng đá trận Juventus SP vs Oeste, 01:00 ngày 23/08/2026

BRA SPC · 01:00 ngày 23/08/2026
Juventus SP
5 Kết thúc HT 2-0 0
Oeste
🟨 0 - 3   🟥 0 - 0   ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C

Diễn biến trận đấu

Juventus SP Phút Oeste
1 - 0 7'
14'
19'
2 - 0 35'
HT 2-0
3 - 0 55'
65'
4 - 0 66'
5 - 0 73'
FT 5-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 10 53
Hòa 11 31
Bại 12 26
Ghi bàn 72 1511
Mất bàn 38 716
Điểm 41 1810

Chủ = Juventus SP · Khách = Oeste

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Juventus SP (31)Hiệp 1 / Cả trậnOeste (21)
6 (19%)Thắng/Thắng4 (19%)
2 (6%)Thắng/Hòa2 (10%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (5%)
7 (23%)Hòa/Thắng2 (10%)
5 (16%)Hòa/Hòa6 (29%)
4 (13%)Hòa/Bại3 (14%)
2 (6%)Bại/Thắng0 (0%)
1 (3%)Bại/Hòa0 (0%)
4 (13%)Bại/Bại3 (14%)

Thành tích đối đầu (15 trận)

Juventus SP 6 (40%)Hòa 4 (27%)Oeste 5 (33%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 3 / Xỉu 4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA SPC19/07/26Oeste0-1 (0-0)Juventus SP12-5--T
BRA SPB02/02/26Oeste0-0 (0-0)Juventus SP5-202H
BRA SPB30/01/25Juventus SP2-3 (2-0)Oeste5-6+0.252.25B
BRA SPC04/08/24Juventus SP1-1 (0-1)Oeste7-5+0.52H
BRA SPC02/07/24Oeste0-1 (0-1)Juventus SP2-3+0.52.25T
BRA SPB17/03/24Oeste0-4 (0-1)Juventus SP8-8--T
BRA SPC27/08/23Juventus SP2-0 (2-0)Oeste7-802.25T
BRA SPC22/07/23Oeste2-2 (0-0)Juventus SP5-5-0.52.25H
BRA SPB16/02/23Juventus SP1-2 (0-1)Oeste4-3+0.252.5B
BRA SPC28/08/22Juventus SP2-0 (2-0)Oeste3-202T
BRA SPC28/07/22Oeste2-0 (1-0)Juventus SP6-5-0.252B
BRA SPB13/02/22Oeste1-1 (0-0)Juventus SP5-6-0.751.75H
BRA SPB01/05/21Juventus SP0-2 (0-2)Oeste2-9-0.52.25B
BRA SPB25/03/18Juventus SP1-2 (0-1)Oeste6-5-0.752.5B
BRA SPB24/04/17Oeste1-2 (0-0)Juventus SP4-0-0.52.25T

Thành tích gần đây — Juventus SP

BHBTTTHHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/8 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/0/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA SPC16/08/26Paulista(SP)1-0 (1-0)Juventus SP6-2--B
BRA SPC09/08/26Primavera2-2 (0-2)Juventus SP4-302H
BRA SPC03/08/26Juventus SP0-1 (0-0)Primavera3-2--B
BRA SPC26/07/26Juventus SP3-1 (0-1)Paulista(SP)10-5--T
BRA SPC19/07/26Oeste0-1 (0-0)Juventus SP12-5--T
BRA SPB14/05/26Ferroviaria SP1-2 (0-1)Juventus SP9-0-0.52T
BRA SPB07/05/26Juventus SP0-0 (0-0)Ferroviaria SP2-502H
BRA SPB29/04/26CA Votuporanguense SP0-0 (0-0)Juventus SP3-4-0.252H
BRA SPB21/04/26Juventus SP2-1 (0-0)CA Votuporanguense SP4-1+0.252.25T
BRA SPB16/04/26Ferroviaria SP1-0 (0-0)Juventus SP7-5-0.52B
BRA SPB12/04/26Juventus SP1-0 (1-0)Esporte Clube Sao Jose SP3-302.25T
BRA SPB29/03/26Sertaozinho0-2 (0-0)Juventus SP7-3+0.252.25T
BRA SPB22/03/26Juventus SP2-1 (1-1)Sertaozinho5-5+0.52.25T
BRA SPB19/03/26Esporte Clube Sao Jose SP1-0 (1-0)Juventus SP6-7-0.52B
BRA SPB15/03/26Juventus SP2-1 (1-1)Ferroviaria SP5-1102T
BRA SPB08/03/26Inter de Limeira1-2 (1-0)Juventus SP1-10+0.52.25T
BRA SPB01/03/26Juventus SP3-0 (0-0)XV de Piracicaba0-302T
BRA SPB26/02/26Monte Azul SP1-3 (1-2)Juventus SP9-502T
BRA SPB22/02/26Juventus SP0-0 (0-0)Sao Bento7-3+12.25H
BRA SPB19/02/26Sertaozinho1-0 (0-0)Juventus SP5-1102.25B

