Kết quả bóng đá trận Jadran Porec vs NK Opatija, 22:30 ngày 22/08/2026
2.HNL (Croatia) · 22:30 ngày 22/08/2026
Jadran Porec 2 Kết thúc HT 1-0 2
NK Opatija
🟨 2 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Jadran Porec | Phút | |
| 2' | Roko Domjanic | |
| Ivan Milicevic | 27' | |
| Roko Zilic 1 - 0 ⚽ | 35' | |
| 39' | Sean Suke | |
| 43' | Matej Mrsic | |
| HT 1-0 | ||
| 52' | ⚽ 1 - 1 Robert Miskovic | |
| 60' | ⚽ 1 - 2 Robert Miskovic | |
| 64' | ||
| Nikola Maric 2 - 2 ⚽ | 76' | |
| 88' | Ricardo Bagadur | |
| 90+2' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 4 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 6 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 9 | 19 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 6 | 11 |
| Điểm | 5 | 4 | 6 | 20 |
Chủ = Jadran Porec · Khách = NK Opatija
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Jadran Porec | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (25%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 2 (50%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (25%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Bảng xếp hạng
Jadran Porec
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 3 | 4 | 2 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 9 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 1 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 17 | - | - |
NK Opatija
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | 1 | 12 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | 1 | 8 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Jadran Porec 0 (0%)Hòa 2 (50%)NK Opatija 2 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/05/24 | Jadran Porec | 0-2 (0-0) | NK Opatija | - | - | B |
| 17/11/23 | NK Opatija | 2-1 (1-0) | Jadran Porec | -1.5 | 3 | B |
| 05/10/22 | NK Opatija | 1-1 (1-1) | Jadran Porec | - | - | H |
| 30/09/22 | NK Opatija | 1-1 (0-0) | Jadran Porec | 0 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Jadran Porec
BHBBTBBTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/28 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/11/25 | NK Lokomotiva Rijeka | 6-1 (4-1) | Jadran Porec | - | - | B |
| 26/08/25 | NK Maksimir | 2-2 (1-0) | Jadran Porec | - | - | H |
| 24/05/25 | NK Solin | 6-0 (5-0) | Jadran Porec | - | - | B |
| 03/05/25 | Karlovac | 2-0 (1-0) | Jadran Porec | - | - | B |
| 18/04/25 | Hrvatski dragovoljac | 0-1 (0-0) | Jadran Porec | - | - | T |
| 05/04/25 | Jadran LP | 1-0 (0-0) | Jadran Porec | - | - | B |
| 22/03/25 | DUGO SELO | 3-1 (2-0) | Jadran Porec | - | - | B |
| 15/03/25 | Jadran Porec | 2-1 (1-1) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
| 07/03/25 | Mladost Zdralovi | 4-1 (1-1) | Jadran Porec | - | - | B |
| 28/02/25 | Kustosija | 3-1 (1-1) | Jadran Porec | -1.75 | 3.25 | B |
| 22/02/25 | Radnik Krizevci | 1-0 (0-0) | Jadran Porec | - | - | B |
| 16/11/24 | Jadran Porec | 0-1 (0-1) | NK Grobnican | - | - | B |
| 09/11/24 | Trnje | 3-1 (2-1) | Jadran Porec | - | - | B |
| 02/11/24 | Jadran Porec | 1-0 (0-0) | Karlovac | - | - | T |
| 26/10/24 | Bjelovar | 7-2 (5-1) | Jadran Porec | - | - | B |
| 09/10/24 | NK Uljanik | 2-0 (0-0) | Jadran Porec | - | - | B |
| 05/10/24 | Jadran Porec | 0-5 (0-1) | Jadran LP | - | - | B |
| 21/09/24 | Jadran Porec | 2-5 (1-1) | DUGO SELO | - | - | B |
| 14/09/24 | HNK Segesta Sisak | 4-0 (2-0) | Jadran Porec | - | - | B |
| 10/09/24 | Jadran Porec | 0-2 (0-1) | Mladost Zdralovi | -0.75 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — NK Opatija
