Kết quả bóng đá trận Juticalpa vs CD Motagua, 04:00 ngày 03/08/2026
Liga Nacional (Honduras) · 04:00 ngày 03/08/2026
Juticalpa 0 Kết thúc HT 0-0 3
CD Motagua
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27℃~28℃
Diễn biến trận đấu
| Juticalpa | Phút | |
| Jairo Rochez 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| 2 - 0 ⚽ | 16' | |
| Jairo Rochez | 21' | |
| Carlos Róchez | 34' | |
| HT 0-0 | ||
| 65' | ⚽ 2 - 1 Jonathan Moya | |
| 81' | ⚽ 2 - 2 Rodrigo de Olivera Donado | |
| 85' | ⚽ 2 - 3 Oscar Discua | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 10 | 14 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 21 | 8 |
| Điểm | 3 | 4 | 9 | 18 |
Chủ = Juticalpa · Khách = CD Motagua
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Juticalpa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (4%) | Thắng/Thắng | 2 (14%) |
| 2 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 8 (16%) | Hòa/Thắng | 3 (21%) |
| 9 (18%) | Hòa/Hòa | 2 (14%) |
| 11 (22%) | Hòa/Bại | 4 (29%) |
| 2 (4%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 11 (22%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Bảng xếp hạng
Juticalpa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 4 | 6 | 10 | 18 | 41 | 18 | 10 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 3 | 4 | 8 | 19 | 12 | 10 |
| Sân khách | 10 | 1 | 3 | 6 | 10 | 22 | 6 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | - | - |
CD Motagua
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Juticalpa 0 (0%)Hòa 5 (25%)CD Motagua 15 (75%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 4 / Thua 16 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 3 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/04/26 | CD Motagua | 2-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | B |
| 26/02/26 | Juticalpa | 1-2 (0-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 07/12/25 | Juticalpa | 1-7 (1-2) | CD Motagua | - | - | B |
| 21/09/25 | CD Motagua | 0-0 (0-0) | Juticalpa | - | - | H |
| 14/04/25 | CD Motagua | 5-1 (1-0) | Juticalpa | -1.5 | 2.75 | B |
| 13/02/25 | Juticalpa | 0-3 (0-1) | CD Motagua | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/11/24 | Juticalpa | 1-3 (1-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 19/09/24 | CD Motagua | 3-0 (1-0) | Juticalpa | -1.5 | 2.75 | B |
| 22/04/19 | Juticalpa | 2-3 (2-1) | CD Motagua | - | - | B |
| 25/02/19 | CD Motagua | 4-0 (4-0) | Juticalpa | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/11/18 | Juticalpa | 1-2 (0-1) | CD Motagua | - | - | B |
| 10/09/18 | CD Motagua | 5-0 (2-0) | Juticalpa | -1 | 2.75 | B |
| 13/04/18 | CD Motagua | 3-2 (1-1) | Juticalpa | -1.25 | 3 | B |
| 15/02/18 | Juticalpa | 0-1 (0-1) | CD Motagua | - | - | B |
| 16/10/17 | CD Motagua | 3-2 (2-1) | Juticalpa | -0.75 | 2.75 | B |
| 14/08/17 | Juticalpa | 2-2 (1-0) | CD Motagua | 0 | 2.75 | H |
| 10/04/17 | CD Motagua | 3-2 (1-1) | Juticalpa | -0.75 | 2.5 | B |
| 09/02/17 | Juticalpa | 0-0 (0-0) | CD Motagua | - | - | H |
| 10/10/16 | CD Motagua | 2-2 (2-1) | Juticalpa | -0.75 | 2.5 | H |
| 11/08/16 | Juticalpa | 0-0 (0-0) | CD Motagua | - | - | H |
Thành tích gần đây — Juticalpa
TBBHBHTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/21 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/04/26 | Juticalpa | 1-0 (0-0) | Lobos UPNFM | 0 | 2.75 | T |
| 23/04/26 | CD Victoria | 2-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | B |
| 20/04/26 | CD Motagua | 2-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | B |
| 16/04/26 | Juticalpa | 1-1 (0-1) | Platense | -0.5 | 2.75 | H |
| 10/04/26 | Juticalpa | 0-4 (0-4) | Olancho FC | - | - | B |
| 07/04/26 | Real Espana | 1-1 (0-0) | Juticalpa | -2 | 3.25 | H |
| 03/04/26 | Genesis | 0-1 (0-1) | Juticalpa | -1 | 3 | T |
| 23/03/26 | Juticalpa | 1-6 (1-2) | CD Olimpia | -1.25 | 2.75 | B |
| 19/03/26 | Juticalpa | 0-4 (0-0) | Marathon | - | - | B |
| 15/03/26 | CD Choloma | 1-1 (1-1) | Juticalpa | - | - | H |
| 09/03/26 | Lobos UPNFM | 3-2 (1-2) | Juticalpa | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Juticalpa | 1-0 (0-0) | CD Victoria | - | - | T |
| 26/02/26 | Juticalpa | 1-2 (0-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 23/02/26 | Platense | 4-0 (1-0) | Juticalpa | -0.75 | 2.75 | B |
| 15/02/26 | Olancho FC | 4-1 (2-0) | Juticalpa | - | - | B |
| 12/02/26 | Juticalpa | 1-1 (0-0) | Real Espana | - | - | H |
| 07/02/26 | Juticalpa | 1-1 (1-1) | Genesis | - | - | H |
| 01/02/26 | CD Olimpia | 2-2 (1-1) | Juticalpa | - | - | H |
| 29/01/26 | Marathon | 3-0 (2-0) | Juticalpa | - | - | B |
| 25/01/26 | Juticalpa | 1-0 (0-0) | CD Choloma | - | - | T |
Thành tích gần đây — CD Motagua
TBHHTTBHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/9 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Hankook Verdes | 0-5 (0-1) | CD Motagua | +2 | 3.5 | T |
| 24/07/26 | CD Olimpia | 1-0 (0-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 25/05/26 | CD Motagua | 0-0 (0-0) | Marathon | - | - | H |