Thành tích gần đây — Oeste

BHTBBBTTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/1/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA SPC16/08/26Oeste1-2 (1-2)Primavera10-502.25B
BRA SPC09/08/26Oeste1-1 (0-0)Paulista(SP)3-6--H
BRA SPC02/08/26Paulista(SP)0-2 (0-2)Oeste6-7--T
BRA SPC26/07/26Primavera2-0 (2-0)Oeste1-6--B
BRA SPC19/07/26Oeste0-1 (0-0)Juventus SP12-5--B
BRA SPB08/03/26Ah so Santa SP2-1 (0-1)Oeste4-9-0.252B
BRA SPB01/03/26Oeste2-0 (0-0)Ituano SP5-302T
BRA SPB26/02/26Inter de Limeira1-3 (0-1)Oeste8-4-0.252T
BRA SPB22/02/26Oeste1-2 (1-1)CA Votuporanguense SP3-3+0.252B
BRA SPB19/02/26Monte Azul SP1-1 (0-1)Oeste4-5-0.251.75H
BRA SPB15/02/26Sao Bento1-2 (1-2)Oeste7-10+0.251.75T
BRA SPB12/02/26Oeste2-1 (1-0)Santo Andre4-4+0.252T
BRA SPB08/02/26Linense(BRA)2-2 (0-1)Oeste7-3-0.251.75H
BRA SPB02/02/26Oeste0-0 (0-0)Juventus SP5-202H
BRA SPB29/01/26Oeste1-2 (1-1)Sertaozinho5-2+0.752B
BRA SPB25/01/26XV de Piracicaba1-1 (0-0)Oeste11-4-0.51.75H
BRA SPB22/01/26Oeste2-1 (1-1)Esporte Clube Sao Jose SP4-502T
BRA SPB18/01/26Gremio Prudente2-2 (1-1)Oeste12-3-0.52.25H
BRA SPB15/01/26Taubate2-2 (1-1)Oeste6-4-0.252H
BRA SPB10/01/26Oeste0-0 (0-0)Ferroviaria SP4-2-0.252H

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
2
5
Phạt góc (HT)
1
2
Thẻ vàng
0
3
Sút bóng
12
8
Sút cầu môn
9
3
Tấn công
84
93
Tấn công nguy hiểm
46
60
Sút ngoài cầu môn
3
5
Đá phạt trực tiếp
10
12
TL kiểm soát bóng
46%
54%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%
61%
Phạm lỗi
8
9
Việt vị
4
1
Quả ném biên
27
17
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

58 42
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T6 H4 B5
T5 H4 B6
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B4
T4 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn
1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn
1.4 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Juventus SP (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Oeste (21 trận)
Ghi 1.24 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)5 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 23 - 0

Thống kê Tỷ lệ kèo

Juventus SP (25 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (52%)Hòa 3 (12%)Bại 9 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (52%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU

Oeste (15 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (73%)Hòa 1 (7%)Bại 3 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (80%)Hòa 1 (7%)Xỉu 2 (13%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOOOO

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
01
1 Bàn
10
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
21
B.thắng H1
00
B.thắng H2
Juventus SPOeste

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
10
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
01
B/B
Juventus SPOeste

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

43
Thắng 2+
73
Thắng 1
48
Hòa
55
Thua 1
01
Thua 2+
Juventus SPOeste

Thông tin đội bóng

Juventus SP Thông tin Oeste
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
InterwettenSớm1.454.007.000.952.500.701.301.500.50
Live1.47 ↑3.85 ↓6.00 ↓0.952.500.701.301.500.50
10BETSớm1.464.207.000.772.250.94---
Live1.49 ↑4.10 ↓6.60 ↓0.772.250.94---
WewbetSớm1.463.826.550.792.250.970.811.000.97
Live1.463.826.550.792.250.970.811.000.97
LadbrokesSớm1.443.906.001.002.500.73---
Live1.48 ↑3.80 ↓6.001.002.500.73---
18BetSớm1.453.907.250.812.250.920.741.001.01
Live1.48 ↑3.906.50 ↓0.80 ↓2.250.93 ↑0.80 ↑1.000.93 ↓
BwinSớm1.444.006.500.982.500.72---
Live1.47 ↑3.90 ↓6.25 ↓1.00 ↑2.500.71 ↓---
1xBetSớm1.454.006.670.772.250.940.560.751.27
Live1.44 ↓3.88 ↓6.68 ↑0.76 ↓2.250.93 ↓1.06 ↑1.250.66 ↓
Bet 365Sớm1.454.006.000.802.251.000.801.001.00
Live1.454.006.000.802.251.000.801.001.00

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.