Kết quả bóng đá trận JK Welco Elekter vs Viimsi MRJK, 23:00 ngày 29/08/2026
Esi Liiga (Estonia) · 23:00 ngày 29/08/2026
JK Welco Elekter 1 Kết thúc HT 0-2 3
Viimsi MRJK
🟨 1 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| JK Welco Elekter | Phút | |
| 13' | ⚽ 0 - 1 Dinars Ekharts(Assists:Nevil Krimm) (Kiến tạo: Nevil Krimm) | |
| 13' | ⚽ 0 - 2 | |
| 13' | ⚽ 0 - 3 Ekharts D. (Kiến tạo: Nevil Krimm) | |
| 16' | ⚽ 0 - 4 Robert Lehtmets(Assists:Dinars Ekharts) | |
| 16' | ⚽ 0 - 5 | |
| 16' | ⚽ 0 - 6 Lehtmets R. | |
| 20' | ||
| 37' | Martin Jalle | |
| HT 0-2 | ||
| 85' | ⚽ 0 - 7 Roden Vahe(Assists:Markus Vaherna) (Kiến tạo: Markus Vaherna) | |
| Mark Mugra(Assists:Erki Mottus) (Kiến tạo: Erki Mottus) 1 - 7 ⚽ | 90+3' | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 8 | 34 | 28 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 15 | 10 |
| Điểm | 4 | 6 | 16 | 21 |
Chủ = JK Welco Elekter · Khách = Viimsi MRJK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| JK Welco Elekter | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (37%) | Thắng/Thắng | 11 (31%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 6 (17%) | Hòa/Thắng | 5 (14%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 6 (17%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 3 (8%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 8 (23%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Bảng xếp hạng
JK Welco Elekter
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 17 | 3 | 6 | 75 | 38 | 54 | 1 |
| Sân nhà | 13 | 8 | 3 | 2 | 39 | 23 | 27 | 1 |
| Sân khách | 13 | 9 | 0 | 4 | 36 | 15 | 27 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 20 | 9 | - | - |
Viimsi MRJK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 14 | 5 | 7 | 50 | 26 | 47 | 2 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 26 | 14 | 20 | 7 |
| Sân khách | 15 | 8 | 3 | 4 | 24 | 12 | 27 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
JK Welco Elekter 5 (26%)Hòa 5 (26%)Viimsi MRJK 9 (47%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 4 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 3 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/07/26 | JK Welco Elekter | 2-2 (2-1) | Viimsi MRJK | +0.25 | 3.25 | H |
| 23/04/26 | Viimsi MRJK | 2-0 (1-0) | JK Welco Elekter | -0.25 | 3.5 | B |
| 03/10/25 | JK Welco Elekter | 1-4 (0-2) | Viimsi MRJK | -0.5 | 3 | B |
| 18/08/25 | Viimsi MRJK | 3-2 (2-1) | JK Welco Elekter | -0.25 | 3 | B |
| 23/07/25 | Viimsi MRJK | 2-1 (0-1) | JK Welco Elekter | -0.5 | 3 | B |
| 26/04/25 | JK Welco Elekter | 3-1 (1-1) | Viimsi MRJK | - | - | T |
| 27/10/24 | Viimsi MRJK | 1-1 (1-0) | JK Welco Elekter | - | - | H |
| 10/08/24 | JK Welco Elekter | 1-3 (0-2) | Viimsi MRJK | - | - | B |
| 13/07/24 | Viimsi MRJK | 2-4 (2-3) | JK Welco Elekter | -0.75 | 2.75 | T |
| 07/04/24 | JK Welco Elekter | 0-1 (0-1) | Viimsi MRJK | -0.5 | 3.25 | B |
| 19/02/22 | Viimsi MRJK | 8-1 (4-1) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 13/02/21 | JK Welco Elekter | 0-2 (0-2) | Viimsi MRJK | - | - | B |
| 04/10/20 | JK Welco Elekter | 1-5 (0-2) | Viimsi MRJK | - | - | B |
| 11/07/20 | Viimsi MRJK | 1-1 (1-1) | JK Welco Elekter | - | - | H |
| 08/03/20 | JK Welco Elekter | 5-3 (2-1) | Viimsi MRJK | - | - | T |
| 02/10/16 | Viimsi MRJK | 0-1 (0-0) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 14/08/16 | JK Welco Elekter | 0-0 (0-0) | Viimsi MRJK | - | - | H |
| 25/05/16 | JK Welco Elekter | 2-0 (1-0) | Viimsi MRJK | - | - | T |
| 03/04/16 | Viimsi MRJK | 0-0 (0-0) | JK Welco Elekter | - | - | H |
Thành tích gần đây — JK Welco Elekter
TTTTBBTBTH
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 42/14 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Nomme JK Kalju II | 2-4 (2-1) | JK Welco Elekter | +2.5 | 4.25 | T |
| 20/08/26 | JK Welco Elekter | 4-2 (2-1) | Tallinna FC Levadia B | +1 | 3.75 | T |
| 15/08/26 | JK Welco Elekter | 2-1 (1-0) | Flora Tallinn II | - | - | T |
| 12/08/26 | FC Kose | 0-8 (0-4) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 08/08/26 | Elva | 2-1 (2-0) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 01/08/26 | FC Nomme United U21 | 2-1 (0-1) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 23/07/26 | Rumori Calcio B | 0-12 (0-4) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 18/07/26 | JK Welco Elekter | 0-2 (0-2) | Tallinna FC Ararat TTU | - | - | B |
| 13/07/26 | FC Maardu | 1-8 (1-4) | JK Welco Elekter | +1.25 | 3.75 | T |
| 02/07/26 | JK Welco Elekter | 2-2 (2-1) | Viimsi MRJK | +0.25 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | JK Welco Elekter | 5-2 (3-1) | FC Nomme United U21 | +1.75 | 3.75 | T |
| 18/06/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (1-0) | JK Welco Elekter | +1.25 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | JK Welco Elekter | 4-0 (1-0) | Tallinna FC Ararat TTU | +2 | 4 | T |
| 01/06/26 | Elva | 0-2 (0-1) | JK Welco Elekter | +0.75 | 3.75 | T |
