Kết quả bóng đá trận Jablonec B vs FK Horni Redice, 15:15 ngày 09/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 09/08/2026
Jablonec B 2 Kết thúc HT 1-0 0
FK Horni Redice
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Jablonec B | Phút | |
| 24' | Radek Styblo | |
| Filip Vegh 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| HT 1-0 | ||
| Evzen Maly | 50' | |
| 55' | Adam Velinsky | |
| Filip Hrna | 66' | |
| Antonin Maly 2 - 0 ⚽ | 68' | |
| Samuel Obinaiah | 87' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 6 |
| Hòa | 2 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 8 | 2 | 27 | 17 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 12 | 16 |
| Điểm | 5 | 6 | 20 | 19 |
Chủ = Jablonec B · Khách = FK Horni Redice
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Jablonec B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (38%) | Thắng/Thắng | 7 (54%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (31%) | Hòa/Thắng | 2 (15%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 3 (23%) |
Bảng xếp hạng
Jablonec B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 0 | 10 | 2 | 8 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 0 | 6 | 1 |
| Sân khách | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 8 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 10 | - | - |
FK Horni Redice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 8 | 3 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 19 | 6 | - | - |
Thành tích gần đây — Jablonec B
TTTBTBHBHH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/18 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Jablonec B | 2-1 (0-0) | Sparta Praha B | - | - | T |
| 25/07/26 | Admira Praha | 0-2 (0-2) | Jablonec B | - | - | T |
| 22/07/26 | Jablonec B | 5-1 (3-0) | FK Pribram B | - | - | T |
| 18/07/26 | Jablonec B | 1-3 (0-2) | Teplice B | - | - | B |
| 15/07/26 | Hradec Kralove B | 2-5 (2-2) | Jablonec B | - | - | T |
| 06/06/26 | Pardubice B | 3-2 (1-1) | Jablonec B | - | - | B |
| 31/05/26 | Jablonec B | 1-1 (0-1) | Jiskra Usti nad Orlici | - | - | H |
| 28/05/26 | Jablonec B | 1-3 (0-1) | Spolana Neratovice | +0.5 | 3 | B |
| 24/05/26 | Teplice B | 1-1 (0-0) | Jablonec B | -0.75 | 3 | H |
| 17/05/26 | Jablonec B | 3-3 (2-1) | SK Slovan Varnsdorf | 0 | 3 | H |
| 09/05/26 | Slovan Velvary | 3-1 (2-1) | Jablonec B | - | - | B |
| 06/05/26 | Sokol Brozany | 1-0 (0-0) | Jablonec B | - | - | B |
| 03/05/26 | Jablonec B | 0-3 (0-1) | Banik Most-Sous | - | - | B |
| 26/04/26 | Hradec Kralove B | 2-2 (0-1) | Jablonec B | -0.5 | 3 | H |
| 19/04/26 | Jablonec B | 1-3 (1-0) | Arsenal Ceska Lipa | -1.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | Mlada Boleslav B | 0-1 (0-0) | Jablonec B | -0.25 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | FK Kolin | 2-1 (1-0) | Jablonec B | - | - | B |
| 29/03/26 | Jablonec B | 2-1 (1-0) | Slovan Liberec II | +0.5 | 3 | T |
| 21/03/26 | Velke Hamry | 2-2 (0-1) | Jablonec B | - | - | H |
| 15/03/26 | Jablonec B | 2-3 (1-1) | Benatky Nad Jizerou | +0.25 | 3 | B |
Thành tích gần đây — FK Horni Redice
THTTTTTTTB
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 28/10 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | FK Kolin | 0-3 (0-2) | FK Horni Redice | - | - | T |
| 15/07/26 | FK Horni Redice | 2-2 (1-0) | Vrchovina | - | - | H |
| 01/05/26 | FK Horni Redice | 2-1 (1-1) | Hradek nad Nisou | - | - | T |
| 03/04/26 | FK Horni Redice | 5-0 (2-0) | Dobrovice | - | - | T |
| 21/03/26 | FK Horni Redice | 5-2 (3-1) | FK Nachod-Destne | - | - | T |
| 15/03/26 | Trutnov | 1-2 (1-1) | FK Horni Redice | - | - | T |
