Kết quả bóng đá trận Jerv vs Vidar, 20:00 ngày 08/08/2026
2.Liga (Na Uy) · 20:00 ngày 08/08/2026
Jerv 4 Kết thúc HT 1-0 0
Vidar
🟨 1 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 8 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Jerv | Phút | |
| 7' | Andreas Sebulonsen | |
| Kebba Badjie 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| 31' | Maxmillian Taraldset Haestad | |
| HT 1-0 | ||
| Daniel Hultqvist | 51' | |
| 58' | Maxmillian Taraldset Haestad | |
| 58' | Maxmillian Taraldset Haestad | |
| Vetle Windingstad Wenaas 2 - 0 ⚽ | 64' | |
| Pascal Simba 3 - 0 ⚽ | 66' | |
| Vetle Windingstad Wenaas 4 - 0 ⚽ | 90+1' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 19 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 11 | 27 |
| Điểm | 7 | 2 | 20 | 7 |
Chủ = Jerv · Khách = Vidar
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Jerv | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (27%) | Thắng/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 5 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (15%) | Hòa/Bại | 6 (23%) |
| 4 (15%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (12%) | Bại/Bại | 10 (38%) |
Bảng xếp hạng
Jerv
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 12 | 3 | 2 | 35 | 17 | 39 | 1 |
| Sân nhà | 8 | 6 | 1 | 1 | 15 | 6 | 19 | 2 |
| Sân khách | 9 | 6 | 2 | 1 | 20 | 11 | 20 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 8 | - | - |
Vidar
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 1 | 4 | 12 | 16 | 46 | 7 | 13 |
| Sân nhà | 9 | 1 | 2 | 6 | 11 | 24 | 5 | 13 |
| Sân khách | 8 | 0 | 2 | 6 | 5 | 22 | 2 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Jerv 1 (33%)Hòa 1 (33%)Vidar 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/04/26 | Vidar | 1-3 (0-1) | Jerv | +0.5 | 3.5 | T |
| 01/09/12 | Jerv | 1-1 (0-0) | Vidar | - | - | H |
| 19/05/12 | Vidar | 4-1 (1-0) | Jerv | -1 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Jerv
BBTTTHTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/13 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 4/3/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Traff | 3-2 (2-2) | Jerv | +0.5 | 3 | B |
| 26/07/26 | Jerv | 1-2 (1-1) | Lysekloster | +1.5 | 3.25 | B |
| 28/06/26 | Sotra | 1-3 (1-1) | Jerv | -0.25 | 2.75 | T |
| 21/06/26 | Brattvag | 1-2 (1-0) | Jerv | -0.25 | 3 | T |
| 14/06/26 | Jerv | 2-1 (1-1) | Sandvikens | +1.5 | 3 | T |
| 31/05/26 | Notodden FK | 0-0 (0-0) | Jerv | +0.5 | 2.75 | H |
| 23/05/26 | Jerv | 2-1 (2-1) | Kvik Halden | +1.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | FK Arendal | 1-2 (1-0) | Jerv | +0.5 | 3 | T |
| 10/05/26 | Jerv | 3-1 (1-1) | Bjarg | - | - | T |
| 02/05/26 | Eik-Tonsberg | 2-3 (2-0) | Jerv | +0.75 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Jerv | 1-1 (1-1) | Traff | +1 | 3 | H |
| 18/04/26 | Pors Grenland | 0-3 (0-1) | Jerv | +0.5 | 2.75 | T |
| 12/04/26 | Jerv | 1-0 (1-0) | Mjondalen IF | +0.25 | 3.25 | T |
| 06/04/26 | Vidar | 1-3 (0-1) | Jerv | +0.5 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | FK Arendal | 3-3 (3-1) | Jerv | - | - | H |
| 07/03/26 | Notodden FK | 2-1 (1-0) | Jerv | - | - | B |
| 28/02/26 | Pors Grenland | 3-1 (1-1) | Jerv | - | - | B |
| 21/02/26 | Grorud | 5-3 (2-2) | Jerv | - | - | B |
| 14/02/26 | Jerv | 4-2 (0-1) | Kvik Halden | - | - | T |
| 04/02/26 | Fredrikstad | 3-2 (2-0) | Jerv | - | - | B |
Thành tích gần đây — Vidar
TBBBHHBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/29 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Vidar | 4-3 (1-1) | Eik-Tonsberg | -0.25 | 3 | T |
| 25/07/26 | FK Arendal | 4-0 (0-0) | Vidar | - | - | B |
| 27/06/26 | Vidar | 2-4 (1-0) | Kvik Halden | -0.5 | 3 | B |
| 20/06/26 | Bjarg | 3-1 (1-0) | Vidar | -1.75 | 4 | B |
| 13/06/26 | Vidar | 1-1 (1-0) | Pors Grenland | -0.25 | 3 | H |
| 30/05/26 | Vidar | 1-1 (1-0) | Traff | -0.5 | 3 | H |
| 23/05/26 | Eik-Tonsberg | 3-1 (2-0) | Vidar | -0.25 | 3 | B |
| 14/05/26 | Vidar | 1-3 (1-2) | Sotra | -1 | 3 | B |
| 10/05/26 | Mjondalen IF | 2-0 (1-0) | Vidar | -1.25 | 3.5 | B |
| 03/05/26 | Vidar | 0-5 (0-4) | Notodden FK | - | - | B |
| 26/04/26 | Brattvag | 3-0 (2-0) | Vidar | -1.25 | 3.75 | B |
| 18/04/26 | Vidar | 0-1 (0-0) | Sandvikens | +0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | Lysekloster | 1-1 (1-1) | Vidar | -0.75 | 3.25 | H |
| 06/04/26 | Vidar | 1-3 (0-1) | Jerv | -0.5 | 3.5 | B |
