Kết quả bóng đá trận JK Welco Elekter vs Flora Tallinn II, 23:00 ngày 15/08/2026
Esi Liiga (Estonia) · 23:00 ngày 15/08/2026
JK Welco Elekter 2 Kết thúc HT 1-0 1
Flora Tallinn II
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| JK Welco Elekter | Phút | |
| Henri Kablik 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 19' | ||
| 22' | ||
| 44' | ||
| HT 1-0 | ||
| 48' | ⚽ 1 - 1 Eerik Paltser | |
| 66' | ||
| 66' | ||
| 84' | ||
| 85' | ||
| Henri Kablik 2 - 1 ⚽ | 88' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 7 | 34 | 19 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 15 | 13 |
| Điểm | 4 | 4 | 16 | 14 |
Chủ = JK Welco Elekter · Khách = Flora Tallinn II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| JK Welco Elekter | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (37%) | Thắng/Thắng | 11 (34%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (9%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 6 (19%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (23%) | Bại/Bại | 7 (22%) |
Bảng xếp hạng
JK Welco Elekter
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 17 | 3 | 6 | 75 | 38 | 54 | 1 |
| Sân nhà | 13 | 8 | 3 | 2 | 39 | 23 | 27 | 1 |
| Sân khách | 13 | 9 | 0 | 4 | 36 | 15 | 27 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 30 | 7 | - | - |
Flora Tallinn II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 13 | 5 | 8 | 62 | 42 | 44 | 3 |
| Sân nhà | 13 | 8 | 1 | 4 | 33 | 24 | 25 | 2 |
| Sân khách | 13 | 5 | 4 | 4 | 29 | 18 | 19 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
JK Welco Elekter 3 (15%)Hòa 10 (50%)Flora Tallinn II 7 (35%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 7 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 2 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (2-2) | Flora Tallinn II | - | - | H |
| 14/03/26 | Flora Tallinn II | 1-6 (1-2) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 09/11/25 | Flora Tallinn II | 1-1 (0-1) | JK Welco Elekter | +1 | 3.75 | H |
| 14/09/25 | JK Welco Elekter | 0-0 (0-0) | Flora Tallinn II | - | - | H |
| 25/05/25 | JK Welco Elekter | 4-2 (3-1) | Flora Tallinn II | - | - | T |
| 13/04/25 | Flora Tallinn II | 3-3 (2-1) | JK Welco Elekter | - | - | H |
| 10/11/24 | Flora Tallinn II | 0-1 (0-0) | JK Welco Elekter | 0 | 3.75 | T |
| 05/08/24 | JK Welco Elekter | 3-5 (1-2) | Flora Tallinn II | +0.25 | 3.25 | B |
| 31/07/24 | JK Welco Elekter | 1-1 (0-1) | Flora Tallinn II | +0.75 | 3.5 | H |
| 06/07/24 | JK Welco Elekter | 2-2 (2-1) | Flora Tallinn II | -0.5 | 3.75 | H |
| 04/05/24 | Flora Tallinn II | 1-1 (0-1) | JK Welco Elekter | - | - | H |
| 25/09/21 | Flora Tallinn II | 5-1 (4-1) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 01/07/21 | Flora Tallinn II | 1-1 (0-0) | JK Welco Elekter | - | - | H |
| 07/03/21 | JK Welco Elekter | 0-0 (0-0) | Flora Tallinn II | - | - | H |
| 14/09/19 | Flora Tallinn II | 1-1 (1-0) | JK Welco Elekter | - | - | H |
| 26/07/19 | JK Welco Elekter | 0-2 (0-1) | Flora Tallinn II | - | - | B |
| 30/05/19 | JK Welco Elekter | 1-5 (0-3) | Flora Tallinn II | -2.25 | 3.75 | B |
| 20/04/19 | Flora Tallinn II | 3-1 (1-1) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 16/02/19 | Flora Tallinn II | 8-2 (5-2) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 26/10/18 | JK Welco Elekter | 0-5 (0-3) | Flora Tallinn II | -1.25 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — JK Welco Elekter
TBBTBTHTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 44/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | FC Kose | 0-8 (0-4) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 08/08/26 | Elva | 2-1 (2-0) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 01/08/26 | FC Nomme United U21 | 2-1 (0-1) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 23/07/26 | Rumori Calcio B | 0-12 (0-4) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 18/07/26 | JK Welco Elekter | 0-2 (0-2) | Tallinna FC Ararat TTU | - | - | B |
| 13/07/26 | FC Maardu | 1-8 (1-4) | JK Welco Elekter | +1.25 | 3.75 | T |
| 02/07/26 | JK Welco Elekter | 2-2 (2-1) | Viimsi MRJK | +0.25 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | JK Welco Elekter | 5-2 (3-1) | FC Nomme United U21 | +1.75 | 3.75 | T |
| 18/06/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (1-0) | JK Welco Elekter | +1.25 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | JK Welco Elekter | 4-0 (1-0) | Tallinna FC Ararat TTU | +2 | 4 | T |
| 01/06/26 | Elva | 0-2 (0-1) | JK Welco Elekter | +0.75 | 3.75 | T |
| 28/05/26 | JK Welco Elekter | 4-2 (2-2) | Nomme JK Kalju II | +2 | 4.25 | T |
| 24/05/26 | FC Maardu | 0-1 (0-0) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 17/05/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (2-2) | Flora Tallinn II | - | - | H |
| 09/05/26 | JK Tallinna Kalev | 2-0 (1-0) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 01/05/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-2 (0-0) | JK Welco Elekter | +1 | 3.75 | T |
| 27/04/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (3-1) | Elva | +1.25 | 3.5 | H |