TTHTBTTHTH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/8 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | NK Opatija | 3-1 (1-1) | Rudar Prijedor | - | - | T |
| 22/07/26 | Karlovac | 0-1 (0-1) | NK Opatija | - | - | T |
| 18/07/26 | NK Opatija | 1-1 (1-0) | SV Austria Salzburg | - | - | H |
| 29/05/26 | NK Opatija | 3-1 (1-1) | Karlovac | +0.75 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | NK Dubrava Zagreb | 3-2 (3-0) | NK Opatija | - | - | B |
| 15/05/26 | NK Opatija | 3-1 (1-1) | NK Croatia Zmijavci | +0.5 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Hrvace | 0-2 (0-2) | NK Opatija | - | - | T |
| 02/05/26 | Bijelo Brdo | 0-0 (0-0) | NK Opatija | - | - | H |
| 24/04/26 | NK Opatija | 2-0 (1-0) | NK Jarun | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | NK Orijent Rijeka | 1-1 (1-1) | NK Opatija | -0.5 | 2 | H |
| 10/04/26 | NK Opatija | 1-1 (0-0) | Rudes | -0.25 | 2 | H |
| 02/04/26 | Radnik Sesvete | 1-0 (0-0) | NK Opatija | -0.75 | 2 | B |
| 27/03/26 | NK Opatija | 3-0 (3-0) | NK Dugopolje | -0.25 | 2 | T |
| 21/03/26 | HNK Cibalia | 2-0 (1-0) | NK Opatija | - | - | B |
| 15/03/26 | Rudes | 2-0 (1-0) | NK Opatija | - | - | B |
| 06/03/26 | NK Opatija | 0-0 (0-0) | Hrvace | +0.5 | 2 | H |
| 28/02/26 | NK Dugopolje | 1-1 (1-0) | NK Opatija | -0.75 | 2 | H |
| 20/02/26 | NK Opatija | 2-1 (1-1) | Karlovac | 0 | 2 | T |
| 14/02/26 | NK Dubrava Zagreb | 0-1 (0-0) | NK Opatija | - | - | T |
| 31/01/26 | NK Dubrava Zagreb | 1-2 (0-2) | NK Opatija | -0.25 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
25
Sút bóng
145
Sút cầu môn
33
Tấn công
8877
Tấn công nguy hiểm
3923
Sút ngoài cầu môn
112
Đá phạt trực tiếp
2315
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
1322
Việt vị
21
Quả ném biên
3815
So Sánh Sức Mạnh
28 72
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B2T2 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Jadran Porec (4 trận)
Ghi 2.25 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
NK Opatija (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Jadran Porec | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.75 | 0.99 | 2.25 | 0.81 | 0.79 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 2.50 | 3.00 | 2.75 | 0.99 | 2.25 | 0.81 | 0.79 | 0.00 | 1.01 | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.70 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.40 | 3.10 ↓ | 2.70 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.55 | 0.89 | 2.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 2.33 ↑ | 3.05 ↓ | 2.60 ↑ | 0.90 ↑ | 2.25 | 0.74 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.51 | 2.99 | 2.75 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.78 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.51 | 3.00 ↑ | 2.74 ↓ | 0.97 ↓ | 2.25 | 0.79 ↑ | 0.78 | 0.00 | 1.00 | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.05 | 2.70 | 0.90 | 2.25 | 0.64 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.40 ↑ | 3.15 ↑ | 2.65 ↓ | 0.91 ↑ | 2.25 | 0.70 ↑ | 0.75 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.37 | 3.30 | 2.65 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 0.75 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 2.39 ↑ | 3.15 ↓ | 2.65 | 0.93 ↓ | 2.25 | 0.76 ↑ | 0.75 | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.25 | 2.63 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 2.35 | 3.25 | 2.63 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.78 | 0.00 | 1.03 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Jadran Porec | 0 | 1 | 0 | 0 |
| NK Opatija | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).