Kết quả bóng đá trận JK Tallinna Kalev II vs Viljandi Tulevik, 19:00 ngày 30/08/2026
Teine Liiga (Estonia) · 19:00 ngày 30/08/2026
JK Tallinna Kalev II 2 Kết thúc HT 2-0 1
Viljandi Tulevik
🟨 0 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 8 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| JK Tallinna Kalev II | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| 2 - 0 ⚽ | 2' | |
| 26' | ⚽ 2 - 1 | |
| 26' | ⚽ 2 - 2 | |
| 3 - 2 ⚽ | 30' | |
| 4 - 2 ⚽ | 30' | |
| 5 - 2 ⚽ | 30' | |
| HT 2-0 | ||
| 77' | ||
| 78' | ⚽ 5 - 3 | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 7 | 19 | 13 |
| Mất bàn | 9 | 5 | 30 | 21 |
| Điểm | 4 | 4 | 12 | 7 |
Chủ = JK Tallinna Kalev II · Khách = Viljandi Tulevik
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| JK Tallinna Kalev II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (22%) | Thắng/Thắng | 8 (28%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 7 (22%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (28%) | Bại/Bại | 9 (31%) |
Bảng xếp hạng
JK Tallinna Kalev II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 6 | 5 | 15 | 52 | 63 | 23 | 9 |
| Sân nhà | 13 | 4 | 2 | 7 | 29 | 28 | 14 | 9 |
| Sân khách | 13 | 2 | 3 | 8 | 23 | 35 | 9 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 13 | - | - |
Viljandi Tulevik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 11 | 5 | 10 | 64 | 54 | 38 | 7 |
| Sân nhà | 15 | 7 | 4 | 4 | 39 | 28 | 25 | 6 |
| Sân khách | 11 | 4 | 1 | 6 | 25 | 26 | 13 | 4 |
| 6 gần | 6 | 0 | 4 | 2 | 8 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
JK Tallinna Kalev II 3 (43%)Hòa 1 (14%)Viljandi Tulevik 3 (43%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Viljandi Tulevik | 4-3 (3-1) | JK Tallinna Kalev II | -1 | 4.25 | B |
| 21/03/26 | JK Tallinna Kalev II | 1-2 (0-0) | Viljandi Tulevik | - | - | B |
| 23/10/23 | JK Tallinna Kalev II | 7-2 (3-2) | Viljandi Tulevik | - | - | T |
| 02/09/23 | Viljandi Tulevik | 1-1 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | - | - | H |
| 25/05/23 | JK Tallinna Kalev II | 3-0 (2-0) | Viljandi Tulevik | - | - | T |
| 01/04/23 | Viljandi Tulevik | 2-0 (2-0) | JK Tallinna Kalev II | - | - | B |
| 28/01/23 | Viljandi Tulevik | 1-3 (1-3) | JK Tallinna Kalev II | - | - | T |
Thành tích gần đây — JK Tallinna Kalev II
HHHTBTBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/27 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Tartu Kalev | 1-1 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | -1.25 | 4.25 | H |
| 21/08/26 | JK Tallinna Kalev II | 3-3 (1-1) | Tallinna JK Legion | - | - | H |
| 16/08/26 | Tabasalu Charma | 1-1 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | - | - | H |
| 09/08/26 | JK Tallinna Kalev II | 3-1 (1-0) | Johvi FC Lokomotiv | - | - | T |
| 01/08/26 | Trans Narva B | 5-0 (2-0) | JK Tallinna Kalev II | - | - | B |
| 23/07/26 | JK Tallinna Kalev II | 4-2 (3-1) | Rakvere FC Freedom | - | - | T |
| 20/07/26 | Tartu JK Maag Tammeka B | 5-4 (1-3) | JK Tallinna Kalev II | -1.75 | 4.75 | B |
| 12/07/26 | Levadia Tallinn U19 | 4-1 (2-1) | JK Tallinna Kalev II | -1 | 4.25 | B |
| 05/07/26 | Tallinna JK Legion | 2-3 (0-3) | JK Tallinna Kalev II | +1.75 | 4.5 | T |
| 22/06/26 | JK Tallinna Kalev II | 2-3 (1-1) | Trans Narva B | -0.5 | 4 | B |
| 19/06/26 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (2-1) | JK Tallinna Kalev II | -1.25 | 4.25 | H |
| 13/06/26 | Tabasalu Charma | 2-1 (1-0) | JK Tallinna Kalev II | - | - | B |
| 11/06/26 | JK Arsenal | 0-3 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | - | - | T |
| 01/06/26 | JK Tallinna Kalev II | 7-2 (2-1) | Tartu Kalev | -0.75 | 4 | T |
| 28/05/26 | JK Tallinna Kalev II | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | -0.75 | 4.25 | B |
| 23/05/26 | JK Tallinna Kalev II | 1-1 (0-1) | Levadia Tallinn U19 | -0.25 | 4 | H |
| 16/05/26 | JK Tallinna Kalev II | 1-2 (1-1) | Johvi FC Lokomotiv | - | - | B |
| 10/05/26 | Viljandi Tulevik | 4-3 (3-1) | JK Tallinna Kalev II | -1 | 4.25 | B |
| 02/05/26 | JK Tallinna Kalev II | 2-3 (1-3) | Tabasalu Charma | +0.25 | 3.75 | B |
| 28/04/26 | JK Tallinna Kalev II | 2-3 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | 0 | 4 | B |
Thành tích gần đây — Viljandi Tulevik
HHBBHHBBBH
Thắng 0 (0%)Hòa 5 (50%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/23 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 5/4/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Viljandi Tulevik | 3-3 (2-2) | Trans Narva B | - | - | H |
| 20/08/26 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (1-2) | Viljandi Tulevik | -0.5 | 4 | H |
| 16/08/26 | Viljandi Tulevik | 1-4 (0-2) | Levadia Tallinn U19 | - | - | B |
