Kết quả bóng đá trận JSM Jeunesse Sportive El Massi vs Union Sportive Boujaad, 22:00 ngày 25/10/2026
Botola 2 · 22:00 ngày 25/10/2026
JSM Jeunesse Sportive El Massi 2 Kết thúc HT 1-0 1
Union Sportive Boujaad
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 30°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 11 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 15 | 9 |
| Điểm | 3 | 2 | 12 | 13 |
Chủ = JSM Jeunesse Sportive El Massi · Khách = Union Sportive Boujaad
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| JSM Jeunesse Sportive El Massi | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (12%) | Thắng/Thắng | 7 (22%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (15%) | Hòa/Thắng | 2 (6%) |
| 9 (27%) | Hòa/Hòa | 12 (38%) |
| 4 (12%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (18%) | Bại/Bại | 7 (22%) |
Bảng xếp hạng
JSM Jeunesse Sportive El Massi
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 10 | 12 | 8 | 27 | 20 | 42 | 5 |
| Sân nhà | 15 | 8 | 7 | 0 | 20 | 6 | 31 | 2 |
| Sân khách | 15 | 2 | 5 | 8 | 7 | 14 | 11 | 13 |
Union Sportive Boujaad
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 7 | 14 | 9 | 25 | 21 | 35 | 14 |
| Sân nhà | 15 | 5 | 8 | 2 | 18 | 11 | 23 | 11 |
| Sân khách | 15 | 2 | 6 | 7 | 7 | 10 | 12 | 9 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
JSM Jeunesse Sportive El Massi (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Union Sportive Boujaad (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| JSM Jeunesse Sportive El Massi | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 2.88 | 4.00 | 0.89 | 1.75 | 0.90 | 1.01 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 2.05 ↑ | 2.88 | 3.90 ↓ | 0.84 ↓ | 1.75 | 0.96 ↑ | 0.72 ↓ | 0.25 | 1.03 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 2.75 | 3.40 | 0.60 | 1.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↓ | 2.65 ↓ | 3.95 ↑ | 0.60 | 1.50 | 1.10 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 2.80 | 3.25 | 1.75 | 2.50 | 0.40 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↓ | 2.70 ↓ | 3.90 ↑ | 1.87 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 2.70 | 3.35 | 0.75 | 1.75 | 0.85 | 0.85 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 2.05 ↓ | 2.75 ↑ | 4.00 ↑ | 0.74 ↓ | 1.75 | 0.91 ↑ | 0.71 ↓ | 0.25 | 0.95 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.68 | 3.01 | 5.47 | 0.64 | 1.50 | 1.08 | 2.62 | 1.50 | 0.22 |
| Live | 2.00 ↑ | 2.75 ↓ | 4.07 ↓ | 0.77 ↑ | 1.75 | 0.90 ↓ | 0.68 ↓ | 0.25 | 1.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.