Kết quả bóng đá trận Jaguares de Cordoba U19 vs Barranquilla FC U19, 03:20 ngày 18/08/2026
Columbia League U19 · 03:20 ngày 18/08/2026
Jaguares de Cordoba U19 4 Kết thúc HT 3-1 4
Barranquilla FC U19
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Jaguares de Cordoba U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| 12' | ⚽ 1 - 1 | |
| 19' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 22' | |
| 3 - 1 ⚽ | 42' | |
| HT 3-1 | ||
| 48' | ⚽ 3 - 2 | |
| 68' | ||
| 78' | ⚽ 3 - 3 | |
| 79' | ||
| 82' | ||
| 84' | ⚽ 3 - 4 | |
| 87' | ||
| 4 - 4 ⚽ | 90' | |
| 5 - 4 ⚽ | 90+8' | |
| FT 4-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 4 | 5 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Hòa | 2 | 2 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 7 | 7 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 6 | 9 |
| Điểm | 5 | 5 | 6 | 8 |
Chủ = Jaguares de Cordoba U19 · Khách = Barranquilla FC U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Jaguares de Cordoba U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (25%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 2 (50%) | Thắng/Hòa | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (20%) |
Thành tích gần đây — Jaguares de Cordoba U19
HTHTTT
Thắng 4 (67%)Hòa 2 (33%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 11/6 (6 trận) Châu Á: 4/2/0 T/X: 6/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Boca Junior de Soledad U19 | 1-1 (0-1) | Jaguares de Cordoba U19 | - | - | H |
| 19/07/26 | Jaguares de Cordoba U19 | 1-0 (1-0) | Academia de Crespo U19 | - | - | T |
| 14/07/26 | Fusion Caribe U19 | 1-1 (0-0) | Jaguares de Cordoba U19 | - | - | H |
| 01/08/22 | Jaguares de Cordoba U19 | 3-2 (2-1) | Talento y Vida U19 | - | - | T |
| 25/07/22 | Alianza Platanera U19 | 1-3 (1-0) | Jaguares de Cordoba U19 | - | - | T |
| 18/07/22 | Jaguares de Cordoba U19 | 2-1 (1-0) | Total Soccer U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Barranquilla FC U19
HTTBT
Thắng 3 (60%)Hòa 1 (20%)Bại 1 (20%)
Ghi/Mất: 12/5 (5 trận) Châu Á: 3/1/1 T/X: 5/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Barranquilla FC U19 | 2-2 (1-0) | Academia de Crespo U19 | - | - | H |
| 17/07/26 | Barranquilla FC U19 | 1-0 (0-0) | Atletico Aracataca U19 | - | - | T |
| 05/07/26 | Barranquilla FC U19 | 3-1 (3-0) | Real Cartagena U19 | - | - | T |
| 13/06/26 | Junior U19 | 2-0 (0-0) | Barranquilla FC U19 | - | - | B |
| 26/06/22 | Barranquilla FC U19 | 6-0 (5-0) | Atletico Zamba U19 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1212
Sút cầu môn
910
Tấn công
5738
Tấn công nguy hiểm
4432
Sút ngoài cầu môn
32
TL kiểm soát bóng
69%31%
TL kiểm soát bóng (HT)
72%28%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Jaguares de Cordoba U19 (4 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Barranquilla FC U19 (5 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 4 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Jaguares de Cordoba U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.29 | 4.80 | 9.50 | 0.97 | 6.25 | 0.87 | 1.07 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 3.60 ↑ | 1.57 ↓ | 5.50 ↓ | 1.17 ↑ | 6.50 | 0.69 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.27 | 3.15 | 2.55 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.74 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 25.00 ↑ | 3.65 ↑ | 1.19 ↓ | 1.69 ↑ | 7.50 | 0.41 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.27 | 3.15 | 2.55 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.74 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 26.00 ↑ | 3.85 ↑ | 1.17 ↓ | 2.22 ↑ | 7.50 | 0.27 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.45 | 3.33 | 2.57 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.82 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 21.00 ↑ | 3.59 ↑ | 1.18 ↓ | 1.78 ↑ | 7.50 | 0.30 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.25 | 2.60 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.07 ↓ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.40 | 3.09 | 2.60 | 0.78 | 2.50 | 0.93 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 30.88 ↑ | 6.41 ↑ | 1.09 ↓ | 2.48 ↑ | 7.50 | 0.25 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.37 | 3.25 | 2.55 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.08 ↓ | 3.20 ↑ | 7.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 50.00 ↑ | 9.75 ↑ | 1.05 ↓ | 3.85 ↑ | 7.50 | 0.16 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 51.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.40 ↑ | 7.50 | 0.20 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.60 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 28.00 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.