| 27/03/26 | Vidar | 4-0 (2-0) | Vard Haugesund | +0.5 | 3.75 | T |
| 20/03/26 | Vidar | 1-2 (0-1) | Sandnes Ulf | -1 | 3.75 | B |
| 14/03/26 | Vidar | 0-3 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | B |
| 05/03/26 | Haugesund | 5-0 (3-0) | Vidar | - | - | B |
| 21/02/26 | Vindbjart | 5-2 (1-2) | Vidar | +0.25 | 4 | B |
| 06/02/26 | Vidar | 0-1 (0-0) | Sandnes Ulf | -1.25 | 4.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
82
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
13
Sút bóng
203
Sút cầu môn
40
Tấn công
7378
Tấn công nguy hiểm
9959
Sút ngoài cầu môn
163
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
77 23
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Jerv (26 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Vidar (26 trận)
Ghi 1.12 bàn/trậnMất 2.73 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Jerv (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (54%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 3 (23%)Xỉu 5 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOVVU
Vidar (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (42%)Hòa 1 (8%)Xỉu 6 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOVUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Jerv | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.14 | 5.80 | 7.80 | 0.82 | 3.75 | 0.80 | 0.91 | 2.00 | 0.79 |
| Live | 1.14 | 5.80 | 7.80 | 0.54 ↓ | 3.75 | 1.08 ↑ | 0.85 ↓ | 2.00 | 0.85 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.15 | 6.60 | 11.50 | 0.85 | 3.75 | 0.87 | 0.79 | 2.00 | 0.97 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 1.90 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.17 | 7.00 | 11.00 | 0.80 | 3.75 | 0.98 | 0.80 | 2.00 | 0.93 |
| Live | 1.17 | 7.00 | 11.00 | 0.94 ↑ | 4.00 | 0.84 ↓ | 0.78 ↓ | 2.00 | 0.95 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.18 | 6.70 | 8.40 | 0.91 | 4.00 | 0.85 | 0.73 | 2.00 | 1.03 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 130.00 ↑ | 2.17 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 1.66 ↑ | 0.25 | 0.44 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.30 | 5.25 | 8.25 | 0.60 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 95.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.26 | 5.00 | 7.60 | 0.90 | 4.00 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.06 ↑ | 77.16 ↑ | 1.17 ↑ | 3.50 | 0.56 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.18 | 6.70 | 8.40 | 0.91 | 4.00 | 0.85 | 0.73 | 2.00 | 1.03 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 130.00 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 2.12 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.16 | 5.90 | 8.10 | 0.85 | 3.75 | 0.85 | 0.85 | 2.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 16.00 ↑ | 2.04 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.47 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.18 | 5.80 | 7.50 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.95 | 2.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 85.00 ↑ | 2.04 ↑ | 3.50 | 0.35 ↓ | 1.72 ↑ | 0.25 | 0.42 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.21 | 5.80 | 9.95 | 0.92 | 3.75 | 0.84 | 0.95 | 2.00 | 0.83 |
| Live | 1.09 ↓ | 5.65 ↓ | 35.00 ↑ | 1.75 ↑ | 3.50 | 0.37 ↓ | 1.36 ↑ | 0.25 | 0.55 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.20 | 6.50 | 8.00 | 0.25 | 2.50 | 2.50 | - | - | - |
| Live | 1.18 ↓ | 6.50 | 9.00 ↑ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.30 | 5.25 | 7.75 | 0.94 | 4.00 | 0.79 | 0.88 | 1.75 | 0.84 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.75 ↑ | 135.00 ↑ | 1.66 ↑ | 3.50 | 0.44 ↓ | 1.29 ↑ | 0.25 | 0.58 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.23 | 6.51 | 8.69 | 0.91 | 3.75 | 0.88 | 0.99 | 2.00 | 0.82 |
| Live | 1.21 ↓ | 7.22 ↑ | 9.86 ↑ | 0.81 ↓ | 3.75 | 1.02 ↑ | 0.88 ↓ | 2.00 | 0.95 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.20 | 6.50 | 8.50 | 0.68 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.19 ↓ | 6.50 | 9.00 ↑ | 0.58 ↓ | 3.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.24 | 5.20 | 9.70 | 0.73 | 3.75 | 0.90 | 0.64 | 1.50 | 1.02 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 29.00 ↑ | 2.13 ↑ | 3.50 | 0.37 ↓ | 1.37 ↑ | 0.25 | 0.59 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 0.85 | 3.75 | 0.95 | 0.83 | 1.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.20 | 5.80 | 10.00 | 0.70 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.