Kết quả bóng đá trận Ivancsa vs Sarbogard, 18:00 ngày 03/10/2026
NB III (Hungary) · 18:00 ngày 03/10/2026
Ivancsa 4 Kết thúc HT 2-0 1
Sarbogard
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 0
Nhiệt độ: 19°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 9 |
| Ghi bàn | 9 | 4 | 25 | 7 |
| Mất bàn | 10 | 15 | 14 | 30 |
| Điểm | 6 | 0 | 22 | 1 |
Chủ = Ivancsa · Khách = Sarbogard
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ivancsa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (32%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (16%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (26%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 5 (71%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ivancsa (24 trận)
Ghi 2.04 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Sarbogard (12 trận)
Ghi 0.92 bàn/trậnMất 3.08 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Ivancsa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.60 | 4.70 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 65.00 ↑ | 2.15 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.60 | 4.60 | 0.35 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.70 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.52 | 4.30 | 4.30 | 0.81 | 3.50 | 0.75 | 0.78 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.54 ↑ | 4.40 ↑ | 4.50 ↑ | 0.84 ↑ | 3.50 | 0.81 ↑ | 0.72 ↓ | 1.00 | 0.93 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.48 | 4.40 | 4.85 | 0.88 | 3.50 | 0.79 | 1.02 | 1.25 | 0.64 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.10 ↑ | 23.00 ↑ | 1.82 ↑ | 5.50 | 0.40 ↓ | 1.66 ↑ | 0.25 | 0.44 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.33 | 4.33 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.80 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.50 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ivancsa | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Sarbogard | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).