| 22/05/26 | Marathon | 1-1 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | CD Motagua | 2-1 (1-1) | Genesis | +1.25 | 3 | T |
| 13/05/26 | Olancho FC | 0-2 (0-1) | CD Motagua | 0 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | CD Motagua | 1-2 (1-0) | Olancho FC | - | - | B |
| 04/05/26 | Genesis | 1-1 (0-1) | CD Motagua | - | - | H |
| 01/05/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (0-1) | CD Motagua | +1 | 2.75 | B |
| 27/04/26 | CD Motagua | 5-1 (3-1) | CD Choloma | +1.5 | 3.25 | T |
| 24/04/26 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | CD Motagua | 2-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | T |
| 17/04/26 | CD Victoria | 2-3 (0-2) | CD Motagua | +1 | 2.75 | T |
| 13/04/26 | CD Motagua | 0-1 (0-1) | CD Olimpia | 0 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | Marathon | 1-0 (1-0) | CD Motagua | 0 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | CD Motagua | 3-1 (1-0) | Genesis | - | - | T |
| 23/03/26 | CD Motagua | 1-1 (0-1) | Real Espana | - | - | H |
| 20/03/26 | Platense | 0-1 (0-0) | CD Motagua | +0.5 | 2.75 | T |
| 12/03/26 | CD Motagua | 2-0 (1-0) | Lobos UPNFM | +1.25 | 2.5 | T |
| 08/03/26 | CD Choloma | 1-3 (1-1) | CD Motagua | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
07
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
20
Sút bóng
212
Sút cầu môn
29
Tấn công
6477
Tấn công nguy hiểm
2056
Sút ngoài cầu môn
03
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
34 66
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H5 B15T15 H5 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H3 B7T7 H3 B0
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Juticalpa (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
CD Motagua (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Juticalpa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Humberto Rivera | HLV | Javier López López |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 6.30 | 4.10 | 1.35 | 0.71 | 2.75 | 1.01 | 0.83 | -1.25 | 0.87 |
| Live | 66.00 ↑ | 45.00 ↑ | 1.05 ↓ | 3.60 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.70 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 6.50 | 4.40 | 1.40 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.80 | -1.25 | 0.92 |
| Live | 56.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.19 ↑ | 2.50 | 0.67 ↓ | 2.50 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 6.30 | 4.55 | 1.34 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.98 | -1.25 | 0.78 |
| Live | 98.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.06 ↓ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 8.50 | 4.90 | 1.30 | 0.62 | 2.50 | 1.07 | - | - | - |
| Live | 45.00 ↑ | 8.75 ↑ | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 6.30 | 4.55 | 1.34 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.98 | -1.25 | 0.78 |
| Live | 98.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.06 ↓ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Crown | Sớm | 6.20 | 4.35 | 1.32 | 0.83 | 2.75 | 0.87 | 0.91 | -1.25 | 0.79 |
| Live | 21.00 ↑ | 8.60 ↑ | 1.01 ↓ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.06 ↓ | -0.25 | 2.77 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 6.80 | 4.27 | 1.29 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 1.00 | -1.25 | 0.76 |
| Live | 60.00 ↑ | 5.20 ↑ | 1.06 ↓ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 5.90 | 4.19 | 1.41 | 0.74 | 2.75 | 0.96 | 0.79 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 23.00 ↑ | 4.23 ↑ | 1.05 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.88 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.75 | 4.20 | 1.40 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.62 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.50 | 4.00 | 1.42 | 0.81 | 3.00 | 0.71 | 0.90 | -1.00 | 0.64 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.25 ↑ | 3.75 | 0.02 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 6.12 | 4.14 | 1.39 | 0.80 | 2.75 | 0.92 | 0.85 | -1.25 | 0.85 |
| Live | 30.28 ↑ | 7.32 ↑ | 1.08 ↓ | 2.35 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.48 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 5.75 | 4.20 | 1.41 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.64 | 4.20 | 1.48 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 0.71 | -1.25 | 1.00 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.23 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.18 ↓ | -0.25 | 3.83 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.50 | 4.10 | 1.44 | 0.78 | 2.75 | 1.03 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.16 ↓ | -0.25 | 4.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 7.00 | 4.00 | 1.40 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Juticalpa | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
| CD Motagua | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).