| 23/04/26 | Viimsi MRJK | 2-0 (1-0) | JK Welco Elekter | -0.25 | 3.5 | B |
| 17/04/26 | JK Welco Elekter | 3-2 (0-0) | Tallinna FC Levadia B | +1.75 | 3.75 | T |
| 11/04/26 | Nomme JK Kalju II | 1-5 (0-1) | JK Welco Elekter | +1.75 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Flora Tallinn II
TBTHBHBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Flora Tallinn II | 3-0 (3-0) | Nomme JK Kalju II | +1.25 | 4 | T |
| 01/08/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-0 (0-0) | Flora Tallinn II | - | - | B |
| 25/07/26 | Nomme JK Kalju II | 0-5 (0-2) | Flora Tallinn II | - | - | T |
| 22/07/26 | Trans Narva | 0-0 (0-0) | Flora Tallinn II | -2.25 | 4.25 | H |
| 18/07/26 | Flora Tallinn II | 1-3 (0-0) | FC Maardu | - | - | B |
| 12/07/26 | FC Nomme United U21 | 1-1 (0-1) | Flora Tallinn II | +0.5 | 4.25 | H |
| 09/07/26 | FC Maardu | 3-2 (2-1) | Flora Tallinn II | +0.75 | 3.75 | B |
| 05/07/26 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Tallinna FC Levadia B | +0.5 | 3.75 | B |
| 30/06/26 | FC Nomme United U21 | 3-3 (1-1) | Flora Tallinn II | +1 | 3.75 | H |
| 22/06/26 | Elva | 0-3 (0-1) | Flora Tallinn II | -0.25 | 3.5 | T |
| 18/06/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-3 (0-1) | Flora Tallinn II | +1.25 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | Flora Tallinn II | 3-1 (0-0) | JK Tallinna Kalev | +0.5 | 4 | T |
| 17/05/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (2-2) | Flora Tallinn II | - | - | H |
| 13/05/26 | Flora Tallinn II | 2-2 (0-0) | FC Nomme United U21 | - | - | H |
| 09/05/26 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Viimsi MRJK | -0.25 | 3.25 | B |
| 01/05/26 | Flora Tallinn II | 5-0 (2-0) | FC Maardu | +0.25 | 3.75 | T |
| 23/04/26 | Flora Tallinn II | 3-2 (1-2) | Elva | +0.5 | 3.5 | T |
| 16/04/26 | JK Tallinna Kalev | 1-4 (1-2) | Flora Tallinn II | -0.25 | 3.25 | T |
| 10/04/26 | Flora Tallinn II | 5-0 (2-0) | Tallinna FC Ararat TTU | +0.25 | 3.5 | T |
| 05/04/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (1-2) | Flora Tallinn II | -0.25 | 3.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
43
Sút bóng
77
Sút cầu môn
35
Tấn công
6969
Tấn công nguy hiểm
6569
Sút ngoài cầu môn
42
Đá phạt trực tiếp
716
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Phạm lỗi
135
Việt vị
32
Quả ném biên
2418
So Sánh Sức Mạnh
53 47
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T3 H10 B7T7 H10 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H5 B4T4 H5 B1
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn2.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
JK Welco Elekter (30 trận)
Ghi 3.27 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Flora Tallinn II (30 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
JK Welco Elekter (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (64%)Hòa 1 (7%)Bại 4 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (64%)Hòa 1 (7%)Xỉu 4 (29%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOVU
Flora Tallinn II (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (65%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (35%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (71%)Hòa 1 (6%)Xỉu 4 (24%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| JK Welco Elekter | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Taavi Viik | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 4.80 | 5.50 | 0.55 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↑ | 4.60 ↓ | 4.20 ↓ | 0.55 | 3.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.31 | 4.90 | 5.20 | 0.77 | 4.00 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.52 ↑ | 4.40 ↓ | 4.00 ↓ | 0.79 ↑ | 4.00 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.42 | 5.00 | 5.10 | 0.85 | 4.00 | 0.91 | 0.81 | 1.25 | 0.97 |
| Live | 1.55 ↑ | 4.71 ↓ | 4.15 ↓ | 0.85 | 4.00 | 0.91 | 0.84 ↑ | 1.00 | 0.94 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.60 | 4.20 | 0.55 | 3.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↑ | 4.50 ↓ | 4.00 ↓ | 0.53 ↓ | 3.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.32 | 5.50 | 6.50 | 0.80 | 4.00 | 0.91 | 0.85 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.56 ↑ | 4.70 ↓ | 4.40 ↓ | 0.81 ↑ | 4.00 | 0.92 ↑ | 0.76 ↓ | 1.00 | 0.98 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.50 | 4.60 | 4.33 | 1.20 | 4.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↑ | 4.50 ↓ | 4.10 ↓ | 1.20 | 4.50 | 0.58 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.37 | 5.40 | 5.71 | 0.53 | 3.50 | 1.38 | 0.86 | 1.50 | 0.84 |
| Live | 1.57 ↑ | 4.60 ↓ | 4.22 ↓ | 1.25 ↑ | 4.50 | 0.57 ↓ | 1.22 ↑ | 1.50 | 0.59 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.50 | 4.10 | 0.85 | 3.75 | 0.95 | 0.83 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.53 | 4.50 | 4.10 | 0.83 ↓ | 4.00 | 0.98 ↑ | 0.83 | 1.00 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| JK Welco Elekter | +1 | 1 | 1 | 0 |
| Flora Tallinn II | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).