| 08/02/26 | FK Kolin | 0-1 (0-1) | FK Horni Redice | - | - | T |
| 11/10/25 | FK Horni Redice | 3-1 (2-0) | FK Pencin Turnov | - | - | T |
| 27/09/25 | FK Horni Redice | 4-1 (2-0) | MFK Chrudim B | - | - | T |
| 23/09/25 | FK Horni Redice | 1-2 (1-0) | Synot Slovacko | - | - | B |
| 06/09/25 | Dobrovice | 1-4 (0-1) | FK Horni Redice | - | - | T |
| 30/08/25 | FK Horni Redice | 2-4 (0-3) | FC Zenit Caslav | - | - | B |
| 26/08/25 | FK Horni Redice | 1-0 (0-0) | Aritma Praha | - | - | T |
| 16/08/25 | FK Horni Redice | 2-4 (1-2) | Trutnov | - | - | B |
| 13/08/25 | FK Horni Redice | 2-1 (1-0) | FK Graffin Vlasim | - | - | T |
| 03/08/25 | FC Zenit Caslav | 3-3 (1-0) | FK Horni Redice | - | - | H |
| 16/07/25 | SK Zapy | 1-2 (1-1) | FK Horni Redice | - | - | T |
| 25/05/25 | Spartak Police Nad Metuji | 0-0 (0-0) | FK Horni Redice | - | - | H |
| 11/05/25 | Trutnov | 3-1 (2-0) | FK Horni Redice | - | - | B |
| 26/04/25 | MFK Chrudim B | 2-0 (0-0) | FK Horni Redice | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
96
Phạt góc (HT)
45
Thẻ vàng
32
Sút bóng
812
Sút cầu môn
64
Tấn công
71109
Tấn công nguy hiểm
6067
Sút ngoài cầu môn
28
Đá phạt trực tiếp
1020
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Phạm lỗi
189
Việt vị
21
Quả ném biên
1924
So Sánh Sức Mạnh
41 59
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Jablonec B (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
FK Horni Redice (17 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Jablonec B | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1945 | Thành lập | |
| Chance Aréna | Sân nhà | |
| 6280 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| JABLONEC NAD NISOU | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.05 | 4.30 | 2.45 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 44.00 ↑ | 79.00 ↑ | 4.20 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.80 | 2.75 | 0.93 | 3.25 | 0.85 | 0.96 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 3.15 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.97 | 3.60 | 2.93 | 0.91 | 3.25 | 0.85 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.85 | 2.40 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.32 | 3.65 | 2.29 | 0.83 | 3.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.58 ↑ | 92.41 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.97 | 3.60 | 2.93 | 0.91 | 3.25 | 0.85 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.98 | 3.65 | 2.70 | 0.88 | 3.25 | 0.82 | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 13.50 ↑ | 2.22 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.17 | 3.35 | 2.55 | 1.01 | 3.25 | 0.79 | 0.89 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 32.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.04 | 3.70 | 2.80 | 0.91 | 3.25 | 0.87 | 0.83 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.42 ↓ | 3.33 ↓ | 8.65 ↑ | 4.15 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 4.20 | 2.80 | 0.88 | 3.25 | 0.77 | 0.77 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.98 | 3.70 | 3.02 | 0.90 | 3.25 | 0.85 | 0.99 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.06 ↓ | 9.83 ↑ | 29.80 ↑ | 2.79 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 4.00 | 2.70 | 1.00 | 3.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.75 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.94 | 4.70 | 2.78 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 5.04 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 4.50 | 2.70 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.90 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.