| 08/08/26 | Tartu Kalev | 4-2 (2-1) | Viljandi Tulevik | - | - | B |
| 01/08/26 | Viljandi Tulevik | 0-0 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | - | - | H |
| 25/07/26 | Viljandi Tulevik | 0-0 (0-0) | Johvi FC Lokomotiv | - | - | H |
| 22/07/26 | Hiiumaa | 4-1 (3-0) | Viljandi Tulevik | - | - | B |
| 11/07/26 | Tabasalu Charma | 2-0 (1-0) | Viljandi Tulevik | - | - | B |
| 05/07/26 | Trans Narva B | 2-1 (0-0) | Viljandi Tulevik | -0.75 | 4.25 | B |
| 22/06/26 | Viljandi Tulevik | 2-2 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | +0.5 | 4 | H |
| 19/06/26 | Viljandi Tulevik | 2-3 (2-2) | Levadia Tallinn U19 | +0.75 | 4.5 | B |
| 13/06/26 | Tartu Kalev | 3-4 (1-2) | Viljandi Tulevik | - | - | T |
| 06/06/26 | Viljandi Tulevik | 4-2 (0-1) | Johvi FC Lokomotiv | +0.5 | 4 | T |
| 28/05/26 | Viljandi Tulevik | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | +0.5 | 4.25 | T |
| 24/05/26 | Viljandi Tulevik | 3-2 (2-0) | Tabasalu Charma | - | - | T |
| 16/05/26 | Tallinna JK Legion | 0-3 (0-1) | Viljandi Tulevik | - | - | T |
| 10/05/26 | Viljandi Tulevik | 4-3 (3-1) | JK Tallinna Kalev II | +1 | 4.25 | T |
| 02/05/26 | Levadia Tallinn U19 | 2-5 (2-2) | Viljandi Tulevik | -0.25 | 3.75 | T |
| 26/04/26 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-1 (3-0) | Viljandi Tulevik | -0.25 | 3.75 | B |
| 23/04/26 | Viljandi Tulevik | 5-3 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | +0.5 | 4 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
85
Phạt góc (HT)
31
Sút bóng
1122
Sút cầu môn
511
Tấn công
130170
Tấn công nguy hiểm
6498
Sút ngoài cầu môn
611
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B3T3 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.6 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.7 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
JK Tallinna Kalev II (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 2.43 bàn/trận
Viljandi Tulevik (30 trận)
Ghi 2.47 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
JK Tallinna Kalev II (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (42%)Hòa 1 (8%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOOU
Viljandi Tulevik (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (42%)Hòa 1 (8%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (58%)Hòa 2 (17%)Xỉu 3 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUVOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| JK Tallinna Kalev II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1912 | |
| Sân nhà | Viljandi linnastaadion | |
| 0 | Sức chứa | 2500 |
| HLV | ||
| Khu vực | Viljandi |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.88 | 4.20 | 2.64 | 0.80 | 4.50 | 0.96 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.11 ↓ | 4.45 ↑ | 46.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 4.20 | 2.00 | 0.90 | 4.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 4.90 ↑ | 50.00 ↑ | 1.85 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 4.00 | 1.91 | 0.73 | 4.25 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.13 ↓ | 5.45 ↑ | 65.78 ↑ | 2.19 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.85 | 4.20 | 2.94 | 0.86 | 4.50 | 0.90 | 0.85 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.11 ↓ | 4.45 ↑ | 46.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.81 | 3.99 | 2.88 | 0.86 | 4.50 | 0.90 | 0.81 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.07 ↓ | 4.99 ↑ | 55.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.81 | 4.31 | 1.87 | 0.80 | 4.25 | 0.90 | 0.83 | -0.50 | 0.87 |
| Live | 1.17 ↓ | 3.90 ↓ | 26.00 ↑ | 1.81 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 4.20 | 2.05 | 0.40 | 3.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↓ | 4.20 | 3.00 ↑ | 0.35 ↓ | 3.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.06 | 4.27 | 2.47 | 0.81 | 4.50 | 0.91 | 0.88 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.02 ↑ | 16.72 ↑ | 2.21 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.24 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 4.20 | 2.05 | 0.87 | 4.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.82 ↓ | 4.20 | 3.00 ↑ | 0.78 ↓ | 4.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.68 | 4.60 | 2.00 | 1.13 | 4.50 | 0.63 | 1.17 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.97 ↑ | 39.00 ↑ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 4.50 | 1.91 | 0.90 | 4.25 | 0.90 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 4.00 | 2.25 | 0.83 | 4.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.50 ↑ | 91.00 ↑ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.