| 28/05/26 | JK Welco Elekter | 4-2 (2-2) | Nomme JK Kalju II | +2 | 4.25 | T |
| 24/05/26 | FC Maardu | 0-1 (0-0) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 17/05/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (2-2) | Flora Tallinn II | - | - | H |
| 09/05/26 | JK Tallinna Kalev | 2-0 (1-0) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 01/05/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-2 (0-0) | JK Welco Elekter | +1 | 3.75 | T |
| 27/04/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (3-1) | Elva | +1.25 | 3.5 | H |
Thành tích gần đây — Viimsi MRJK
TBTTTBTTBH
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 27/12 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Viimsi MRJK | 4-1 (0-0) | FC Nomme United U21 | +1.5 | 3.75 | T |
| 21/08/26 | Flora Tallinn II | 2-1 (0-0) | Viimsi MRJK | - | - | B |
| 15/08/26 | Viimsi MRJK | 5-0 (2-0) | Tallinna FC Levadia B | - | - | T |
| 12/08/26 | FC Helios | 1-4 (0-1) | Viimsi MRJK | - | - | T |
| 08/08/26 | FC Maardu | 1-2 (1-1) | Viimsi MRJK | - | - | T |
| 03/08/26 | Viimsi MRJK | 1-2 (1-1) | JK Tallinna Kalev | +1 | 3.75 | B |
| 27/07/26 | FC Nomme United U21 | 0-3 (0-0) | Viimsi MRJK | +0.75 | 3.5 | T |
| 23/07/26 | Viimsi MRJK | 4-0 (0-0) | FC Nomme United U19 | - | - | T |
| 16/07/26 | Viimsi MRJK | 1-3 (0-2) | Elva | +1 | 3.25 | B |
| 11/07/26 | Viimsi MRJK | 2-2 (2-2) | Nomme JK Kalju II | - | - | H |
| 02/07/26 | JK Welco Elekter | 2-2 (2-1) | Viimsi MRJK | -0.25 | 3.25 | H |
| 22/06/26 | FC Maardu | 1-0 (0-0) | Viimsi MRJK | +1 | 3.25 | B |
| 18/06/26 | Elva | 0-1 (0-1) | Viimsi MRJK | +0.75 | 3 | T |
| 14/06/26 | Tallinna FC Levadia B | 2-0 (1-0) | Viimsi MRJK | +0.75 | 3.25 | B |
| 27/05/26 | JK Tallinna Kalev | 0-3 (0-1) | Viimsi MRJK | +0.5 | 3.25 | T |
| 24/05/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-2 (0-2) | Viimsi MRJK | +1.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Nomme JK Kalju II | 1-1 (1-0) | Viimsi MRJK | - | - | H |
| 09/05/26 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Viimsi MRJK | +0.25 | 3.25 | T |
| 01/05/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-2 (1-2) | Viimsi MRJK | +0.5 | 3.25 | T |
| 26/04/26 | Viimsi MRJK | 1-1 (0-0) | FC Maardu | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
13
Sút bóng
127
Sút cầu môn
35
Tấn công
11887
Tấn công nguy hiểm
8140
Sút ngoài cầu môn
92
Đá phạt trực tiếp
1612
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Phạm lỗi
1214
Việt vị
02
Quả ném biên
2227
So Sánh Sức Mạnh
51 49
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T5 H5 B9T9 H5 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B5T5 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn2.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn2.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
JK Welco Elekter (30 trận)
Ghi 3.27 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Viimsi MRJK (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
JK Welco Elekter (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (63%)Hòa 1 (6%)Bại 5 (31%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (69%)Hòa 1 (6%)Xỉu 4 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOO
Viimsi MRJK (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (58%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (32%)Hòa 0 (0%)Xỉu 13 (68%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| JK Welco Elekter | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.70 | 2.75 | 0.90 | 3.25 | 0.87 | 0.91 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.03 ↓ | 1.14 ↑ | 2.50 | 0.69 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.60 | 2.70 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 95.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.86 | 3.60 | 2.90 | 0.73 | 3.25 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.98 ↑ | 3.65 ↑ | 2.75 ↓ | 0.75 ↑ | 3.25 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.05 | 3.85 | 2.86 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.82 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 2.07 ↑ | 3.84 ↓ | 2.83 ↓ | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.84 ↑ | 0.25 | 0.94 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.75 | 2.80 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 34.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.10 ↑ | 2.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.90 | 3.90 | 3.20 | 0.80 | 3.25 | 0.91 | 0.91 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 26.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 11.51 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.75 | 2.80 | 0.98 | 3.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.98 | 3.75 | 2.80 | 0.98 | 3.50 | 0.72 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.96 | 3.85 | 3.09 | 1.00 | 3.50 | 0.73 | 0.50 | 0.00 | 1.33 |
| Live | 32.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.46 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.